Thông tin mô tả
Gia đình Tôi cần tiền bán
Đường nhựa lộ giới 12 mét rất đẹp, khu vực đông
Gần trường học, chợ, bách hóa xanh... Đầy đủ tiện ích, đầu tư để dành, làm nhà vườn, làm kho xưởng, xây trọ
Gia đình đã làm
Giá 1
Giá: 1,24 Tỷ
Diện tích: 180 m2
Giá/m2: 6,89 Triệu/m2
769045
Mua bán
Gia đình Tôi cần tiền bán
Đường nhựa lộ giới 12 mét rất đẹp, khu vực đông
Gia đình đã làm
Giá 1
Tôi Chính Chủ Cần Bán Đất
Đường Số 35, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
850 triệu
320 m2
2024/15P/Bình Mỹ, Đường Tỉnh lộ 8, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
12 tỷ
1007 m2
Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
4,35 tỷ
1580 m2
Đường Lê Minh Nhựt, Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
999 triệu
110 m2