Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.893 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nền đất 105 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 947 triệu

      947 triệu 105 m2 9,02 triệu/m2
      Cần vốn KD bán gấp mảnh đất ở đường Khuất Văn Bức, Bình Chánh, giá cả thương lượng đc- Đất full thổ cư xây dựng tự do kh theo khuôn mẫu - sổ hồng...
      Đường Khuất Văn Bức, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 163 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 163 m2 21,48 triệu/m2
      🔥🔥:;Chính chủ mở bán mảnh đất tại trung tâm xã Quảng thanh Thủy Nguyên. ✅:;DT.163m.ngang 8m.✅::Hướng Bắc. ✅:;Vị trí đắc địa, có nhà hàng ăn ,quán...
      Xã Quảng Thanh, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán lô đất sổ riêng 13 m2, mặt tiền 30m tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 20 tỷ

      20 tỷ 13 m2 1538,47 triệu/m2
      DT: 13.500 mét vuông có 300 mét vuông đất ở.Đã có sẵn villa vườn cây ăn quả đã lên thiết kế decor sẵn.Vị trí siêu đẹp Gần ủy ban nhân dân xã...
      Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất 133 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 732 tr

      732 triệu 133 m2 5,51 triệu/m2
      Bán 3 nền đất liên kế tại Tuy Phước 2, Diên Phước, Diên Khánh.----------- DT mỗi lô: khoảng 133m2 (5 x 26) tổng 3 lô là 399m2 (300m2 thổ cư).- Hướng:...
      Tuy Phước 2, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán mảnh đất mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Tân Lập - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất khu bàn cờ TTTP Biển Nha Trang.Vị trí: MT Đường Đống Đa, khu vực trung tâm thành phố. Nơi tập trung nhiều khách Hàn Quốc và Đài Loan.- Dt:...
      Đường Đống Đa, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền hướng Nam tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất hai MT tại Thôn Xuân Ngọc, Xã Vĩnh Ngọc.- DT: 119,2 mét vuông (ONT: 70 mét vuông; CLN: 49,2) (5,80 x 18,01m).- Hướng: Nam / Đông.- MT...
      Thôn Xuân Ngọc, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu miếng đất 19 m2 tại Xã Mê Linh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 19 m2 2078,95 triệu/m2
      Bán mảnh đất ngay rừng thông 2ha, đã đầu tư hạ tầng. Gia chủ dự định làm khu nghỉ dưỡng nhưng cạn vốn nên cần sang nhượng lại cho quý anh, chị có nhu cầu...
      Xã Mê Linh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán gấp mảnh đất 450 m2 tại Xã Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 450 m2
      Bán 10 m MT trục chính Nguyễn Văn Linh giá rẻ hơn 3 tỉ. Cách khu công nghiệp LS chỉ 800 m.DT 450m2.
      Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh nền đất 210 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá rẻ

      Thỏa thuận 210 m2
      Đường DH05 lộ giới 32m gần đường số 8 Phúc Hưngcư dân hiện hữu đông đúcĐường thông dân đôngDT 5x40 thổ cư 100 mét vuông luônThích hợp đầu tư hoặc xây...
      Đường DH05, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán miếng đất 210 m2, mặt tiền 5m tại Xã Điện Tiến - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 480 triệu

      480 triệu 210 m2 2,29 triệu/m2
      Nắm chính chủ cần bán ngay nền đất Điện Tiến để thu hồi vốn+ Đường bê tông và lê rộng 6m + Tổng DT 210m2+ Giá giảm sâu cho KH mua thời điểm này+ Chỉ 480tr...
      Đường 605, Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 180 m2 tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 32,94 tỷ

      32.94 tỷ 180 m2 183 triệu/m2
      miếng đất siêu đẹp tại phố Tây An Thượng.Nằm ngay phố đi bộ sầm uất và siêu xinh dành cho khách du lichj.Cách biển Mỹ Khê 2 dãy nhà, view hướng biển.Sỡ hữu...
      Đường An Thượng 3, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay mảnh đất 102 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 102 m2 112,75 triệu/m2
      Cần bán: Vị trí KD cực VIP - 113tr/m2.Bán đất tặng nhà đường Huỳnh Thúc Kháng - P. Tân Lập - TP. Nha Trang.- DT: 102m2 ngang 6,5m nở hậu.- Đông Bắc.- Đường...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất 20 m2, mặt tiền 127m, hướng Đông - Nam tại Định Quán - Đồng Nai, giá 15,37 tỷ

      15.37 tỷ 20 m2 768,5 triệu/m2
      Bán 2ha đất xã Phú Cường huyện Định Quán Đồng Nai.hotline: 0816 279 ***.+ DT: 127 x 173m = 20478m2.+ Có 300m2 đất ở tại nông thôn.giá 15,37 tỉ = 750tr/sào.+...
      Đường Bến Nôm, Xã Phú Cường, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán nền đất MT đường Phan Văn Trường vị trí rất đẹp và đắc địa. Đường thông ra biển thoáng mát, gần KDL resort Mikazuki Nhật Bản...bìa đỏ đầy đủ,...
      Đường Phan Văn Trường, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp mảnh đất 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Vinh - Nghệ An, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh mảnh đất gần sân bay Vinh - Nghệ An. DT 150m2 (7,5mx20m). cư dân đông đúc, thuận lợi đi lại. Gần bến xe mới. Phù hợp để ở, làm nhà...
      Đường A1, Xã Nghi Kim, Vinh, Nghệ An

      Bán gấp đất nền 120 m2 tại Phường Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 650 triệu

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      Chủ ra nước ngoài cần bán nhanh miếng đất trong tuần để kịp xuất cảnh- DT đất 120m2 thổ cư- đường nhựa 8m, điện, nước đầy đủ- KDC đông đúc, gần khu công...
      Phường Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp lô đất 800 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 490 tr

      490 triệu 800 m2 0,62 triệu/m2
      CC bán lô view sông Máu Khánh Thượng Khánh Vĩnh.- DT 800m2 có QH đất ở.- Đường bê tông 5m QH 20m.- Ngay KDC, điện, nước đầy đủ, View sông cực đẹp.Giá đầu...
      Xã Khánh Thượng, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nền đất 160 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 160 m2 7 triệu/m2
      Đất nền trung tâm thị trấn Tân Phong Quảng Xương Chỉ từ 7tr/m2 đất ở đô thị, sẵn sổ ngay trục QL1A DT 160m2, 320m2 (5x32, 10x32) Đất 2 MT, vuông vức Đường...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!