Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán đất 671 m2 tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 671 m2 3,88 triệu/m2
      MỘT XẸC NÔNG TRƯỜNG 1069M CÓ 550M ONT CHỈ 260TRvị trí Phước đức a, phước đông, gò dầu, tây ninhdt 1069m ,550m tc +CLNgiá chỉ 260tr/mnsát khu công nghiệp...
      Đường Nông Trường, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh
      N
      Đặng Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 110 m2 tại Xã Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 320 tr

      320 triệu 110 m2 2,91 triệu/m2
      CHỦ GỬI bán ngay 2 Lô liên kế 4x35 Full thổ cư CHỈ 320TR ---------------------------------Vị trí: Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh.DT: 4x35 140 mét ...
      Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh
      N
      Đặng Thị Hồng Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất 3 m2 tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 555 tr

      555 triệu 3 m2 185 triệu/m2
      - nhu cầu bán nhanh, chính chủ bán - DT 3200 mét vuông đất View hồ thủy điện - thi Trấn Đắk Hà khôngn Tum - vị trí View hồ, đường ô tô, tay chạm...
      Thị trấn Đắk Hà, Huyện Đăk Hà, Kon Tum

      Cần bán gấp lô đất nền 173 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 778 triệu

      778 triệu 173 m2 4,5 triệu/m2
      - Ngợp Ngân Hangf- chính chủ cần bán ngay 173 mét vuông thổ cư 100%- Giá 4,5tr/ mét vuông ( sát vách 250 mét vuông tận hưởng làm vườn...
      Xã Lộc Tân, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh mảnh đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 700 tr

      700 triệu 200 m2 3,5 triệu/m2
      - đất 200 mét vuông full thổ cư sổ sẳn giá cắt lổ 60 phần trăm .- view săn mây , mặt hướng thuỷ lưng tựa sơn.- đường nhựa 8m xe 16 chỗ vào tận nơi .
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất 120 m2, mặt tiền 9m tại An Hòa - Rạch Giá - Kiên Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Vị trí: Nằm ngay MT đường Ngô Văn Sở, An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang.Nhiều tiện ích, gần: Phòng Khám Đa Khoa Thiện Mỹ, Chợ Đêm Phú Cường, trường Trung học ...
      Đường Ngô Văn Sở, Phường An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang

      Bán gấp đất 90 m2 tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán siêu phẩm mặt sông Cổ Cò đường 27m giá 1tỷ899.Thông tin như sau:DT 90 mét vuông nằm trên trục 27m thông ra biển.Đối diện sân golf,...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2 tại Ba Hàng - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 2,07 tỷ

      2.07 tỷ 90 m2 23 triệu/m2
      Bán 5 suất ngoại giao tại KĐT Đại Phong, TP Phổ Yên, Thái Nguyên.giá mềm nhất.đc chọn những vị trí đẹp.Tổng quan.CĐT: Công ty TNHH XD & TM Tấn Đức.Vị trí:...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Ba Hàng, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Cần bán gấp lô đất nền 260 m2 tại Đường Ba Sa - Phước Hiệp - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 600 tr

      600 triệu 260 m2 2,31 triệu/m2
      Ảnh hưởng đợt dịch , gom vốn cần bán nhanh lô full thổ cư DT 7x35, công nhận đủ trên sổMT đường BASA 10M, ô tô tải tránh nhau thoải máiĐối diện trực tiếp...
      Đường Ba Sa, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 137 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 137 m2 35,77 triệu/m2
      * nền thổ cư KDC hiện hữu, xây dựng tự do, hoàn công liền.* DTSD: 137 mét vuông trong đó có 92 mét vuông thổ cư.* pháp lí: SHR- Còn 2 lô liền...
      Đường Dương Công Khi, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 917 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 917 m2 5,89 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp, thuộc dạng hàng thơm nhưng giá rẻ hiện nay tại Củ Chi.DT vuông vắn khá đẹp ngang 20m dài 46m SHR công nhận đủ 917 mét vuông....
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Một miếng đất nền góc 2 MT hẻm xe hơi đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2.DT đất: 6,5m x 16m. 100m.SHR.giá chỉ với 5,9 tỉ TL (giá bao rẻ nhất...
      Đường Số 14, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Lô duy nhất hẻm 833 kha vạn cân, linh tây.DT 4x15m công nhận 60m2 tiện xây ở trệt 3 lầu thông thoáng, an ninh.Giá 5 tỉ.
      833, Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 103 m2, mặt tiền 5m tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 103 m2 72,82 triệu/m2
      Đất MT Đặng Văn Bi thụt 20m thuộc P. Trường Thọ. DT 103 mét vuông (5,2 x 20m).Phù hợp xây ở xây căn hộ dịch vụ cao tầng, tiện ích xung quanh đối...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      Bán đất nền sổ hồng, giấy phép XD ngay, hạ tầng hoàn chỉnh cao ráo, điện, nước âm.Vị trí giao thông thuận tiện, đc khu trung tâm Phước Kiển ngay KDC...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất 103 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 103 m2 50,49 triệu/m2
      Bán đất đẹp giá đầu tư Đường số 8, Kp 4. P. Hiệp Bình Phước, Tp Thủ Đức.- DT: 4m x 25m2 = 100m2.- Đất đẹp đã ép Cọc, XD Móng, để XD 3 Tầng + đã có cổng rào...
      Đường 8, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 100 m2 96 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Phước Lan.Tuyến đường đẹp lung linh.- DT 100 mét vuông 5x20m Đông Bắc.- Vỉa hè rộng 10m.- Tuyến đường đẹp và KD nhất Hoà...
      Đường Nguyễn Phước Lan, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 0 m2
      Bán góc 2 MT đường 7.5m Hoàng Đình Ái - Hoà Xuân.Góc 2 đường 7.5m đối diện căn hộ.- DT: 205.1m2 (ngang 8.8m).- Hướng: Đông vs Bắc.- DT lớn thích hợp KD cf,...
      Đường Hoàng Đình Ái, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!