Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 90 m2 10 triệu/m2
      - Gia đình KD vải cần tiền nhập hàng cuối năm bán nhanh miếng đất ở TL15 xã Phú Hòa Đông 10tr / mét vuông.- Vị trí: Tỉnh lộ 15, xã Phú Hòa Đông, Củ...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 4m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,87 tỷ

      2.87 tỷ 0 m2
      Đất tại Hồ Học Lãm, P. An Lạc, Q. Bình Tân.Giá chạm đáy chỉ 2,87 tỉ.đc NH VCB định giá và cho vay đến 70 phần trăm.DT: 4m x 13,78m (55.1 mét ...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 86 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 86 m2 20,35 triệu/m2
      DT: 86m2.đc phép xây dựng tự do.Tặng giấy phép XD + bản vẽ thiết kế nhà.KDC đông hiện hữu, sầm uất, vị trí vip (gần chợ, ủy ban nhân dân, BV Hoàn Mỹ,...
      Đường Lê Văn Tách, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp đất 72 m2 tại Xã Khánh Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,74 tỷ

      2.74 tỷ 72 m2 38 triệu/m2
      Đất tại trung tâm TP Tân Uyên, Bình Dương.+ Chợ và trường cấp mầm non, I, II, III: 0.5  kilomet.+ BV và uỷ ban nhân dân: 1  kilomet.+ KCN Nam...
      Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán đất 120 m2 tại Xã Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 990 tr

      990 triệu 120 m2 8,25 triệu/m2
      Cần bán lô 5x24 gần chợ Nhật Huy, Bến Cát giá 990 tr.DT: 120 mét vuông(5x24), có sẵn 60 mét vuông thổ cư.KDC đông, sầm uất giáp khu công ...
      Đường Ngã Ba Lăn Xi, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất 120 m2 tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 990 triệu

      990 triệu 120 m2 8,25 triệu/m2
      DT: 120 mét vuông(5x24), có sẵn 60 mét vuông thổ cư.KDC đông, sầm uất giáp khu công nghiệp Mỹ Phước 3, khu công nghiệp Vsip 2, TP mới Bình...
      Đường Ngã Ba Lăn Xi, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 125 m2 31,6 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nền đất đường Thủy Sơn 4, khu biển Sơn Thủy, P. Hòa Hải, Q. Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng. (KĐT Hòa Hải H1-3)- DT: 5 x 25 = 125m2,...
      Đường Thuỷ Sơn 4, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp mảnh đất mặt tiền 5m tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 0 m2
      Bán đất MT Xuân Thiều 7, P. Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng- Đường thông biển. - Cách Biển 200m.- DT 102,5m. ngang 5m vuông vức- Đường 5m5 lề 3m. Tây ...
      Đường Xuân Thiều 7, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất 360 m2, mặt tiền 8m tại Xã Đông Thanh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 830 triệu

      830 triệu 360 m2 2,31 triệu/m2
      Cần tiền nên bán lỗ miếng đất thôn Tầm Xá, xã Đông Thanh.Vị trí gần KDL thác 7 Tầng, cách đường nhựa 2 kilomet.DT 360 mét vuông, ngang 8m, thổ...
      Đường Điện Biên Phủ, Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng
      T
      Bùi Nguyên Đại Thạch Hơn 1 năm trước

      Bán gấp mảnh đất 160 m2 tại Phường Núi Đối - Kiến Thụy - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 160 m2
      Hot hot hotTin đc không, đất đường nhựa chục phố tại thị trấn Núi Đối mà có hơn 11tr m2, đất đường nhựa Thanh Sơn giáp thị Trấn chỉ có 9tr m2. Không đầu tư...
      Phường Núi Đối, Kiến Thụy, Hải Phòng

      Cần bán gấp lô đất 2 m2 tại Xã Đông Thanh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 2 m2 1325 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán mảnh đất xã Đông Thanh, cách chợ Thăng Long 800m.DT 2050 mét vuông, ngang 26m, có 2 mặt đường, có thể tách ra 2 lô nhỏ, đã lên...
      Đường Điện Biên Phủ, Xã Đông Thanh, Lâm Hà, Lâm Đồng
      T
      Bùi Nguyên Đại Thạch Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 100 m2 18,8 triệu/m2
      Cần ra nhanh miếng đất đẹp MT đường 20m khu LK sân bay Phú Thạnh, tp Tuy Hoà, Phú Yên.DT: 5x20=100m2, SHR, thổ cư 100 phần trăm.MT đường 20m, đất...
      Đường Trần Kiệt, Phường Phú Thạnh, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán gấp mảnh đất 2 m2 tại Phường Long Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 2 m2 2250 triệu/m2
      S177Bán đất P. Long Bình Biên Hòa Đồng Nai 2.400 m2 chỉ 4,5 tỉ_DT : 3752=2.471m2_Đường 2 ôtô né nhau _pháp lí : sổ riêng giá : 4,5 tỉ thỏa thuận...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất 168 m2, mặt tiền 6m tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 168 m2 19,05 triệu/m2
      Nhà đẹp ngay cạnh thị trấn hơn 168 mét vuông, tặng toàn bộ nội thất, nhà mới vô ở ngay.Vị trí: Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hoà, cách trung tâm thị...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán đất 1 m2, mặt tiền 60m tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 6 triệu

      6 triệu 1 m2 6 triệu/m2
      Chủ cần tiền xoay xở cuối năm. Bán gấp nền đất tại Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An.DT: 1040 m2, Full thổ cư.Vị trí: Cách MT đường Giồng Lớn (Đường nhựa...
      Đường Giồng Lớn, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 334 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 334 m2 4,35 triệu/m2
      Đất MT nhựa ngang 12x26m.Đường Nguyễn An Ninh, P. 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng.Đường nhựa, view thoáng, thế đất đẹp.DT 334m2 có 200m2 thổ cư.Giá 1,450 tỉ có thỏa ...
      Đường Nguyễn An Ninh, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nền đất tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 1 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Đất 2 MT đường Cách Mạng Tháng Tám, TP Sóc Trăng.DT: 185.7m2 thổ cư.Ngang 8 x Dài 23.đc: Đường Cách Mạng Tháng 8, khóm 3, P. 1, TP Sóc Trăng.trung tâm TP...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 1, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán ngay mảnh đất 2 m2 tại Xã Phan Rí Thành - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 475 tr

      475 triệu 2 m2 237,5 triệu/m2
      Đất vườn sát biển giá mềm _ không mua lúc này thì tiếc lắm.Hiện tại mình cần bán 1 lô đất sát MT Rạng Đông rộng 12m.(tuyến tránh QL1A, lối tắc dẫn từ KĐT...
      Đường 716B, Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!