Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.894 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nền đất 150 m2 tại Xã Mỹ Tân - Ngọc Lặc - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Quỹ đất này biên độ tăng giá cực tốt và tốc độ thanh khoản cực kỳ cao do:Thứ nhất: Bám trực đường liên xã (đường nhựa 8m).Thứ 2: View KDL sinh thái Hồ Cống...
      Xã Mỹ Tân, Ngọc Lặc, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp đất 150 m2 tại Xã Mỹ Tân - Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 190 tr

      190 triệu 150 m2 1,27 triệu/m2
      Đất em tại: Ngọc Lặc Thanh Hóa.- Đầu tư rất tốt do đón đc sóng cơ sở giao thông (đường nhựa liên xã 9 mét) và sóng KDL sinh thái Hồ Cống Khê (rộng...
      Xã Mỹ Tân, Ngọc Lặc, Thanh Hóa.

      Bán gấp mảnh đất 150 m2 tại Xã Mỹ Tân - Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 190 tr

      190 triệu 150 m2 1,27 triệu/m2
      Sẵn sổ từng lô - nền thổ cư - mỗi lô đều trên 100m2.Thứ nhất: Bám trực đường liên xã (đường nhựa 8m).Thứ 2: View KDL sinh thái Hồ Cống Khê 79ha, đang đc...
      Xã Mỹ Tân, Ngọc Lặc, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 800 m2, mặt tiền 10m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 800 m2 2,13 triệu/m2
      View nhìn ngắm vẻ đẹp thiên nhiên.- Sở hữu ngay từ 1,7 tỉ.Do vậy, thời điểm này chính là cơ hội tốt cho người có sẵn dòng tiền có thể sănnhững BĐS vị trí...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất 35 m2, mặt tiền 700m tại Ninh Gia - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 52 triệu

      52 triệu 35 m2 1,49 triệu/m2
      Bán nền đất 3 MT rất đẹp, huyện Đức Trọng giá rẻ- DT: 3.5Ha ( có 1000m2 thổ cư ) - Đất xã Ninh Gia - huyện Đức Trọng. Đường nhựa rồn 7m, bám MT đường 700m....
      Đường 20, Xã Ninh Gia, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 86 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 688 tr

      688 triệu 86 m2 8 triệu/m2
      DT: 86  mét vuông (59  mét vuông đất ở).Giá chỉ từ: 688 tr.Đặc điểm nổi bật:- Đất ở trong KDC đông đúc.- pháp lí rõ ràng, bìa đỏ chính chủ.-...
      Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán miếng đất 2 m2, hướng Tây - Nam tại Đường 20 - Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 2 m2 2100 triệu/m2
      - sổ hồng riêng mới tách . Công chứng ngay - cư dân cực kì sầm uất
      Đường 20, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán lô đất sổ riêng 95 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 950 triệu

      950 triệu 95 m2 10 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay miếng đất nền ngay trung tâm Phước Đồng.DT 95 mét vuông ngang 5m.Tây Nam.Đường 4m.pháp lí bìa đỏ thổ cư.Tiện ích bán kính 1...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán mảnh đất 542 m2, mặt tiền 11m tại Xã Khánh Đông - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 189 triệu

      189 triệu 542 m2 0,35 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất Khánh Đông - Khánh Vĩnh. Ngay KDC.- Lô 1: 542m²(ngang 11m) giá 189tr.- Lô 2: 653m²(ngang 11m, nở hậu) giá 199tr.- Gần suối Thơm, ngay KDC,...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh miếng đất 2 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 2 m2 1550 triệu/m2
      - bìa đỏ công chứng ngay trong ngày .- MT đường lớn ngay cư dân - Thích hợp KD buôn bán
      Đường 22, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 390 m2, mặt tiền 20m tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 390 m2 16,67 triệu/m2
      Ngang 20.6m sâu 21m. Nguồn gốc, nhà nước bán thông qua đấu giá QSDĐ (không lo tranh chấp), pháp lí rõ ràng.Thuộc khu quy hoạch ủy ban nhân dân xã Xuân...
      khu quyu hoạch UBND Xã Xuân Trường, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 1 m2 2500 triệu/m2
      Đất căn biệt thự nghỉ dưỡng Lâm Đồng.- Giá gốc từ chủ đầu tư.- Sở hữu tiềm năng cực kì đa dạng: MT đường lớn 20m, trọn tầm nhìn ngắm đồi đắt giá. Không...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất nền 552 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 650 tr

      650 triệu 552 m2 1,18 triệu/m2
      Bán nền thổ cư mặt đường Tỉnh Lộ 8 Khánh Bình - Khánh Vĩnh.- DT: 552m2 full thổ cư.- Ngang 6,4m x dài 83m nở hậu 7,58m.- Hướng Bắc.- Cách Nha Trang...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán gấp mảnh đất 800 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, thỏa thuận

      Thỏa thuận 800 m2
      Lý Sơn đang hoàn thiện hạ tầng, đón các tập đoàn lớn về đầu tư, tiềm năng phát triển đảo rất lớn thời gian tới, hiện tại phù hợp cho quý NĐT săn hàng giá ...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay miếng đất 2 m2, hướng Đông - Bắc tại Thăng Bình - Quảng Nam, giá 7 triệu

      7 triệu 2 m2 3,5 triệu/m2
      Hàng dân cần bán gấp trung tâm xã Bình Minh (đô thị Bình Minh. ) đường Thanh Niên gần biển 8m. Cách đường gần biển 200m.Ngay trung tâm cư dân. Cách làm...
      Đường Thanh Niên, Xã Bình Minh, Thăng Bình, Quảng Nam

      Cần bán đất 700 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, thỏa thuận

      Thỏa thuận 700 m2
      Lý Sơn lên TP biển và xây sân bay 153ha, cảng biển Quốc tế, thật sự là quá tiềm năng.Vị trí đất gần sân bay, cảng biển.Đầu năm 2024 sẽ có chi tiết...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Bán nhanh mảnh đất mặt tiền 7m, hướng Tây tại Xã Đông Quang - Đông Sơn - Thanh Hóa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán nền đất trục chính đường liên xã Đông Quang cách đường Vành Đai Tây 300m. Gần UB, trường học, chợ. Gần Mb 2267 Đông Quang, Đông Sơn, Tp Thanh Hóa.DT...
      Xã Đông Quang, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán nhanh nền đất 526 m2, mặt tiền 23m tại Xã Long Sơn - Cầu Ngang - Trà Vinh, giá 650 triệu

      650 triệu 526 m2 1,24 triệu/m2
      Đất cao ráo,2 MT,ngã ba Sóc Mới + Tân Lập,MT lộ nhựa 6m và 4mCách QL 53 400m,cách HL20 200mNgang 23m dài 30mĐất thuộc ấp Ô Răng,xã Long Sơn,Cầu Ngang, Trà...
      Xã Long Sơn, Cầu Ngang, Trà Vinh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!