Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.894 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 7m tại Lê Chân - Hải Phòng, giá 21,75 tỷ

      21.75 tỷ 150 m2 145 triệu/m2
      Bán đất tuyến 1 ICC, Lạch Tray, Lê Chân, Hải Phòng Giá chỉ: 145tr/m2 call ngay Mrs Tâm: 0796 336 *** Thông số:- DT: 150m2; ngang: 7,5m- Hướng: TB- Đường:...
      Phố Lạch Tray, Phường Đông Hải, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán đất 183 m2 tại Xã Hữu Bằng - Kiến Thụy - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 183 m2
      Chính chủ gửi căn hộ chung cư nghỉ dưỡng sân vườn 183 mét vuông sổ đỏ đất ở (+ 5 mét vuông vi bằng) tại Kim Đới 3, Hữu Bằng, Kiến Thụy. ...
      Xã Hữu Bằng, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 150 m2, mặt tiền 8m tại Huyện An Dương - Hải Phòng, giá 1,72 tỷ

      1.73 tỷ 150 m2 11,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán 1 lô đấu giá tại Xã Lễ Lợi - An Dương , Hải Phòng DT :150 ( ngang 8m -lô góc cực đẹp ) Vị trí vô cùng đắc địa khi mà nằm sát KCN...
      Dự án Seoul Ecohome, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 80 m2 16,13 triệu/m2
      Chỉ 1.29 tỉ miếng đất 80 mét vuông hai MT đường trước đất 10m.phía sau là MT đường quy hoạch 12m tại Hùng Vương.Hồng BàngThêm 20 mét vuông lưu...
      Đường 5, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng
      T
      Lê Đoàn-CDT HOME.BĐS GIÁ TỐT Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất 45 m2, mặt tiền 4m tại An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 45 m2 46,67 triệu/m2
      miếng đất duy nhất tại An Trang, An Đồng, An Dương, 45m giá chỉ 2,xx tỉ liên hệ ngay 0979 087 *** DT: 45,7  mét vuôngNgang: 4,2 m- Đường oto đỗ...
      Đường An Trang, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán miếng đất 132 m2 tại Xã Thanh Sơn - Kiến Thụy - Hải Phòng, giá tốt

      Thỏa thuận 132 m2
      QBÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG 407 CẨM HOÀN THANH SƠN - ĐẤU GIÁ VƯỜN CAM DT 132.6 mét vuông, ngang 5.1m MT đường 407 Thanh Sơn quy hoạch 21m vừa mới nâng cấp, vỉa...
      Xã Thanh Sơn, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất 700 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 77 tỷ

      77 tỷ 700 m2 110 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất tuyến 2 Lê Hồng Phong, Hải Phòng.DT 700m2 (ngang 20x35 m).sổ đỏ chính chủ.Đường nội bộ rộng 40 m vỉa hè bên, mảnh đất 3 mặt đường, cách...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán lô đất mặt tiền 5m tại Quận Lê Chân - Hải Phòng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      miếng đất rẻ nhất tuyến 2 khu ICC Quán MauDT : 82,5m MT 5m vuông vứcsổ hồng riêng chính chủHướng : hướng Tây BắcChỉ : 6 tỉ 999 tr Thời điểm cuối năm...
      Dự án ICC Quán Mau, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền 55 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 7,59 tỷ

      7.59 tỷ 55 m2 138 triệu/m2
      Bán nền đất Tại Vin Lê Thánh Tông, đối diện dãy nhà phố thương mại shophouse VinDT: 55 mét vuông (ngang 5,5m x dài 10m)Hướng: Đông tứ trạch,...
      Đường Lê Thánh Tông, Phường Máy Tơ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất 7 m2, mặt tiền 90m tại Huyện Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 7 m2
      Ngộp bank Chỉ 3X tỉ sở hữu ngay mảnh đất đẹp MT Tỉnh Lộ 52 - Đất Đỏ - BRVTDt 90x75m có 395m thổ cư phủ hồng toàn bộ tổng 6759m2CÓ BÁN LẺ TỪNG LÔ :30x75 có...
      Đường Tỉnh lộ 52, Thị trấn Đất Đỏ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
      B
      Nhất BĐS Đất Đỏ BRVT Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất 84 m2, mặt tiền 4m tại Phước Nguyên - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 84 m2 36,91 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất đường Trần Huy Liệu, P. Phước Nguyên, Tp Bà RịaDT: 4x20 = 84 mét vuông - 50 TCMô tả vị trí: MT đường lớn, trung tâm thành ...
      Đường Trần Huy Liệu, Phường Phước Nguyên, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán đất hướng Nam tại Xã Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      DT 396,2 mét vuông, thổ cư 100 mét vuông, giá trả trước 190tr, sổ riêng sang tên công chứng liền, điện, nước đầy đủ, đường nhựa 18m, cư dân...
      Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 98 m2, mặt tiền 7m tại Lạng Giang - Bắc Giang, giá 598 triệu

      598 triệu 98 m2 6,11 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán nền đất đã có bìa đỏ tại khu công nghiệp Nghĩa Hưng, Bắc Giang.- Đất bám đường chính tiện KD buôn bán, xây nhà trọ công nhân, mở...
      Xã Nghĩa Hưng, Huyện Lạng Giang, Bắc Giang

      Bán lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 6m tại Xã Nghĩa Hưng - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 600 tr

      600 triệu 100 m2 6 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nền đất tại khu công nghiệp Nghĩa Hưng, Bắc Giang. Vị trí đất ở mặt đường rộng 8m oto tránh nhau. Giá rẻ vì cần bán ngay. Có thể xây...
      Xã Nghĩa Hưng, Lạng Giang, Bắc Giang

      Sở hữu lô đất 25 m2, mặt tiền 150m, hướng Nam tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 88 tỷ

      88 tỷ 25 m2 3520 triệu/m2
      sang nhượng miếng đất 25.000 mét vuông Trong khu công nghiệp Hải Sơn, Tân Đức Long An. giá siêu mềm- Nguồn Gốc Đất Trả Tiền 1 Lần 2059- Đã San...
      Đường 10A, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán miếng đất 1 m2, mặt tiền 37m tại Huyện Đồng Phú - Bình Phước, giá 550 tr

      550 triệu 1 m2 550 triệu/m2
      bán nhanh sào đất góc 2 MT đường liên huyện đang trải nhựa tới đất.+ MT ngang 37m.+ Dân đông.+ Cách tuyến tạo lực Phú Giáo Đồng Phú 500m.+ HCM về đất dưới...
      Đường 753, Thị trấn Tân phú, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền tại Xã Tóc Tiên - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      Ngộp bank bán nền đất Tóc Tiên - Phú Mỹ kế bên khu công nghiệp.- DT: 4.455,3 m2, thổ cư: 200m2, MT 36 m.- Trong bán kính 1  kilomet đầy đủ các tiện...
      Đường Phú Mỹ - Tóc Tiên, Xã Tóc Tiên, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      M
      Nam Đất Lớn Phú Mỹ Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 470 triệu

      470 triệu 250 m2 1,88 triệu/m2
      kẹt tiền trả NH nên tôi chính chủ bán ngay miếng đất sát bên khu công nghiệp Minh Hưng. * Đất thuộc KP6, P. Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước. _ Vị trí...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!