Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.894 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp lô đất nền 132 m2, mặt tiền 9m tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 132 m2 64,4 triệu/m2
      Đất 130 đường số 2, P. Linh Đông, Thủ ĐứcDT công nhận trên sổ 132  mét vuông (8,5 x 15,5).Đường nhựa xe tải thông cách 50m ra MT.Giá 8,5 tỉ chính chủ...
      130, Đường 2, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 595 m2 tại Đường Thạnh Xuân 52 - Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 595 m2 23,53 triệu/m2
      Bán mảnh đất 595 mét vuông đường Thạnh Xuân 52, P. Thạnh Lộc Q. 12, TPTP.HCM.- Thổ cư 200  mét vuông.- KDC đông, hẻm xe hơi.gọi ngay: Mr Dũng.
      Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 70 m2, mặt tiền 4m tại Tăng Nhơn Phú B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Bán mảnh đất giá rẻ ngay đường số 2 Lê Văn Việt, p. Tăng Nhơn Phú B, Q9.DT 70m2 ngang 4m.Khu vực cư dân đông sầm uất.Phù hợp để ở, xây trọ, đầu tư.Cách...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh miếng đất 3 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 165 tỷ

      165 tỷ 3 m2 55000 triệu/m2
      Bán đất Góc 2 MT đường Lê Văn Lương và đường thông 16m dự án Hàng Dương ra GS Nguyễn Hữu Thọ .Phước Kiển , Nhà Bè . Đường đông dân, sầm uất KD, giao thông...
      Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 2 m2 tại Đường Phạm Thị Liền - Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 2 m2 3450 triệu/m2
      Bán mảnh đất MT đường Phạm Thị Liền, Thái Mỹ, Củ Chi;DT: 25 x 66 = 1.611m2 (thổ cư 200m2). Đất bằng MT đường nhựa vị trí đẹp, cách TL 7 - 100m. Thích hợp...
      Đường Phạm Thị Liền, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 280 m2 tại Đường Thạnh Thới - Long Hòa - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 9,24 tỷ

      9.24 tỷ 280 m2 33 triệu/m2
      Đường thạnh thới là trục đường chính đi ra KDL biển 30/4, kết nối với 2 Đường chính của huyện là Duyên Hải và Đường Lương Văn Nho. Là con đường thương mai...
      Đường Thạnh Thới, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Thị Cẩm Duyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất 91 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 91 m2 30,77 triệu/m2
      Ai mua ở lấy mảnh đất biển.Vị trí cách ven biển 100m.Đối điện công viên (chưa hình thành).Ngay dưới chân núi Ngũ Hành Sơn.Đường Mộc Sơn 3 đường 7m5.91m2...
      Đường Mộc Sơn 3, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 139 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 139 m2 29,5 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT đường Bùi Hiển, song song Yên Thế Bắc Sơn - Đà Nẵng.DT đất: 139m2.Đường: Bùi Hiển Và Nhơn Hòa.Hướng: Đông và Bắc.Vị trí: Lô góc 2 MT siêu...
      Đường Bùi Hiển, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 138 m2 tại Xã Tân Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 138 m2 13,41 triệu/m2
      - Đất vuông vắn rất đẹp.- giá 1ty850/lô (TL).- Đ/C đường D2 ngay xã Tân Bình, huyện Bắc Tân Uyên, tỉnh Bình Dương.- Đất tiềm năng hiện hữu, gần khu công ...
      Đường D2, Xã Tân Bình, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất 250 m2 tại An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 50 tỷ

      50 tỷ 250 m2 200 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 10x25 đối diện sông hàn ,ngay khán đài bắn pháo hoa mảnh đất đẹp nhìn thẳng qua trung tâm hành chính Đà Nẵnggiá 50 tỉgọi Phương 0901 989...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 240 m2, hướng Nam tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 240 m2 17,92 triệu/m2
      Bán đất MT dx055 Phú Mỹ (cạnh khu dân cư Hiệp Thành 3)DT 7x34,5 thổ cư 100 mét vuông Đường nhựa 5m thông thoángGiá 4,3tỉ TLcall ngay 0968 889 ***
      Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất mặt tiền 8m tại Đường D12 - Phú Tân - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán 8,62x30 MT đường D12, cách chợ tự phát 100mHỗ trợ NH 90 phần trăm, 3 bên LS cực tốtgiá 23tr/mTặng kèm 2 căn kiot trên đất
      Đường D12, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 0 m2
      Thu hồi vốn, nay chủ cần nhượng bán lại lô góc 2 MT KDC Cao Su, P. Khuê Mỹ, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- KDC hiện hữu, gần nhiều resort lớn như Furama, Pull...
      Đường Khuê Mỹ Đông 14, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Chuyên trang mua bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Bán Mộc Sơn 3, Hoà Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- DT: 6,8 x 17 = CN 91,8 mét vuông.- Tây Bắc.- Đường 7,5m vỉa hè 4m.* Vị trí gần biển, sát ủy ban ...
      Đường Mộc Sơn 3, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất 91 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 91 m2 63,74 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền bán nhanh miếng đất mặt đường Võ Như Hưng. Đối diện trường Đại học Kinh Tế. Cách sông Hàn vài bước chân đi bộ- DT: 91 mét ...
      Đường Võ Như Hưng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 231 m2, mặt tiền 11m tại Huyện Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 900 tr

      900 triệu 231 m2 3,9 triệu/m2
      Bán rẻ mảnh đất giải quyết việc gia đình. Tôi cần bán suất nội bộ giá rẻ trong khu viên chức nhà nước , thuộc TTHC Xã Định HiệpDT : 231m2Thổ cư 100%giá chỉ...
      Thị trấn Dầu Tiếng, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bán gấp mảnh đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh lô Nam Hoà Xuân, Ngũ hành Sơn, Đà NẵngB2.77 lô 36 đường 10m5 lề 5mTây Nam, lô sạch đẹp không cống trụ.Dt:102,5m2Vị trí sát đường Minh...
      Han River Village (Nam Hòa Xuân), Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Siêu phẩm Tái Định Cư Hoà Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng 100m Dt : 100m ; Mt : 5mHướng : Chính TâyVị trí đẹp nằm trên mặt đường nhựa rộng 10m giao thông đi...
      Đường Đại Thắng, Phường Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.