Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.894 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nền đất 156 m2 tại Đường Bùi Trọng Nghĩa - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 156 m2 13,47 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất sổ riêng 7x22 ngay trước UB P. Trảng Dài, Biên Hòa. Đất đã xây tường bao kín , hẻm 6m thông thoáng khu vực dân trí cao .đất ở hiện...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán mảnh đất 53 m2, mặt tiền 400m, hướng Tây tại Xã Phú An - Tân Phú - Đồng Nai, giá 26,3 tỷ

      26.3 tỷ 53 m2 496,23 triệu/m2
      Cần bán ngay 5.2 héc ta đất đang trồng Full Sầu riêng, nay hạ giá 50 phần trăm chỉ còn 500 tr/ sào. Đất bằng phẳng đã trồng full sầu riêng 5 năm trở...
      Xã Phú An, Tân Phú, Đồng Nai

      Bán lô đất nền 809 m2, mặt tiền 21m tại Phước Thái - Long Thành - Đồng Nai, giá 20 tỷ

      20 tỷ 809 m2 24,73 triệu/m2
      Đất MT đường QL 51.xã Phước Thái, huyện Long Thành , Đồng NaiDT 809m2, Ngang 21x40m. 200m2 thổ cư. nở hậu nhẹ 22m.Đất bằng phẳng rất đẹpKhu vực KD sầm...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Phước Thái, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất nền 2 m2, mặt tiền 16m, hướng Tây - Bắc tại Tân Phú - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 2 m2 500 triệu/m2
      Cần sang nhượng 2014 mét vuông đất Phú Bình, có MT Sông La Ngà 16m. Giá rẻ chỉ 500 tr/ 1000 mét vuông, đường 4m ô tô tới nơi, đất tốt, phì...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Bình, Tân Phú, Đồng Nai

      Bán gấp mảnh đất 7 m2 tại Xã Phước Bình - Long Thành - Đồng Nai, giá 16 tỷ

      16 tỷ 7 m2 2285,72 triệu/m2
      - Cần bán đất xã Phước Bình- Long Thành- Đồng Nai.- DT đất: 6621m2- Vị trí 2 MT đường nhựa- giá: 16ty- sổ hồng sang tên nhanh chóng.- Thích hợp mua tích...
      Xã Phước Bình, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán miếng đất 120 m2 tại Phường Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 500 triệu

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      Bán 120 mét vuông (6mx20m) nền thổ cư 100 phần trăm có vị trí đẹp tại đường Mai Chí Thọ, Phú Thứ, Cái Răng, Cần ThơCó sổ hồng riêng pháp lí...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất 150 m2 tại Phường Phước Thới - Ô Môn - Cần Thơ, giá 450 tỷ

      450 tỷ 150 m2 3000 triệu/m2
      - đc: Cầu Săn Trắng 2, vào ~ 700m, Khu vực Bình Phước, P. Phước Thới, Q. Ô Môn, TP Cần Thơ.- 2 nền đất liên kế, mỗi lô 150 mét vuông vuông vắn, sổ...
      Phường Phước Thới, Ô Môn, Cần Thơ

      Sở hữu lô đất sổ riêng mặt tiền 5m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay miếng đất Phước Điền, Phước Đồng Nha Trang.DT 94,9m2 ngang 5m.Đường bê tông 4m.Xung quanh cư dân hiện hữu.Rất thích hợp để đầu tư và xây nhà...
      Đường Tô Ký, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 0 m2
      Bán đất xã Vĩnh Thạnh Nha Trang DT 82 mét vuông đường rộng 7m.- DT sổ 82,2  mét vuông ngang 5m.- Nằm gần BV giao thông vận tải, cách 23/10 100m...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh mảnh đất Diên Toàn cách Võ Nguyên Giáp 200m DT 120m2.- Đường bê tông 5m.- Đông Nam.- giá 1ty 300 tr.- Cách biển chỉ 20p di chuyển.- Phù...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 69 m2, mặt tiền 4m tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 69 m2 39,14 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Vĩnh Hoà _ gần bến du thuyền - đường nhựa 13m.DT 69m2 ngang 4m.Hướng Đông.giá 2.7 tỉ có bớt lộc cho khách thiện chí.Đường nhựa 13m.sát ...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Sở hữu miếng đất 89 m2, mặt tiền 5m tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 89 m2 67,42 triệu/m2
      Bán miếng đất view Sông khu đô thị VCN Phước Long, đường B5 giá rẻ. hotline 0977 681 ***- DT 89 mét vuông ngang 5m- vị trí đẹp, view sông, gần căn ...
      Đường Số 22, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất hướng Tây tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 0 m2
      Vĩnh Điềm Thượng, Vĩnh Hiệp - TP NT.- Cách biển 5 kilomet, đường D30 ~ 50m.- DT: Lô 1: 77,4m, Lô 2: 80,8m.- giá mềm đầu tư: 14tr / m.- Thuộc khu vực...
      Vĩnh Điềm Thượng, Đường D30, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      David Liêm - Ký Gửi Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Bán miếng đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 90 m2 25 triệu/m2
      Lô góc TĐC Đất Lành.Đường rộng 13m và 5m thông đường Phong Châu.90 mét vuông ngang 5.73m.Giá chỉ có 2tỉ 250tr.Tiện ích: Gần trường cấp 1, mẫu giáo...
      Đường Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất 65 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 65 m2 23,39 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Vĩnh Thái, Nha Trang - lô sạch đẹp.DT 65m2 ngang 4m.Đường nhựa 10m.Tây Nam.giá 1 tỉ 520 tr (bao sang tên).KDC đông đúc khép kín.liên ...
      Đường Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 34 m2 tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 34 m2 44,12 triệu/m2
      + bán nhanh miếng đất tại TDP Bình Minh, Trâu Quỳ, Gia Lâm 30m ra đường nhựa trục chính 5m.+ Vị trí đất cách QL5A 200m. Bán kính 500m kết nối trung tâm...
      Đường Bình Minh, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Cần bán nền đất cơ sở giao thông hoàn chỉnh như hình, cách biển chỉ 10 ph đi xe máy.DT ngang 5m, 6m phù hợp mọi nhu cầu, đặc biệt full thổ cư.sổ hồng ...
      Đường ĐT 52, Xã Long Tân, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Quang Châu - Việt Yên - Bắc Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán mảnh đất Đồng Vân N07, N08, N06 giá hơn 2.8 tỉ.Giá siêu cắt lỗ và bắt đáy.DT: 80 - 100 mét vuông (5x20m).Thuận lợi cho ở và KD.Đất bìa đỏ...
      Xã Quang Châu, Việt Yên, Bắc Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!