Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 0 m2
      Bán lô đường Hoàng Thiều Hoa, bãi tắm tân trà.DT: 92,5 mét vuông ngang 5m.Đường 5,5m vỉa hè 3m.KDC đông đúc, cách bãi tắm chỉ 5p đi bộ.Rất thích hợp...
      Đường Hoàng Thiều Hoa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất sổ riêng mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán lô góc 2MT Nguyễn Đình Thi - Huỳnh Văn Gấm.Đối diện hầm rượu Bảo Nam.Hướng ĐB - ĐN.DT: 185,5 mét vuông.Giá: 9, x tỉ.0989 434 ***...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh miếng đất 180 m2, mặt tiền 10m tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 180 m2 47,23 triệu/m2
      mở bán cặp đất biển Sơn Thuỷ, đường Nguyễn Đình Trân.DT: 180 mét vuông ngang 10m.Đường 7,5m vỉa hè 4m.Gần trung tâm, cách biển 300m.Giá chỉ 8, x...
      Đường Nguyễn Đình Trân, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Dĩ An - Bình Dương, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 300 m2 18 triệu/m2
      Ngộp bank: Cần ra gấp ngay giá 5,4 tỉ đất khu dân cư Đông An ngay chợ chưa qua cao tốc.* DT: 10m x 30m = 300 mét vuông full thổ cư.* MT đường nhựa...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huyện Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      Đất chính chủ, tổng: 169,4 mét vuông (100m thổ cư, 69,4m cây lâu năm), MT đường betong 4m, ra đường nhựa 3/2 ~ 80m, giấy tờ pháp lí đầy đủ
      Đường 3/2, Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đức Hòa - Long An, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 150 m2 7,8 triệu/m2
      - Kẹt tiền bán nhanh - lô đẹp đường bê tông.- DT: 5x30m giá ngộp chỉ 1,17 tỉ.- Đường bê tông 5m thông 2 đầu, ra DT824 500m gần Nguyễn Văn Lỗng.- Đất đẹp đã...
      1/, Đường Tỉnh lộ 824, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 500 m2, mặt tiền 10m tại Đường Quốc Lộ 50 - Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 500 m2
      Chủ cần tiền bán ngay nền đất vườn góc 2 MT tại trung tâm thị trấn Cần Giuộc.Đất ở khu phố Hòa Thuận 1 thị trấn Cần Giuộc.DT nền đất 500m2 ngang 10m dài...
      Đường Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 500 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Cần Giuộc - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 500 m2 4 triệu/m2
      500 mét vuông vườn, sổ hiển thị đường, khu vực lên full thổ.hẻm xe hơi 4m, cách QL 50 chỉ 70m.Giá cắt lỗ chỉ: 2 tỉ (4 tr/  mét ...
      Đường Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán mảnh đất 84 m2, mặt tiền 4m tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 300 triệu

      300 triệu 84 m2 3,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán sang nhượng 6 mảnh đất 4,2x20m thổ cư 84 mét vuông ngay KDC hiện hữu đông đúc thuộc trung tâm Trảng Bom liên kế tất cả các tiện...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu đất 200 m2 tại Xã Minh Thắng - Chơn Thành - Bình Phước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Chính sách chưa từng có ở đất nền " hỗ trợ ân hạn gốc và lãi 0 phần trăm trong vòng 24 tháng" chỉ cần TT trước 450 tr.- Sở hữu vị trí độc tôn của TX...
      Xã Minh Thắng, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 9 m2 tại Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1 tr

      1 triệu 9 m2 0,12 triệu/m2
      mảnh đất Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận.bìa đỏ đầy đủ, đã làm bảng chỉnh lý rỏ ràng.Sổ full: 8952m2.giá chỉ có 70k/m2.Tổng giá: 626 tr.Công chứng sang...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 200m tại Xã Hòa Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Khu Suối Nẩy, Hoà Sơn, Lương Sơn, Hoà Bình.Cách trung tâm Thủ đô Hà Nội 1 tuyến tầu điện trên cao + 1 chuyến bus.Gia chủ có điều kiện mua đất để làm vườn...
      Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 900 triệu

      900 triệu 150 m2 6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 nền đất liên kế full thổ cư ngay đường Lạc Long Quân, Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng.- DT: 300m2. Gồm 2 sổ mỗi lô 150m2. Đất full thổ...
      Hẻm 41, Đường Lạc Long Quân, Thị trấn Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh mảnh đất mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      nền thổ cư Xã Cam Hiệp Bắc, Huyện Cam Lâm.DT 269.8 mét vuông.Ngang 9m; dài 29m.Thổ cư 60 mét vuông.giá 900 tr (chỉ 3.4tr/ mét vuông).Đất...
      Đường Lập Định - Suối Môn, Xã Cam Hiệp Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 31 m2 tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá 36 tỷ

      36 tỷ 31 m2 1161,3 triệu/m2
      Cần bán đất DT 31440m2 tại xã Phúc Tiến, Kỳ Sơn, Hòa Bình- DT: 31440m2- Vị trí: Thuộc xón Quyết Tiến, xã Phúc Tiến, Kỳ Sơn, Hòa Bình- Gần KDC, thuận tiện...
      Đường Văn Tiến, Xã Phúc Tiến, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán ngay đất 1 m2 tại Đường Trần Nhân Tông - Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      Chính chủ cần thanh lý gấp cụm đất hơn 1330 mét vuông ngang 40m, MT Trần Nhân Tông kẹp đường bê tông 5m.Tổng DT hơn 1330 mét vuông, MT đường...
      Đường Trần Nhân Tông, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp đất nền 100 m2 tại Xã Kim Long - Tam Dương - Vĩnh Phúc, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 100 m2 12,8 triệu/m2
      Đất KD buôn bán tấp nập. Gần TP. Vĩnh Yên.DT 100m2 full thổ cư. Vỉa hè 10m.Vị trí: Nằm tại Hữu Thủ Kim Long. Đường hành lang mở rộng 10m. Nằm cạnh ngã ba...
      Đường Quốc lộ 2B, Xã Kim Long, Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay đất 370 m2 tại Xã Mê Linh - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 370 m2 10,82 triệu/m2
      Bán đất MT đường 725 - Mê Linh - Lâm Hà.DT: 370 mét vuông (ngang 8,2m, nở hậu).Có: 100 mét vuông thổ cư.- Khu vực trung tâm xã, nối liền TP Đà...
      Đường ĐT 725, Xã Mê Linh, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!