Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.800 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu miếng đất 154 m2 tại Thị trấn Phước Hải - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 154 m2 10,72 triệu/m2
      BÁN CẮT LỖ LÔ TĐC KIM LIÊN NGANG 7M CHỈ 1TY650 FULL THỔ CƯĐất đường sát biển Vũng Tàu - Bình ChâuCách biển Phước Hải chỉ 2km🌱 DT: 7m x 22m➡️ 155 mét ...
      Đường Ven Biển, Thị trấn Phước Hải, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền 80 m2 tại Xã Nam Phương Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      Anh trai cần vốn KD nên đành nhượng lại nền đất cực đẹp tại Chương Mỹ, giá “mềm” nhất khu vực cho khách chốt nhanh.​DT: 80m², MT 6m​Vị trí vàng: Nằm ngay...
      Xã Nam Phương Tiến, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 250 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 420 tr

      420 triệu 250 m2 1,68 triệu/m2
      Đất xây trọ ngay khu công nghiệp Minh Hưng SikicoCách KĐT Phúc Hưng GOLDEN chỉ 500mCách khu công nghiệp Chơn Thành III và khu công nghiệp Minh Hưng...
      Đường Số 17, Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay mảnh đất 358 m2 tại Bình Lợi - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 358 m2 47,49 triệu/m2
      Gia đình cần bán mảnh đất vị trí đẹp ngay Tỉnh lộ 10, gần vòng xoay Trần Văn Giàu.* DT: 358m²* Ngang hơn 10m, nở hậu (rất hiếm)* MT đường lớn, xe tải chạy...
      G1/18 ấp 7,Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Bình Lợi, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 100 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Giá rẻ, tiềm năng lớn, an toàn vốn, sẵn bìa đỏ, dư địa tăng giá cao. Đấy là khu Kinh Tế Ninh Cơ.+ Tầm vóc vĩ đại - Quy hoạch mang tầm quốc tế:- KĐT sinh...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán nền đất 155 m2 tại Thị trấn Phước Hải - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 155 m2 9,68 triệu/m2
      🏝 Cách biển Phước Hải chỉ 2km🌱 DT: 7m x 22m➡️ 155m2 – FULL thổ cư🛣 Đường nhựa bàn cờ rộng rãi📍 Ngay ủy ban nhân dân xã Phước Hải, KDC đông đúc🏖 Đi...
      Thị trấn Phước Hải, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu miếng đất 70 m2, mặt tiền 4m tại Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,87 tỷ

      6.87 tỷ 70 m2 98,15 triệu/m2
      mảnh đất hiếm, hiện trạng đang cho thuê KD, nay chủ cần tiền bán ngay!- Vị trí đẹp thuận tiện đi lại, ngõ thông, gần khu công nghiệp Thăng Long, cao tốc...
      Đường Bắc Thăng Long, Xã Kim Chung, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 93070 m2 tại Xã Tân Lập - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá 25 tỷ

      25 tỷ 93070 m2 0,27 triệu/m2
      Bán Đất Nông Nghiệp DT Lớn Gần 10ha Tại Tân Lập – Hàm Thuận Nam- Cần sang nhượng nền đất đẹp, quy mô lớn, vị trí tiềm năng tại xã Tân Lập, khu vực giáp...
      Xã Tân Lập, Huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Xã Đồng Trúc - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      DT: 100 mét vuông – MT đẹpVị trí: Hòa Thạch – cách Khu Công nghệ cao Hòa Lạc chỉ vài phĐường: oto vào tận đấtpháp lí: bìa đỏ sẵn, sang tên nhanh👉...
      Xã Đồng Trúc, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 200 m2, hướng Đông-Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 200 m2 58 triệu/m2
      Bán đất chính chủ, hẻm xe hơi tránh nhau 7m Thạnh Lộc 14 (15/14 KP29, An Phú Đông) 10mx20m full thổ cư, Cách Sông Hồ Chí Minh - QL1A, Trường học, Chợ,...
      15/14 KP29, Đường Thạnh Lộc 14, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 161 m2, hướng Đông-Bắc tại Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 119,9 triệu

      119.9 triệu 161 m2 0,75 triệu/m2
      không có lô thứ 2, chính chủ ngộp bank cần bán ngay miếng đất 161m, nở hậu, Anh, Em chạy tính  phần trăm nhé+ Đường nhựa quy hoạch 12m, đổ thảm,...
      Đường Bùi Huy Bích, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 40 m2 tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 40 m2 140 triệu/m2
      40m đất ngõ 32 Thượng Phúc – Tả Thanh Oai, Thanh Trì 🔥🔥Giá chỉ 5.6 tỉ 💰💰 – bìa đỏ cất két, giao dịch ngay 📕• Cách mặt phố đúng 1 nhà 🚗 – vị trí siêu...
      Đường Thượng Phúc, Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay mảnh đất 120 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Đất chánh phú hoà .MT đường nhựa cư dân đông .D t .5x24 .sẵn thổ cư.Cách ql 741 vào 100 m .gần khu công nghiệp vi sip 2.a/c quan tâm L/H .0375058558/p>
      Đường 741, Phường Chánh Phú Hòa, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu mảnh đất 85 m2 tại Đường Phùng Quán - Thuỷ Dương - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 1,41 tỷ

      1.41 tỷ 85 m2 16,59 triệu/m2
      Vị trí: Phùng Quán – gần trục Trưng Nữ Vương, KDC hiện hữuChỉ còn 1 lô duy nhất – nhanh tay kẻo lỡ!Giá cực tốt: 1 tỉ 410 trThông tin chi tiết:DT: 4,75m x...
      Đường Phùng Quán, Phường Thuỷ Dương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu mảnh đất 100 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Không chỉ là một mảnh đất, đây là cơ hội sở hữu TS tại khu kinh tế biển đang phát triển mạnh mẽ.🔹 DT: 100m2 – vuông vức, dễ xây dựng🔹 pháp lí: bìa đỏ...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán miếng đất 300 m2 tại Xã Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 300 m2 12 triệu/m2
      BÁN ĐẤT FULL THỔ CƯ – giá siêu mềm TẠI TÂN AN HỘI, CỦ CHI• Ngay gần trụ sở văn phòng ấp Cây Sộp (an ninh đảm bảo)• MT đường bê tông, oto vào thoải mái....
      Đường 387, Xã Tân An Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 140 m2, hướng Tây-Nam tại Đức Hòa - Đức Hòa - Long An, giá 2,17 tỷ

      2.17 tỷ 140 m2 15,5 triệu/m2
      * Thông tin mảnh đất - DT: 140 mét vuông (rộng rãi, dễ quy hoạch)- giá: 2,15 tỉ (mức giá cạnh tranh trong khu vực)- Hướng: hướng Đông Bắc –...
      Tỉnh lộ 823, Xã Đức Lập Thượng, Huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp miếng đất 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      🔥 NHỈNH 1 tỉ – SỞ HỮU NGAY 100 mét vuông FULL THỔ CƯ TẠI VIỆT YÊN – PHÚ CÁT (HÒA LẠC)DT: 100 mét vuông – full thổ cư bìa đỏ rõ ràng – sang tên...
      Đường DH09, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!