Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh đất nền 120 m2 tại Đường Lê Đại Hành - Mỹ Phú - Cao Lãnh - Đồng Tháp, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất Đường Lê Đại Hành, P. Phú Mỹ, Cao Lãnh. Đồng Tháp.DT 120m2.Giá 600 tr Kế bên KDC Mỹ Trà, mật độ dân số đông đúc, thích hợp...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Mỹ Phú, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      Bán đất P. Điện Dương đất nền Điện Dương (ven sông, sát biển).Cần bán miếng đất 5x25,5m, tổng 127,5 mét vuông, MT bê tông 5m5 lề 1m, thông thoáng,...
      Khối phố Tân Khai, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán lô đất sổ riêng 115 m2, mặt tiền 5m tại Phường 3 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 600 triệu

      600 triệu 115 m2 5,22 triệu/m2
      Giá: 600trDT: 115 mét vuông ( ngang 5 dài 23)-sổ hồng, 100 phần trăm nền thổ cư.-Xung quanh đầy đủ tiện ích : Công viên Vĩnh Long, Đài truyền...
      Đường Bờ Kinh, Phường 3, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Sở hữu ngay đất hướng Tây - Nam tại Đường DX 066 - Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 0 m2
      Đất MT ĐX066.Định Hoà, Thủ Dầu Một, Bình Dương.DT: 5x17m, TC 60m2.Giá: 1tỷ5, chốtCô/chú/anh chị có nhu cầu vui lòng liên hệ ngay 0933 988 ***, giáp...
      Đường DX 066, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng mảnh đất 1 m2, hướng Đông - Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 24 triệu

      24 triệu 1 m2 24 triệu/m2
      MT đường Lào Cai P. Chánh Nghĩa.DT 15x81 thổ cư 215 mét vuông.Đường nhựa 7m thông thoáng.Giá 24tr/ mét vuông.liên hệ ngay 0968 889 ***
      Đường Lào Cai, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp mảnh đất 270 m2, mặt tiền 13m tại Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 46 tỷ

      46 tỷ 270 m2 170,38 triệu/m2
      Bán đất ngay biển Mỹ Khê đường Dương Đình NGhệ Đà Nẵng - cách biển chỉ 300m Thông tin:- Vị trí : đường Dương Đình Nghệ, Sơn Trà ,Đà Nẵng ( đường 7m5 lề 4m)...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu đất mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 0 m2
      🔥🔥🔥Người nhà cần bán trước tết-Cặp đất đường 7m5 Lê Quang Đạo-DT 165m2. Ngang 9m-Gần Nguyễn Văn Thoại, biển Mỹ Khê, Trần Bạch Đằng...-Thích hợp xây chung...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay miếng đất 76 m2, mặt tiền 4m tại An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 76 m2 53,95 triệu/m2
      Mặt đường an dương 1, an đồng buôn bán đẹpGiá Nét0972 821 ***
      Đường An Dương 1, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán miếng đất 500 m2, mặt tiền 19m, hướng Bắc tại Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 60 tỷ

      60 tỷ 500 m2 120 triệu/m2
      ❌❌BÁN ĐẤT DT LỚN MT XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH- mảnh đất NẰM Ở VỊ TRÍ VÀNG VỚI DT GẦN 500 mét vuông NGANG 20M - VỊ THẾ LÔ GÓC 2 MT SIÊU ĐẸP- TRỤC ĐƯỜNG TOÀN...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 306 m2 tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 36,72 tỷ

      36.72 tỷ 306 m2 120 triệu/m2
      Bán cặp đất MT Võ Nguyên Giáp-Ngũ Hành Sơn-Đà NẵngDt:306m2Ngang 12mĐường MT Võ Nguyên Giáp-Đà NẵngVị trí đối diện Aliyana sát Hồ Xuân Hương.Thích hợp xây...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nguyễn Nghiễm, Đà Nẵng.- Đường đối lưng Trường Sa, tuyến đường 5* Đà Nẵng.- DT: 100m.- bìa đỏ sẵn, đất vuông vắn.- Ngay bãi tắm Non Nước,...
      Đường Nguyễn Nghiễm, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 90 m2, mặt tiền 4m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      bán gấp lô Sơn Thuỷ Đông 1 - Bãi tắm Sơn Thuỷ:- DT 90m2 ngang 4,5m.- Hướng: Nam.- Đường: 5m5 vỉa hè 3m.- giá 3,4 tỉ thỏa thuận.- Vị trí gần đường Nguyễn...
      Đường Sơn Thủy Đông 1, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất 350 m2 tại Xã Mỹ Thạnh Bắc - Đức Huệ - Long An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 350 m2 6,29 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền cần ra đi miếng đất ấp bốn xã Mỹ Thạnh bắc. Huyện Đức Huệ. Tỉnh Long An. 10x35 gồm 300 m2 thổ cư. xã Mỹ Thạnh Bắc huyện Đức Huệ. Tỉnh...
      Đường ĐT 838, Xã Mỹ Thạnh Bắc, Đức Huệ, Long An

      Cần bán ngay nền đất 185 m2 tại Đường Nguyễn Đức An - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 185 m2 94,6 triệu/m2
      BÁN mảnh đất 2 MT NGUYỄN ĐỨC AN ( khu dân cư AN CƯ 5) PHƯỚC MỸ - SƠN TRÀ - ĐÀ NẴNGLÔ GÓC KHỦNG - 2 MẶT PHỐ LỚN - VỊ TRÍ ven biển SƠN TRÀ . Mô tả: + Mặt...
      Đường Nguyễn Đức An, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 196 m2 tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 196 m2 29,34 triệu/m2
      Sụp hầm thật sự cắt lỗ bán nền đất giá thấp hơn NH định giá nền đất đường nhựa oto 6m 50/17 Bùi Tá Hán,Đà Nẵng DT 195.4m2 MT 8.7m Đông Bắc, đường thông...
      Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 157 m2 tại Đường Khuê Mỹ Đông 14 - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 157 m2 82,81 triệu/m2
      Giảm thêm hơn 1 tỉ : Bán lô góc KHUÊ MỸ ĐÔNG 7 VÀ 14 - ven biển Võ Nguyên Giáp - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng...- Vị trí xây chung cư, hotel, căn biệt thự,...
      Đường Khuê Mỹ Đông 14, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 300 m2 12,84 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô 300m2 đất ngang 15 dài 20m vỉa hè 3,5m đường 5,5m hướng Đông NamĐất sạch đẹp gần trục đường lớn 10,5m Gần các dãy nhà căn biệt thự xây...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất 150 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 150 m2 60 triệu/m2
      Bán Đất K Mỹ Đa Đông 12, dt 150m2 ngang 8m4 vuông vắn giá 9 tỉ thỏa thuận, liên hệ ngay: 0372 983 ***Đất biển ngang 8m4 đường trải nhựa 5m cách biển chỉ...
      Đường Mỹ Đa Đông 12, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!