Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.800 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng đất 100 m2 tại Xã Bình Lộc - Long Khánh - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      - Đất ngay chợ Bình Lộc, 50m ra tới chợ- MT đường nhựa, cách trục chính Lê A 100m, đầy đủ tiện ích trong bán kính 1 kilomet như chợ, trường học, ủy ...
      Đường Lê A, Xã Bình Lộc, Thị xã Long Khánh, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất 90 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      Con nhà tôi thua bóng đá nên nhà tôi cần tiền bán ngay mảnh đất tai Hà Nội gần ủy ban nhân dân, trường cấp 1,2,3, BV, nhà văn hoá, KDC đông đúc. Tôi...
      Xã Phụng Châu, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay miếng đất 1992 m2 tại Huyện Dầu Tiếng - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1992 m2
      🏝️ĐẤT MT SIÊU RỘNG 20M, TRỤC ĐƯỜNG CHÍNH VÀO khu du lịch, CÁCH DT744 CHỈ 300M🔥🚀 Đất nền MT DH715(20m) gần khu du lịch lớn dễ KD hoặc đầu tư lâu dài...
      Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán ngay mảnh đất 93 m2 tại Huyện Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 93 m2 18,28 triệu/m2
      🏡 mảnh đất QUỲNH BỘI – Ở NGAY – GIÁ HỢP LÝ📍 Trung tâm Quỳnh Bội – Gia Bình📐 93 mét vuông – MT 5,3m vuông vức – dễ xây🚗 Đường rộng – oto tránh...
      Quỳnh Bội, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 3 tuần trước

      Sở hữu mảnh đất 57 m2, hướng Bắc tại Đường Thành Tô - Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 57 m2 108,78 triệu/m2
      Đất tái định cư Sao Sáng, Thành Tô (E295)D.tích: 57m (ngang 5 x 11,4) - Hướng: Bắc- Đường 12m vỉa hè 2 bên, oto tránh nhau thoải mái, hạ tầng đẹp, đông cư ...
      Đường Thành Tô, Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 100 m2 tại An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Vị trí tiềm năng : nằm trên MT đường đại lộ lớn Bắc Sơn Long Thành 60m, dẫn thẳng về cổng chính sân bay chỉ 7 ph. Bao quanh bởi các cụm khu công ...
      Đường Lê Duẩn, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 294 m2 tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 5,5 triệu

      5.5 triệu 294 m2 0,02 triệu/m2
      Cần bán 1 miếng đất 294 mét vuông thổ cư 100 phần trăm sang tên công chứng ngay Dt: 5x16 Ngay KCN Giang Điền Gần chợ, trường cấp ...
      Đường Bình Minh, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu miếng đất 59,599998474121094 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 395 triệu

      395 triệu 59,6 m2 6,63 triệu/m2
      🔥Đường Alphan chạy quanh đất, đèn đường đô thị chiếu sáng rực rỡ cả khu💰 Giá F0 đợt đầu – Vị trí vàng giữa trung tâm công nghiệp & du lịch!🏭 TÂM ĐIỂM...
      Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Cần bán miếng đất 103 m2 tại Đường Tỉnh lộ 15 - Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 103 m2 18,45 triệu/m2
      BÁN NỀN A1 – XÃ PHÚ HÒA ĐÔNG, CỦ CHIDT: 103m²SHR riêngĐất ở tại nông thôn, sử dụng lâu dàiĐường nhựa trước đất, KDC hiện hữuThích hợp xây nhà ở hoặc đầu tư...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 93 m2, hướng Tây-Nam tại Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 93 m2 24,74 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT TL2 – FULL THỔ CƯDT: 5 x 30mpháp lí: Full thổ cư 100 phần trăm – xây dựng tự doVị trí: MT Tỉnh Lộ 2 (TL2)Đường lớn: ô tô – xe tải đi...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Phước Vĩnh An, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh miếng đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 80 m2 63,75 triệu/m2
      Hiếm có khó tìm mãnh đất ngay trung tâm Nhà bè Huỳnh Tấn Phát DT to chỉ 50 mét vuông. Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5 ph di chuyểnDT 5x16kết cấu : xây dựng tự...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Sở hữu miếng đất 188 m2 tại Xã Đại Lai - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 188 m2 24,47 triệu/m2
      bán nhanh 188m2 MẶT TL285 – MT 14m HIẾMPhương Triện – Đại Lai – Bắc Ninh188m2 thổ cư 100 phần trăm, MT 14m – tách 2 lô đẹpMặt tỉnh lộ 285, xe tải...
      Đường Tỉnh lộ 285, Xã Đại Lai, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 3 tuần trước

      Cần bán lô đất sổ riêng 175 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 175 m2 10,86 triệu/m2
      sở hữu ngay mảnh đất full thổ cư tại xã Phước Vĩnh An, Củ ChiVị trí đẹp gần Quân đội Sư đoàn 9, KDC hiện hữu, an ninh đảm bảo, phù hợp để ở lâu dài hoặc...
      Đường Tỉnh lộ 8, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng mảnh đất 213 m2 tại An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 800 triệu

      800 triệu 213 m2 3,76 triệu/m2
      Thông tin:- Đất tại Trảng Bàng - Tây Ninh - đường Đặng Văn Trước - DT 213m2 ODT 50m2.- Giá 795 tr (còn thỏa thuận)(ngang 5x47).Vị trí đắc địa:- Đường Đặng...
      Đường Đặng Văn Trước, Xã An Tịnh, Huyện Trảng Bàng, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất 1000 m2, hướng Tây-Nam tại Huyện Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 1000 m2 2,3 triệu/m2
      DT: 1000m²Đất vườn rộng, thoáng, thích hợp làm nhà vườn, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư giữ đất lâu dàiKhông gian yên tĩnh, mát mẻPhù hợp làm vườn, trồng cây, chăn...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 60 m2, hướng Bắc tại Phường Đông Khê - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 60 m2 85 triệu/m2
      Đất tái định cư cánh Đồng Ram, Đông Khê 2, Ngô Quyền (E293)D.tích: 60m (ngang 5 x 12) - Hướng: Bắc- Tuyến 3 Lê Hồng Phong, gần đường Lạch Tray - Hồ Đông...
      Đường Đông Khê 2, Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán gấp nền đất 70 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      Ra đi 2 mảnh đất vuông vắn chưa qua đầu tư, đường số 8 Linh Xuân Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.DT: 70 m²(4x17.5) Tây Bắc, đc xây cao tầng, HXT đậu...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 90 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 90 m2 14,45 triệu/m2
      Bán nền thổ cư mặt biển, lõi đặc khu kinh tế biển Ninh Cơ - Nam Định vị trí đẹp, sẵn bìa đỏ full thổ cư, giá đầu tư- Dt 90 Mt 6m chỉ 1.3tỉ.- Đất cách mặt...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!