Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.855 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay ngôi nhà phố Đặng Vũ Hỷ, Thanh Am, Xóm Lò, Q. Long Biên với thông số như sau:+ DT: 40 mét vuông, MT 4.5m.- Thửa đất vuông đẹp...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 102 m2, mặt tiền 10m tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 102 m2 126,48 triệu/m2
      + Vị trí đất quá đẹp, đường rộng 4 oto tránh nhau thoải mái, ở hoặc xây văn phòng quá tuyệt vời, tiện ích đầy đủ: Công viên, hồ điều hòa, trường học... Hàng...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất mặt tiền 16m, hướng Tây - Bắc tại Đường 5 - Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      ✅ Lô góc hai MT đấu giá Đồng nhân hải bối👉 vị trí ngay gần TP thông Minh đang xây dựng , với toà tháp 108 tầng cao nhất việt Nam👉 vị trí gần đường trường...
      Đường 5, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 40 m2 tại Đường Lê Quang Đạo - Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 40 m2 200 triệu/m2
      - nền đất hiếm Lê Quang Đạo 40m2, 2 MT.- Lô góc - của hè - oto tránh - Khu vực đang phát triển mạnh - Giá đầu tư- Vị trí mặt ngõ 56 Lê Quang Đạo, cạnh...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán lô đất nền 46 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Mai Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.86 tỷ 46 m2 62 triệu/m2
      BÁN 46 mét vuông LÔ GÓC 2MT ĐÚC MAI LÂM - ĐÔNG ANH - HN Khổ đẹp , mt 5m , lô góc 2MT Đường rộng oto tránh , đối diện nhà văn hoá , cách đường QL3 50m...
      Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay miếng đất 76 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 76 m2 49,35 triệu/m2
      - Vị trí đất cực kỳ đẹp, oto tải vào đất, khu vực cư dân đông đúc, nhiều dự án khu tái định cư.- Kế bên là xã Kim Chung và Chợ Mun, BV Nhiệt Đới Trung Ương...
      Đường Sáp Mai, Ấp Sáp Mai, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 4m tại Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      Bán đất Lê Lợi, Hà Đông.Dt 60 mét vuông, Mt 4,5 m.Đất gần trường Tiểu học, 2 Lê Lợi.Đất cách chợ Hà Đông 500 m.bìa đỏ vuông như A4.Giá 8 tỉ, có...
      Đường Lê Lợi, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán lô góc 364.1 mét vuông giá hạt rẻ tại Thắng Đâu - Hòa Thạch - Quôc Oai - Hanoi.DT nền thổ cư: 60 mét vuông.miếng đất 2 MT....
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay mảnh đất 33 m2 tại Đường Phú Lương - Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 33 m2 45,46 triệu/m2
      + nền đất vuông đẹp, 33m2, ngõ thông thoáng, ngay trung tâm mua bán bậc nhất Hà Đông, tiện ích đấy đủ, xây nhà ở luôn, an ninh cực chất.+ Vị trí ở tuyệt...
      Đường 21B, KĐG Phú Lương, Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 65 m2, mặt tiền 9m tại Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 65 m2 55,39 triệu/m2
      Chị tôi nhờ bán miếng đất xen kẹt do cần vốn nhập hàng tết.Vị trí ngõ thoáng thông, vuông vức. Không lỗi phong thủy.Ngõ trước oto 4 chỗ đi qua.Giá thiện...
      Phố Trần Điền, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất 45 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Thanh Oai - Hà Nội, giá 480 tr

      480 triệu 45 m2 10,67 triệu/m2
      Hộ khẩu thị trấn Kim Bài Thanh Oai với giá chỉ hơn 400tr.---------------------------------------------------------------DT: 45m2.MT: 5m.- Ngõ oto đỗ cửa.-...
      Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 92 m2, mặt tiền 6m tại Đông Anh - Hà Nội, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 92 m2 67,94 triệu/m2
      Giá bèo hơn 60tr/ mét vuông.MT KD - đường gần 8m thông - KD bất chấp.Trung tâm Tây Bầu, Kim Chung, Đông Anh,Vị trí KD cực đẹp.+ DT 92 mét vuông...
      Tây Bầu, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      Đất tái định cư Dương Nội - DT 40m, MT 4m, đường rộng ô tô tránh, vỉa hè rộng rãi 2 bên.- Vị trí đẹp, gần đường Lê Trọng Tấn, bên cạnh trung tâm thương ...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 115 m2 tại Xã Hạ Bằng - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 115 m2 25,66 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 115m đất Hạ Bằng full thổ cư MT 6MCách trục đường liên xã 20m ,phù hợp KD nhà hàng,nhà nghỉ,quán ăn,karaoke,xây trọ.Đường thông tứ...
      Xã Hạ Bằng, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay miếng đất 3 m2, mặt tiền 40m tại Xã Đông Xuân - Quốc Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 3 m2
      Chính chủ e cần bán 2800 mét vuông lô góc 2 MT giá hạt rẻ tại thôn Đồng Rằng - Đông Xuân - TP Hà Nội.Thổ cư: 400 mét vuông.MT rộng 40m có thể...
      Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nền đất 2 m2, mặt tiền 48m, hướng Đông - Bắc tại Xã Minh Quang - Ba Vì - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 2 m2
      - Đất mặt đường tỉnh lộ 415 . + Cách Uỷ ban xã , cách chợ , cách trường Tiểu học,2 : 300m+Vị trí vip nhất xã mặt vew núi ba vì lưng vew sông đà . + Hiếm...
      Đường 415, Xã Minh Quang, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 108 m2, mặt tiền 6m tại Thanh Trì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      Bán nhà mặt đường Vũ Lăng, khu đấu giá Tứ Hiệp.Trung tâm Thanh Trì. Nhìn sang hồ điều hòa.Trục đường chính vỉa hè cực rộng.KD buôn bán đủ các loại mặt...
      Đường Vũ Lăng, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất mặt tiền 5m tại Đường Huyền Kỳ - Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      lô đất chính chủ DT 52.1m2. oto vào tận nhà. 0962 962 ***.Nằm trên đường Huyền Kỳ, Phú Lãm, Hà Đông. Xung quanh có các tiện ích sau:- Gần dự án đường Vành...
      Đường Huyền Kỳ, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội