Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.896 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng miếng đất 120 m2 tại Phường Thốt Nốt - Thốt Nốt - Cần Thơ, giá 500 triệu

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      Ngay MT đường Trần Hữu Cảnh, Thốt Nốt, Cần Thơ, đường lộ nhựa, không vào hẻm Đối diện ủy ban nhân dân P. 7, Kho bạc nhà nướcChỉ mất 2-4 ph di chuyển tới:...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Thốt Nốt, Thốt Nốt, Cần Thơ

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 120 m2 tại Phường 1 - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá 500 triệu

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      Đất ngay đường Võ Văn Phát, P. 2, TP Sa Đéc, Đồng ThápNgay KDC đông đúc.giá: 500 trDT: 120 mét vuông (6x20m)sổ hồng, sang tên công chứng ngay ...
      Đường Võ Văn Phát, Phường 1, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Bán nhanh lô đất 124 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 124 m2 25,81 triệu/m2
      Bán đất lô góc 2 MT, đường Lê Thị Riêng và Hoàng Thiều Hoa.- Giá 3 tỉ 200 có TL khách thiện chí.- DT: 124m2 7 x 18,5m.- Tây Bắc.- Đường 5,5m và 5,5m.* Vị...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất 125 m2 tại Vĩnh Quang - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 550 triệu

      550 triệu 125 m2 4,41 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng gấp nhanh mảnh đất MT đường Nguyễn Thái Bình , Vinh Quang , Rạch Giá , Kiên Giang SHR sẵn mua bán có thể sang tên công chứng ngay ...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Vĩnh Quang, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán gấp miếng đất mặt tiền 20m, hướng Tây - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán ngay hạ giá từ 42 tỉ còn 27 tỉ, Cần bán đất + nhà 4 lầu 10 PN đã hoàn công, MT KD đường Long Phước, gần khu ĐH luật cơ sở 3, cách chợ Long...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 3 m2, mặt tiền 22m, hướng Tây - Nam tại Di Linh - Lâm Đồng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 3 m2 2666,67 triệu/m2
      Vị trí: Đinh Trang Hòa, Di Linh, Lâm Đồng.DT: 2 sào 8 (quy hoạch đất ở).Giá: 8 tỉ.MT QL 20.Thế dương, view đẹp, giá thèm tiền chỉ 8 tỉ.hotline: 0374 305 ***...
      Xã Đinh Trang Hoà, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh miếng đất 120 m2, mặt tiền 8m tại Phường 5 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất MT đường Hoàng Việt, P. 5, TP Mỹ Tho, Tiền Giang.DT: 6x20 = 120 mét vuông SHR, xây dựng tự do.giá ưu đãi 450 tr,...
      Đường Hoàng Việt, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 120 m2, mặt tiền 7m tại 4 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      bán ngay đất MT đường Mạc Đĩnh Chi, P. 4, TP. Sóc Trăng. Sát bên KĐT 5A.Đường nhựa thông thoáng, cư dân đông đúc gần các tiện ích: Chợ, BV đa khoa Sóc...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường 4, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Sở hữu ngay mảnh đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Mỹ Phong - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất Đường Nguyễn Minh Đường, Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang. Đất MT đường rộng, cư dân đông đúc gần : chợ Thạnh Trị, Quảng Trường 200m,...
      Đường Nguyễn Minh Đường, Xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán lô đất 170 m2, hướng Tây tại Tân Mỹ Chánh - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 170 m2 7,06 triệu/m2
      Bán nền căn biệt thự 10m x 17m đã thổ cư đầy đủ- Bán đất ấp Bình Phong xã Tân Mỹ Chánh TP Mỹ Tho Tiền Giang (gần sân banh Cửu Long).- Cách đường Trần Thị...
      Đường Trần Thị Thơm, Xã Tân Mỹ Chánh, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu ngay đất 70 m2 tại Đường Phù Đổng Thiên Vương - 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 70 m2 74,29 triệu/m2
      - Bán mảnh đất xây dựng khu Anada P. 8 Đà Lạt. DT: 70m. Đất ở đô thị. pháp lí: sổ hồng đất xây dựng.- Đường oto 5m. Ngang 6m dài 11m. - Gần trung tâm ...
      Phố Phù Đổng Thiên Vương, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 270 m2, mặt tiền 18m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 270 m2 5,56 triệu/m2
      Chính chủ bán cắt lỗ bán nền đất đã có bìa đỏ. căn hộ góc 2 mặt thoáng.DT 270 mét vuông. (60 mét vuông thổ cư) MT 18m chiều dài 15m. Chính...
      Xã Tiên Phong, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán miếng đất 300 m2 tại Phường 5 - Gò Công - Tiền Giang, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 300 m2 6 triệu/m2
      Cần sang 3 nền đất đất thổ cư, chính chủ. 600tr/100 mét vuông (1 lô)
      Kp2, Phường 5, TX Gò Công, Tiền Giang

      Sở hữu ngay đất 496 m2, mặt tiền 12m tại Xã Thạnh Tân - Tây Ninh - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 496 m2
      miếng đất vàng Thạnh Lợi - Tây Ninh, cạnh chợ Thạnh Tân🔥 Vị trí đắc địa:• Đường tỉnh DT789• Cách chợ Thạnh Tân 50m, gần trường học, BV• View trực diện núi...
      Xã Thạnh Tân, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán nhanh miếng đất 80 m2 tại Phường Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 80 m2 13,75 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên gửi bán ngay nền đất 5x16 có 60m thổ cư ở Định Hoà. Gần đường Mỹ Phước Tân Vạn và Võ Văn Kiệt.Đường nhựa trước đất 6m, mua xây ở...
      Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp mảnh đất 640 m2, mặt tiền 21m, hướng Tây tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 54 tỷ

      54 tỷ 640 m2 84,38 triệu/m2
      Tôi cần bán 640m2 đất MT Tôn Đức Thăng, vị trí ngay ngã 4 Tôn Đức Thắng giao Ngô Văn Sở - chợ Hoà Khánh - liên chiểu. Khu phố đông đúc sầm uất.Vị trí đắc...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán lô đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 125 m2 20,4 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất Trục Chính đường nối Lê Duẩn Trảng Bom vào Xã Đồi 61 và khu công nghiệp Bàu Xéo, đường 12m vỉ hè hai bên đang hoàn thiện.Vị trí xây...
      Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 500 m2 tại Xã Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 465 triệu

      465 triệu 500 m2 0,93 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ RA GẤP MIẾNG THỔ CƯ 12x50x50TC ĐƯỜNG NHỰA CHÍNH SÁT QL14. GẦN khu công nghiệp BECAMEX CHƠN THÀNH.- Dân đông - Đường nhựa 15m thông thẳng ra QL...
      Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!