Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.893 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh đất 120 m2 tại Vĩnh Quang - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Nằm ngay đường Nguyễn Thái Bình, Vĩnh Quang, Rạch Giá, Kiên Giang. Di chuyển đến trường TH Nguyễn Huệ 500m, chợ Rạch Giá, Công An Vĩnh Quang, trạm y...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Vĩnh Quang, Rạch Giá, Kiên Giang
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay lô đất 110 m2 tại Xã Tân Dân - Khoái Châu - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 110 m2
      - Chủ Cần Tiền Thanh khoản Gấp Giá Lợn Chết Hướng Nam giá cực rẻ Khu Vực 110m2đất đấu giá Tân Dân, Khoái Châu, Hưng Yên gọi ngay: 0902 002 *** để xem...
      Xã Tân Dân, Huyện Khoái Châu, Hưng Yên

      Cần bán lô đất sổ riêng 11 m2, mặt tiền 39m tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 110 triệu

      110 triệu 11 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng lại miếng đất mặt biển Ông Lang, vị trí nằm trung tâm các resort 4 sao cao cấp.- Vị trí: Tiếp giáp resort Camia, Seasense...
      Đường Ông Lang, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 60 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 60 m2 36,5 triệu/m2
      NGỘP SÂU- Bán đất phú mỹ hiệp tân đông hiệp dĩ an- Dt 60m2 ngang 4m- Giá cực hờiliên hệ ngay 0908 178 *** quân xem đất cam kết rẻ hơn lô gần bên 200tr
      Phú Mỹ Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      *Chủ cần bán ngay cắt lỗ mảnh đất MT đường Ngô Quyền - Sơn Trà— Cách biển Mân thái ,Mỹ khê 800m. liên hệ: 0909 548 *** hỗ trợ tư vấn 24/24.— Đường lớn...
      Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán mảnh đất 215 m2 tại Phường 2 - Tân An - Long An, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 215 m2 26,05 triệu/m2
      Đất đất thổ cư trung tâm P. 2 TP Tân An Long An.hẻm ô tô chỗ thông từ Huỳnh Thị Mai ra Trương Định.DT 10,5 x 20,5m (cạnh kia dài 17,5m).Giá 4tỷ200 tr...
      Phường 2, Tân An, Long An

      Cần bán nhanh mảnh đất tại Phường 2 - Tân An - Long An, giá 2,43 tỷ

      2.44 tỷ 0 m2
      Bán đất nền P2 TP Tân An Long An - full ODT.DT: 83.5 mét vuông.Đất quy hoạch Full ODT - Xung quanh cơ sở giao thông đầy đủ tiện nghi. Bao xây dựng...
      Phường 2, Tân An, Long An

      Sở hữu ngay lô đất 110 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 110 m2 16,28 triệu/m2
      - Cắt lỗ 30 phần trăm, bán nhanh miếng đất DT 110m2, full thổ cư, ngay Tuyến đường Vành Đai 4 kết nối.- Khu vực trung tâm, cư dân hiện hữu, vị trí...
      Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nền đất tại Xã Bình Thành - Giồng Trôm - Bến Tre, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 0 m2
      Chủ gửi đất DT 885 đi về chợ Giồng Trôm chỉ 10 ph.- DT 7*39m 247,5 mét vuông có 100 mét vuông thổ cư.- Giá 2.6 tỉ.Vị trí MT gần shop vật tư Hảo,...
      Xã Bình Thành, Giồng Trôm, Bến Tre

      Sở hữu đất nền 497 m2, mặt tiền 20m tại An Vĩnh Ngãi - Tân An - Long An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 497 m2 10,07 triệu/m2
      - DT đất: 497  mét vuông (ngang 20m x dài khoảng 25m).- Đất full thổ cư mang lại cho CĐT nhiều sự lựa chọn sinh lời cao.- Đất có sổ hồng, do chính...
      Đường Châu Thị Kim, Xã An Vĩnh Ngãi, Tân An, Long An

      Chuyển nhượng miếng đất 500 m2, mặt tiền 15m tại Phước Khánh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 500 m2
      Nếu anh/chị đang tìm kiếm 1 nền đất đủ rộng lớn có view sông để xây dựng một ngôi nhà vườn thơ mộng thì em xin giới thiệu tới anh/chị một nền đất tại xã...
      Đường Phạm Thái Bường, Xã Phước Khánh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 518 m2, mặt tiền 4m tại Xã Ea M'dróh - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 130 tr

      130 triệu 518 m2 0,26 triệu/m2
      nền đất đường ô tô chạy. Cách nhựa chỉ 600m.Vị trí: Ea M'dróh, Cư M'gar, Đắk Lắk. Chạy ra nhựa chỉ 600m. MT 35m.DT: Từ 500m2.Đường ô tô chạy thoải mái....
      Xã Ea M'dróh, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Cần bán ngay mảnh đất 397 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 320 triệu

      320 triệu 397 m2 0,81 triệu/m2
      Thửa đất đẹp tại xã Ninh Xuân ( gần khu công nghiệp)DT: 397m2 ngang 12.5 dài 34m có 60 ONTpháp lí: bản vẽ đang ra sổ.Hướng: Đông Tiện ích xung quanh,...
      Đường 26, Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 68 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 850 triệu

      850 triệu 68 m2 12,5 triệu/m2
      Bán đất Diên Toàn sau lưng Uỷ ban, đường ô tô, giá chính chủ 850tr. liên lạc 0977 681 ***- DT: 68 mét vuông (lô góc 2 mặt đường ô tô).- Full thổ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất 148 m2 tại Xã Phú Thành - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 148 m2
      Do điều kiện công việc chưa có thời gian chăm sóc, đầu tư nên mình cần nhượng lại cho NĐT có tâm huyết yêu thích nền đất hoa hậu này để phát triển du lịch...
      Xã Phú Thành, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 7m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 150 m2 16 triệu/m2
      Cần bán 150 mét vuông full thổ cư sổ hồng tại xã Đại Phước, MT đường Lý Thường Kiệt (đường nhựa rộng 6m). mảnh đất có view cực đẹp khi có view phía...
      Phố Lý Thường Kiệt, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 650 triệu

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      HÀNG NGỘP GIÁ RẺ BẤT NGỜ XẢ LỖ TRƯỚC TẾT " giá cực rẻ QUẢ ĐẤT" 👉Đất Full thổ cư👈 👊🔺P. Lộc An giáp QL 20...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 180 m2, mặt tiền 6m tại Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 180 m2 6,95 triệu/m2
      Gia đình cần bán 4 mảnh đất, 3 lô 180m2 và một lô 653m2. Khu bến tràm Cách TT Dương Đông 3 kilomet.Lộ xóm rộng 7m, xe oto tránh nhau thoải mái, KDC...
      Đường Bến Tràm, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!