Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán lô đất sổ riêng 119 m2, mặt tiền 25m tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 875 tr

      875 triệu 119 m2 7,36 triệu/m2
      - SHR- Đường oto quay đầu- DT: 119m (6 x 20)m.- Vị trí: Cách chợ đệm 400m- Xác bên trường THPT THPT Tân Túc- Nằm Khu Trung Tâm Hình Chính Bình Chánh- cư ...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 200 m2 tại Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 200 m2 6,5 triệu/m2
      Chủ chạy nợ cần bán lô đất ở đường Lê Minh Nhựt, xã Tân Thông Hội, Củ Chi.DT 200m2 (5x40m) có TC.Giá chuẩn chủ đưa 1 tỉ 3(TL).KDC đông đúc, đầy đủ tiện...
      Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền tại Đường Suối Lội - Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      Chủ cần tiền trả NH nên cần bán đất có ngôi nhà cũ ở Suối Lội, Tân Thông Hội, Củ Chi.DT SĐ 232.4 mét vuông (7x33m).MT đường rộng lớn thông thoáng.KDC...
      Đường Suối Lội, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất sổ riêng 81 m2, mặt tiền 5m tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 81 m2 20,38 triệu/m2
      đc: Ngay MT đường Hồ Văn Long, P. Tân Tạo, Q. Bình Tân, TPThành phố Hồ Chí Minh.DT: 81  mét vuông (ngang 5 m, dài 16, 2 m). DT đa dạng.- sổ hồng,...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 85 m2, mặt tiền 30m tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 85 m2 21,77 triệu/m2
      - Đất xây dựng tự do.- Vị trí cách công ty Pouyuen tầm 7 ph.- Ra BV Nhi Đồng 3 chỉ 5 ph.- Cách Aeon Bình Tân 10 ph.- Bến xe Miền Tây 12 ph.- DT: 85m.- SHR.-...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Phường Tân Tạo A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 83 m2 tại Phường Tam Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 83 m2
      Bán lô góc 2 MT HXT đường Ụ Ghe , P. Tam Phú *Tiện ích xung quanh:Nằm ngay KDC khanh trang, an ninhHXT Ụ Ghe, đường rộng thoángGần chợ, trường cấp 1,2,3,...
      Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Mai Thúy Hằng -Chuyên Nhà Phố Đất Nền Khu Vực Thủ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 40 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 40 m2 72,5 triệu/m2
      - nền thổ cư, Phạm Thế Hiển, P7, Q8, 40m2. không quy hoạch. Đông Nam. KDC hiện hữu. không lộ giới, Xây Dựng hết DT, giấy phép xây: 1 trệt 3 lầu, sân...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 88 m2, mặt tiền 6m tại Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 88 m2 45,23 triệu/m2
      Mình chủ cần bán nhanh Đất MT đường buôn bán KD ngay đường Nguyễn Văn Tiết gần chợ và trường học cấp 3 Nguyễn Trãi - Nhà DT 88m ngang 6m rất đẹp , thuận...
      Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 120 m2 tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      bán nhanh đất Đường Cách Mạng Tháng 8, Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương.- sổ hồng sang tên ngay- nền thổ cư 100 phần trăm và hỗ trợ giấy phép XD-...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 5m tại Suối Cát - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 700 tr

      700 triệu 0 m2
      Giờ LS NH đang giảm, gửi tiết kiệm thì LS tiền gửi đc ít, và thậm chí cần vay thì NH đang có nhiều gói LS rất thấp. Chính vì vậy thời điểm này anh/chị có ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Suối Cát, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bán nhanh miếng đất 600 m2, mặt tiền 10m tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 590 tr

      590 triệu 600 m2 0,99 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền hạ giá bán ngay miếng đất Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh.DT 600 mét vuông. Ngang 10m.Đất pháp lí rõ ràng, sổ hồng. Đường bê tông rộng,...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất sổ riêng 51 m2 tại Phường Minh Đức - Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 590 tr

      590 triệu 51 m2 11,57 triệu/m2
      ❌❌❌ Bán 17 miếng đất giá F0 tại TDP Ngô Quyền - Minh Đức - Đồ Sơn✔️ DT từ : 51 - 62,5m2✔️ Đường thông rộng từ 3 - hơn 5m . Đã có hệ thống thoát nước ✔️ Vị...
      Phường Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Sở hữu ngay mảnh đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 550 triệu

      550 triệu 120 m2 4,59 triệu/m2
      Nợ NH nên ra nhanh mảnh đất đường Trương Vĩnh Nguyên, P. Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ.Bán kính 5 kilomet xung quanh không thiếu thứ gì như chợ Cái Răng,...
      Đường Trương Vĩnh Nguyên, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 123 m2, mặt tiền 25m tại Phường 6 - Tân An - Long An, giá 745 tr

      745 triệu 123 m2 6,06 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm TP Tân An, vị trí đông cư dân, giá giảm sâu 300tr.- KH mua đã lời không có giá thứ 2.- DT 123m.- Đường trải nhựa oto 8m.- Sổ sẵn mua...
      Đường Nguyễn Văn Tiếp, Phường 6, Tân An, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 300 m2 tại Xã Nga My - Phú Bình - Thái Nguyên, giá 720 triệu

      720 triệu 300 m2 2,4 triệu/m2
      Cần bán đất Nga My - Phú Bình - Thái Nguyên DT gần 300 mét vuông - 100 mét vuông thổ cư - MT 11m Đường 4m - cách trục chính chỉ 50m Vị trí trung...
      Xã Nga My, Phú Bình, Thái Nguyên

      Cần bán gấp lô đất nền 11 m2 tại Đường Tỉnh lộ 863 - Mỹ Trung - Cái Bè - Tiền Giang, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 11 m2 400 triệu/m2
      Đất đẹp view sông , đường oto, giá quá rẻ là ở đây chính chủ gửi bán 11công đất đang trồng mít + 170.gốc sầu riêng , mới trồng đc 3 tháng MT đường đan...
      Đường Tỉnh lộ 863, Xã Mỹ Trung, Cái Bè, Tiền Giang

      Cần bán ngay mảnh đất 551 m2, mặt tiền 10m tại Thị xã Gò Công - Tiền Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 551 m2
      Kẹt tiền cần bán mảnh đất MT Thanh Nhung, xã Phước Trung, Gò Công Đông.- DT 551m2 có 300m2 đất ở.- Ngang 10m dài 51m.- Khu vực đông cư dân, đường dự kiến...
      Xã Phước Trung, Gò Công Đông, Tiền Giang

      Cần bán gấp đất nền 95 m2 tại Xã Minh Dân - Triệu Sơn - Thanh Hóa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 95 m2 14,74 triệu/m2
      Gia đình có nền đất tại Xã Minh Dân huyện tr Sơn cần bán gấp.Diên tích 95m2.MT 5m.Dài 19m2.bìa đỏ vình viễn.giá 1,4 tỉ.Quý khách thiện chí mua vui lòng...
      Xã Minh Dân, Triệu Sơn, Thanh Hóa.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!