Thông tin mô tả
- Vị trí đất cực kỳ đẹp phù hợp đầu tư, Xây văn phòng cho thuê, toà
- Xung quanh là chợ Mun 50m.
- Trường học cấp 1,2,3 Kim Chung 300m.
-
- Cầu Thăng Long Sang Nội Thành
- Đất
- Sổ Full thổ cư, giá có
-
Giá: 4,9 Tỷ
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 80,33 Triệu/m2
717155
Mua bán
- Xung quanh là chợ Mun 50m.
- Trường học cấp 1,2,3 Kim Chung 300m.
-
- Cầu Thăng Long Sang Nội Thành
- Đất
- Sổ Full thổ cư, giá có
-
Lưu Văn Lịch
Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội
Thỏa thuận
165 m2
Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội
5,3 tỷ
82 m2
Đường Võ Nguyên Giáp, Huyện Đông Anh, Hà Nội
6,5 tỷ
80 m2
Thị trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội
Thỏa thuận
79,5999984741211 m2