Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.518 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Bán đất 105 m2 tại Xã An Thới Đông - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 643 tr

      643 triệu 105 m2 6,13 triệu/m2
      *Thanh lý nhanh mảnh đất nằm trên đường An Thới Đông - Xã An Thới Đông - Huyện Cần Giờ - HCM.- Giá 643tr/105 mét vuông (không phát sinh thêm chi...
      Đường An Thới Đông, Xã An Thới Đông, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 123 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 730 triệu

      730 triệu 123 m2 5,94 triệu/m2
      - SHR.- Đường oto quay đầu.- DT: 123m.- Vị trí: Cách QL 1A tầm 700m, đường Nguyễn Văn Nhâm 20m.- cư dân đông đúc liên kế chợ Bến Lức, CoopMart Bến Lức.-...
      Đường Nguyễn Văn Nhâm, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 3 m2, mặt tiền 90m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 500 tr

      500 triệu 3 m2 166,67 triệu/m2
      Đất đẹp mua là lời 3 xào với 90 m MT hiển thị quy hoạch thổ cư.!Giá kẹt tiền bán 500 tr cả lô.Đất Tân Lạc, Bảo Lâm, TP Bảo Lộc.Cách trung tâm thành phố...
      Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh nền đất 115 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 699 tr

      699 triệu 115 m2 6,08 triệu/m2
      * mảnh đất vàng vị trí đẹp nằm trên đường Nguyễn Văn Trỗi - Thị Trấn Cần Đước - Cần Đước - Long An.- Giá 699tr/115m2 (không phát sinh thêm chi phí).- Gần...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 118 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 795 triệu

      795 triệu 118 m2 6,74 triệu/m2
      Vị trí đắc địa ngay MT đường Nguyễn Cửu Phú, Tân Kiên gần BV Nhi Đồng.- ĐẶC BIỆT BÌNH CHÁNH ĐANG đc XÉT LÊN Q. VÀ TP TRONG VÀI NĂM TỚI - DT: 118 m (ngang...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán mảnh đất 100 m2, mặt tiền 45m tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Mình là môi giới đc khách ký gửi nền đất thổ cư có SHR, DT 100m2 ở xã Bình Sơn huyện Long Thành Đồng Nai.Do dịp cuối năm nên chú ấy cần thanh lý gấp để lấy...
      Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai.

      Cần bán gấp mảnh đất 100 m2, mặt tiền 20m tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh, chỉ 800tr là mua đc lô 100m - Nằm đối diện khu Logistic sân bay- Vị trí gần Sân Bay Quốc Tế Long Thành- Vị trí cực kì thuận lợi để...
      Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 3 - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 690 tr

      690 triệu 120 m2 5,75 triệu/m2
      Cuối năm kẹt tiền bán ngay đất đường Lý Thường Kiệt, P. 3, Cao Lãnh, Đồng Tháp.DT: 6x20=120m, thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng, xây dựng tự do.giá cực...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 3, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 250 m2, mặt tiền 10m tại Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 550 triệu

      550 triệu 250 m2 2,21 triệu/m2
      - miếng đất kích thước 10x25m vuông vức. Lô góc 2 MT cực đẹp.- Khu vực đông cư dân, gần chợ, trường học, UB...- Giao thông thuận tiện :Cách Cầu Đồng...
      Đường Tỉnh Lộ 317, Xã Tu Vũ, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Cần bán nhanh miếng đất 125 m2 tại Xã Mỹ Phong - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 611 tr

      611 triệu 125 m2 4,89 triệu/m2
      Bán mảnh đất đường Lê Văn Nghề, xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang.- GIÁ 611TR/125m² - Nằm trong trung tâm hành chính, KDC hiện hữu đông đúc, đầy đủ tiện ích...
      Đường Lê Văn Nghề, Xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán ngay lô đất 105 m2 tại Xã Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 650 triệu

      650 triệu 105 m2 6,2 triệu/m2
      * Chính chủ ngộp NH bán nhanh nền đất nằm trên Nguyễn Công Bình - Trung An - Mỹ Tho - Tiền Giang.- Giá 650tr/105m2- Gần trường Trung học phổ thông...
      Đường Nguyễn Công Bình, Xã Trung An, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Cần bán nhanh đất 162 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phường 5 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 749 tr

      749 triệu 162 m2 4,63 triệu/m2
      Bán đất hẻm 14/10, P. 5, Vĩnh Long.Quý khách có nhu cầu gọi ngay em/Kiều.DT 162 mét vuông CLN, ngang 5m*dài 32m, Tây Bắc.giá: 749 tr.pháp lí: SHR,...
      mặt tiền hẻm 14/10, Phường 5, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 85 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Tân Lân - Cần Đước - Long An, giá 780 tr

      780 triệu 85 m2 9,18 triệu/m2
      Chủ bán gấp nền đẹp An phú QL50.- Tại xã Tân Lân, Cần đước, Long An.- Vị trí nằm đường số 9, MT đường 5m.- DT 85m2, giá 780 tr thỏa thuận.- Có sẵn dãy...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay mảnh đất 126 m2, mặt tiền 7m tại Phường Vàng Danh - Uông Bí - Quảng Ninh, giá 650 tr

      650 triệu 126 m2 5,16 triệu/m2
      Bán mảnh đất tại KDC mới P. Vàng Danh, TP Uông Bí, Quảng Ninh.Mô tả: Đất vuông vức MT mỗi lô 7m x 18 = 126m2.+ Đường cộng vỉa hè 17,5m. Xe công tránh...
      Đường Bãi Soi, Phường Vàng Danh, Uông Bí, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 65 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 750 tr

      750 triệu 65 m2 11,54 triệu/m2
      Chỉ còn 2 lô FO xã Hoàng Động, Thuỷ Nguyên.- Ngõ oto quay đầu.- DT từ 65 đến 67 mét vuông.Giá chỉ có 7xx tr / lô.gọi ngay/Zalo: 0971 853 *** E. Trang...
      Xã Hoàng Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán lô đất 120 m2 tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Cần vốn gấp bán gấp nền đất đường Dương Thị Năm, xã Phú Xuân, Nhà Bè.hạ tầng giao thông hoàn thiện, đầy đủ tiện ích như trường, chợ, siêu thị bách...
      Đường Dương Thị Năm, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất MT đường Đức Hòa Đông, thị trần Đức Hòa, Long An.Bán kính 2 kilomet gần những tiện ích như: Chợ, Bách Hóa Xanh, Điện Máy...
      Đường Đức Hòa Đông, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay lô đất 120 m2 tại Phường Tân Phú - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 500 tr

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      Kẹt tiền cần tiền gấp bán gấp mảnh đất ở đường Lê Lợi, Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước. giá siêu mềm chỉ 500 tr.- Đất full thổ cư, có sổ hồng chính...
      Đường Lê Lợi, Phường Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.