Thông tin mô tả
10 x 24 tdt 252 m
Đuong xe ben hiện tại là đường đá chuẩn bị lên nhựa
… trên đất có mấy cây măng cụt
Giá: 3,5 Tỷ
Diện tích: 252 m2
Giá/m2: 13,89 Triệu/m2
702174
Mua bán
10 x 24 tdt 252 m
Đuong xe ben hiện tại là đường đá chuẩn bị lên nhựa
… trên đất có mấy cây măng cụt
Bất động sản Lê An
Đường Vĩnh Phú 10, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương
3,5 tỷ
59 m2
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương
2,8 tỷ
45 m2
3,917978 tỷ
62,9900016784668 m2
QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương
2,4498 tỷ
60,65999984741211 m2