Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.893 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng miếng đất 2 m2, mặt tiền 23m tại Xã Bảo Quang - Long Khánh - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 2 m2 800 triệu/m2
      Bán 2000m2 đất cây lâu năm tại TP Long Khánh Đồng Nai.Ngang 23 dài 95 mặt đường bê tông 4m.Trên đất có sẵn cây ăn trái.Cạnh đất có suối.cư dân hiện hữu,...
      Đường Suối Chồn - Bàu Cối, Xã Bảo Quang, Long Khánh, Đồng Nai.

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      mảnh đất 100m2 hàng cực hiếm tại khu TĐC Sao Đỏ, Anh Dũng, Dương Kinh.Do số lượng cực ít nên chẳng mấy khi có lô bán. Nằm ngay giữa khu căn biệt thự...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất nền 105 m2 tại Đường ĐT 835 - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 775 tr

      775 triệu 105 m2 7,39 triệu/m2
      ** NHANH TAY SỞ HỮU NGAY miếng đất VỊ TRÍ VÀNG CỦA KHU VỰC GÒ ĐEN - BẾN LỨC **- giá chỉ 775 tr. Bao lo mọi thu tục, không thêm chi phí- nền thổ cư...
      Đường ĐT 835, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 344 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 344 m2 5,24 triệu/m2
      TT Cam Đức. Lô 2 MT đường Lý Thái Tổ, gần Đại Hàn vài bước chân, có thổ cư. Giá đầu tư siêu rẻ chỉ 5,2tr/m2.- DT: 344m2. Ngang 7m. Hướng Nam. Có 45m2 Đất ở...
      Đường Lý Thái Tổ, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 1 m2, mặt tiền 22m, hướng Nam tại Tân Phước - Tiền Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1 m2 1400 triệu/m2
      Cần bán 1000 m² đất thuận lợi làm nhà trọ, homestay nghỉ dưỡng.- sổ hồng riêng chính chủ, kí bán gấp trong ngày.- Ngang 13m dài 75 mét.- Cách khu công ...
      Xã Tân Lập 1, Tân Phước, Tiền Giang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 250 m2, mặt tiền 8m tại Yên Dũng, giá 375 triệu

      375 triệu 250 m2 1,5 triệu/m2
      Bán 5 nền đất siêu đẹp và rẻ tại Quỳnh Sơn, Yên Dũng, Bắc Giang. Dt 250m2.Vị trí đẹp, có tiềm năng phát triển du lịch, resort khu quy hoạch tại Yên Dũng,...
      Xã Quỳnh Sơn, Yên Dũng, Bắc Giang.

      Bán miếng đất 1 m2, mặt tiền 17m, hướng Tây tại Xã Bình Thuận - Buôn Hồ - Đắk Lắk, giá rẻ

      Thỏa thuận 1 m2
      Bán đất 17x60m xã Bình Thuận, TX. Buôn hồ, tỉnh Đắk lắk.- DT: 17x60 mét vuông (200 mét vuông thổ).- pháp lí: ODT + CLN.- Tiện ích:+ Đường nhựa...
      Xã Bình Thuận, Thị xã Buôn Hồ, Đắk Lắk

      Sở hữu nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ cần bán gấp lo đất đường Hoàng Trọng Mậu, khu bãi tắm Sơn Thuỷ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- Đường Hoàng Trọng Mậu nằm trong khi cư dân bãi tắm Sơn...
      Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất 100 m2, hướng Đông tại Xã Điện Hòa - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 495 triệu

      495 triệu 100 m2 4,95 triệu/m2
      - Tiện ích thực tế:+ Cách trường học 03 ngôi nhà! (gần trường cấp 1 Nguyễn Trãi, và trường cấp 1 Nguyễn Bá Ngọc) củng với các hệ thống giáo dục từ...
      Đường 33, Xã Điện Hòa, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp miếng đất 120 m2, mặt tiền 7m tại Hòa Thành - Tây Ninh, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp, vuông vắn. MT đường nhựa lớn, nằm ngay KDC đông đúc. Phạm Văn Đồng, Hoà Thành, Tây Ninh.Đường 8m nhựa.DT: 120m. Ngang 6m, dài 20m.Giá...
      Đường Phạm Văn Đồng, Thị trấn Hòa Thành, Hòa Thành, Tây Ninh

      Cần bán lô đất nền 120 m2 tại Đường Nguyễn Thị Sáu - Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Bán đất giá lộc cho anh/chịsổ hồng sang tên ngay, nền thổ cư xây dựng tự do, hỗ trợ giấy phép XDDT: 120m2Giá: 450trCác tiện ích xung quanh như: ủy ban...
      Đường Nguyễn Thị Sáu, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp đất 2 m2, mặt tiền 50m, hướng Đông - Nam tại Tà Lài - Tân Phú - Đồng Nai, giá 650 triệu

      650 triệu 2 m2 325 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN TRẢ NH. - Vị trí: Xã Tà Lài, Tân...
      Đường 20, Xã Tà Lài, Tân Phú, Đồng Nai

      Cần bán ngay miếng đất 250 m2 tại Đường Kiêu Kỵ - Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 250 m2 38 triệu/m2
      bán nhanh: 250 mét vuông Đất x 38tr/m= 9.5 tỉ* XÂY căn biệt thự KD hoặc NHÀ XƯỞNG SX*Tại Cụm SX làng nghề Kiêu Kỵ-Gia Lâm.Mô tả: Đất làng nghề SX ...
      Đường Kiêu Kỵ, Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh mảnh đất 77 m2, mặt tiền 8m tại Phường Thường Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 77 m2 16,89 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 100 phần trăm gần chợ Cái Răng, khu vực cư dân đông đúc, giao thông thuận lợi. lộ xe oto, xe tải. DT thực tế trên 150 mét ...
      Phường Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhanh miếng đất 77 m2, mặt tiền 4m tại Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 650 triệu

      650 triệu 77 m2 8,45 triệu/m2
      🌠 nền đất NGAY TRƯỜNG HỌC, TRẠM Y TẾ THỤY HƯƠNG.- DT : 77 mét vuông ( ngang 4,4m )- Cách đường nhựa 20m. Cạch Trường Học..- Đường trước đất thực tế...
      Xã Thụy Hương, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Bán gấp đất 1 m2 tại Xã Ninh Thượng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 240 tr

      240 triệu 1 m2 240 triệu/m2
      Cần ra đi lô Ninh Thượng, Ninh Hòa.DT: 1000m2.Đường ô tô, đất bằng phẳng.Giá 240 tr.gọi ngay;: 0333 177 ***
      Xã Ninh Thượng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 1 m2 tại Xã Cam An Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 350 tr

      350 triệu 1 m2 350 triệu/m2
      mảnh đất 1438 mét vuông đường 5m, cách đường Lập Định Suối Môn chỉ vài chục mét.Đất gần KDC, thuận tiện di chuyển.Giá chỉ 350tr nguyên lô.
      Đường Lập Định - Suối Môn, Xã Cam An Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 411 m2 tại Xã Ninh Lộc - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,04 tỷ

      1.04 tỷ 411 m2 2,54 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Ninh Lộc, Ninh Hòa ngộp.DT: 411  mét vuông ngang 10m thổ cư.Nở hậu có thể tách 2 lô, đường bê tông ô tô, gần đường QL và DT8. KDC...
      Xã Ninh Lộc, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!