Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh miếng đất tại Xã Thọ Sơn - Triệu Sơn - Thanh Hóa, giá 485 triệu

      485 triệu 0 m2
      Tôi cần bán nhanh miếng đất mới mua đc không lâu do làm ăn thua lỗ nên cần tiền gấp, anh/chị em nào xem qua thiện chí cứ liên lạc tôi nhé!miếng đất tôi...
      Xã Thọ Sơn, Triệu Sơn, Thanh Hóa.

      Bán gấp lô đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Vân Phú - Việt Trì - Phú Thọ, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      ĐỘC QUYỀN - Sở hữu suất ngoại giao đường Nguyễn Tất Thành - 1 tỉ có bìa đỏ ngaySuất ngoại giao độc quyền không có trên thị trườngDự án trung tâm mới TP...
      Dự án Việt Trì Spring City, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ

      Sở hữu ngay đất nền mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - Bán đi cũng rất tiếc nhưng do cần tiền KD dịp cuối năm nên vợ chồng tôi cần bán ngay trong tuần này, giá rẻ hơn 300 tr so với các lô cùng dãy (inbox em...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nhanh lô đất nền 165 m2 tại Đường 20 - Đinh Trang Hoà - Di Linh - Lâm Đồng, giá 560 tr

      560 triệu 165 m2 3,4 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất ở xã Đinh Trang Hoà huyện Di Linh.DT 165m2.Có sẵn 75m2 thổ cư.Thế đất trên đồi, view vô tận.Gần cao tốc dầu giây liên khương.Do cần...
      Đường 20, Xã Đinh Trang Hoà, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất 100 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Vân Phú - Việt Trì - Phú Thọ, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Vân Phú - Việt Trì - Phú Thọ, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Gấp: Chính chủ bán đất. Dự án Việt Trì Spring City. ngã 4 Trường Chinh, Nguyễn Tất Thành, Việt Trì.Đất trung tâm mới TP Việt Trì giá cắt lỗ duy nhất chỉ từ...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Vân Phú, Việt Trì, Phú Thọ

      Bán nhanh lô đất 554 m2, mặt tiền 11m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3 tỷ

      3 tỷ 554 m2 5,42 triệu/m2
      Hàng ngộp đất mt đường phước thắng p12 khu vực gần trung tâm huấn luyện của công an tỉnh đường nhựa 10m tiềm năng phát triển cao!Đặc biệt đất ngay ngã ...
      Đường Phước Thắng, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay đất nền 1 m2, mặt tiền 25m tại Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 4 tỷ

      4 tỷ 1 m2 4000 triệu/m2
      Cần bán lô góc 1000m2 đất ở, khu bến Tràm, TP Phú Quốc.Lô góc cực kỳ đẹp, đường lộ xóm 7m hai bên, cách đường Bến Tràm chỉ 200m.Quy hoạch đất ở...
      Đường Bến Tràm, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu lô đất 130 m2 tại Xã An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 130 m2 11,54 triệu/m2
      Chỉ với 299tr quý KH đã có thể sở hữu nền đất đất thổ cư tại P. An Hoà TP Biên Hòa.pháp lí sổ hồng thổ cư full DT từ 130m2, vị trí giao thông thuận...
      Đường An Dương Vương, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất 8 m2 tại Xã An Phước - Long Thành - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 8 m2
      Chính chủ gửi bán: Đường nhựa 1/ Ql51. Gần 8000 mét vuông. Thổ cư 330 mét vuông. KDC hiện hữu.Thích hợp làm kho bãi, KD, nhà vườn…. Giá siêu rẻ...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 177 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,92 tỷ

      2.92 tỷ 177 m2 16,5 triệu/m2
      Bán miếng đất 177m2 tại Phú Bến - Thuỵ Hương - Chương Mỹ - thành phố Hà Nội.- miếng đất DT 177m2: MT 7m đường 4,5m - mặt hậu 7m có mương nước 5m...
      Xã Thụy Hương, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 48 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Sơn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 48 m2 29,17 triệu/m2
      Khuôn đất xây nhà đẹp, ngõ oto vào ra dễ dàng.- Bán LÔ GÓC 48 mét vuông đất ở, bìa đỏ lâu dài, MT 4m, mặt hậu 4m, cạnh nhà văn hóa thôn.- Vị trí: Kim...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Kim Sơn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đông La - Hoài Đức - Hà Nội, giá 68 tr

      68 triệu 100 m2 0,68 triệu/m2
      - Chính chủ bán miếng đất đấu giá Mả Trâu - Đông La - Hoài Đức - HN.DT: 100m (đường trước nhà rộng 17m. ).- miếng đất nằm trong quần thể KĐT mới Dương Nội...
      Xã Đông La, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,86 tỷ

      6.86 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán 67.8m2 đất đường 3 oto tránh, 2 mặt thoáng ở phố Thanh Am, Thượng Thanh, Long Biên 6.88 tỉ.MT 4.35m - hậu 4.7m.. Tây Bắc.Đường rộng 3 oto tránh...
      Tổ 24, Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 100 m2 tại Đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      * Thanh lý mảnh đất vị trí đẹp, nằm trên đường Hồ Học Lãm - An Lạc - Bình Tân - Hồ Chí Minh.- Giá 1tỷ1/100 mét vuông (không phát sinh thêm chi...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Xoay vốn gấp để sửa nhà ăn Tết nên bán ngay lô ở đường Nguyễn Văn Long, xã Quy Đức, Bình Chánh.- Giá 800 tr/100 mét vuông.- Có đầy đủ pháp lí sổ ...
      Đường Nguyễn Văn Long, Xã Quy Đức, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 115 m2 tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 879 tr

      879 triệu 115 m2 7,65 triệu/m2
      * Chương trình khuyến mãi cuối năm chỉ dành riêng cho miếng đất nằm trên đường 21 - Bình Hưng - Bình Chánh - TP.HCM- Giá 879tr/115m2 ( KHÔNG PHÁT SINH THÊM...
      Đường Số 21, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay mảnh đất 33 m2, mặt tiền 20m tại 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 33 m2 86,37 triệu/m2
      Bán cặp đất 2 lô sát nhau DT 8m x 8,5m ( 4m x 8,5m mỗi lô ) - Gộp lấy cả 2 lô xây villa rất đẹp - Vị Trí : Nằm tuyến đường Lê Đức Thọ ,P. 13 .KDC đông đúc...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!