Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.893 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu lô đất sổ riêng 200 m2 tại Xã Đinh Trang Hoà - Di Linh - Lâm Đồng, giá 500 tr

      500 triệu 200 m2 2,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất ở xã Đinh Trang Hòa, Huyện Di Linh, Tỉnh Lâm Đồng.Hạ tầng: Đường nhựa 5m, vỉa hè, cây xanh.Có sẵn 75m2 thổ cư.Thế đất trên đồi,...
      Xã Đinh Trang Hoà, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất 2 m2 tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 2 m2 2150 triệu/m2
      Bán đất công ấp 3 Trung An, Mỹ Tho.Đất đang trồng dừa đang cho thu hoạch, rộng rãi có mương thoát nước, tưới tiêu...DT: 40*40m đường vô đất oto 4m.Tổng DT...
      Ấp 3, Đường Đìa Lá, Xã Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Hà Huy Tập - Vinh - Nghệ An, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 0 m2
      Lô góc Đường Trần Quốc Toản hiếm có ở P. Hà Huy Tập.- DT: 96.3m2 (ngang 7m nở hậu).- Giá 4 tỉ 350 tr.- Hướng chính hướng Tây Nam phụ hướng Tây Bắc.-...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Hà Huy Tập, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu đất 150 m2 tại Xã Tân Tiến - La Gi - Bình Thuận, giá 3,62 tỷ

      3.62 tỷ 150 m2 24,14 triệu/m2
      Đất đẹp - giá siêu mềm - chính chủ cần bán miếng đất Tân Tiến - LaGi - giá rẻ nhất.đc: Thôn Hiệp An, xã Tân Tiến, TX LaGi, tỉnh Bình Thuận.DT: 150m2...
      Xã Tân Tiến, La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 2 m2 tại Xã Trường Thành - Thới Lai - Cần Thơ, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 2 m2 1400 triệu/m2
      Bán đất + mô hình quán ăn - cà phê sân vườn - gần chợ Ba Mít giáp ranh Phong Điền TP Cần Thơ.* Đất thuộc địa phận Thới Lai, gần chợ Ba Mít, Phù hợp KD quán...
      Xã Trường Thành, Thới Lai, Cần Thơ

      Bán nhanh mảnh đất 1 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Tiến Thành - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 18 tr

      18 triệu 1 m2 18 triệu/m2
      Bán đất MT Lạc Long Quân.- DT: 1200 mét vuông có 300 mét vuông thổ cư.- Cách đại lộ danh vọng 400m.- Lô góc trên đường xuống biển.bìa đỏ chính...
      Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp miếng đất 120 m2 tại Phường 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      - Vị trí nằm ngay MT đường Hàng Điều, cư dân đông đúc hiện hữu.- Xung quanh bán kính 500m tiện ích đầy đủ: Siêu thị Mega, chợ, trường học, BV,... KD cực...
      Đường Hàng Điều, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Xã Nội Hoàng - Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 72 m2 16,67 triệu/m2
      - DT: 72 mét vuông (4,5x16).- Khu đất nằm giữa trung tâm xã.- Tiện ích đầy đủ: Chợ, trường học, nhà hàng, nhà trọ, khuôn viên cây xanh.- Khu đất nằm...
      Xã Nội Hoàng, Yên Dũng, Bắc Giang.

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 80 m2 28,13 triệu/m2
      Đất TĐC Hòn Rớ 2, TP. Nha Trang.Đường nhựa 13mNgang 5m dài 16m DT 80 mét vuông full thổ.Đi vào trung tâm TP, tắm biển chỉ mất vài ph.KDC an ninh dân...
      Đường Hòn Rớ 2, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 20 m2 tại Phường Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 25 tỷ

      25 tỷ 20 m2 1250 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất tại vịnh Bích Đầm - mặt sau của Vinpearl Land.- Vị trí tuyệt đẹp thích hợp cho mọi dự án du lịch biển.- Tổng DT 2ha đã có bìa đỏ -...
      Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất 324 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 324 m2 8,34 triệu/m2
      Đất Vĩnh Hải hẻm 2/4 Nha Trang DT sử dụng 577m2 DT công nhận 324m2 đất CLN trong đó quy hoạch đất ở 300m2, đường bê tông 3m, gần trạm đăng kiểm xe cơ giới,...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất 612 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Phong Thạnh - Cầu Kè - Trà Vinh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 612 m2 2,13 triệu/m2
      Đất MT nhựa đường huyện 8 Ấp 3 Xã Long Thạnh Cầu Kè Trà Vinh.Dt 612m2.
      Đường Quốc lộ 54, Xã Phong Thạnh, Cầu Kè, Trà Vinh.

      Bán gấp lô đất 17 m2 tại Xã Khe Mo - Đồng Hỷ - Thái Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 17 m2
      BÁN ĐỒI CÂY ĂN QUẢ 17000 mét vuông KHE MO, ĐỒNG HỶĐặc điểm nổi bật: Đồi cây ăn quả, 15000 mét vuông, Dôi dư 17000m2giá thoả thuận
      Xã Khe Mo, Đồng Hỷ, Thái Nguyên

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng mặt tiền 26m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 860 triệu

      860 triệu 0 m2
      bán gấp chốt nhanh thu hồi vốn bán lỗ nền đất TP.- SHR .- Đường oto quay đầu- DT: 116m2- Vị trí: Cách chợ Đệm tầm 400m đi xe.- Xác bên trường THPT THPT...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 64 m2, mặt tiền 25m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 64 m2 27,97 triệu/m2
      KDC Hiện Hữu - sổ hồng.- Đường nhựa 7 oto.- DT: 64m2- Vị trí: Cách chợ Hồ Ngọc Lãm tầm 8 ph.- Xây dựng tự do- Hỗ trợ vay NH 60%- cư dân đông đúc, KD buôn...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất sổ riêng 72 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 72 m2
      bán gấp miếng đất ở đường Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8, gần trường cấp 1 Nguyễn Trung Ngạn- Đất full thổ cư xây dựng tự do, xây dựng kh theo khuôn mẫu- Có...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu mảnh đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán đất nền đẹp gần đường Nguyễn Thị Thập, P.Tân Phong, Q7. sổ hồng riêng XDTD.- Vị Trí: Đường Trần Não, P. Bình An, Q. 2, Sài Gòn.- Bán kính...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 106 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 786 tr

      786 triệu 106 m2 7,42 triệu/m2
      * miếng đất vị trí đẹp nằm trên đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh - GIÁ CỰC SỐC 786tr/106m2 - Nằm phía sau chợ Bình...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!