Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.887 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất 63 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 63 m2 66,67 triệu/m2
      Anh trai mở rộng xưởng cần vốn bán ngay lô đất thổ cư tại tổ 14 P. Phúc Lợi.+ DT 63.3 mét vuông, MT bằng mặt hậu rộng 4m vuông vức.+ Tây Nam,...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 990 m2 tại Xã Ia Bá - Ia Grai - Gia Lai, giá 320 tr

      320 triệu 990 m2 0,33 triệu/m2
      Cần bán 22x45m, 60TC, tại Iagrai, giá chỉ 3xxtr.Đất thuộc xã Iaba, cách TT xã chỉ 2 kilomet.Đất đai bằng phẳng, 2 MT, khu vực cư dân.Có 22.5m mặt...
      Xã Ia Bá, Ia Grai, Gia Lai

      Bán gấp đất dự án 2000 m2 tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 2000 m2
      Chủ cần bán 2000 mét vuông (20x100m) đất HNK ở ấp 9 xã Lương Hoà Bến Lức Long An. Cách Tl 824(830) ~ 800m. Cách Sài Gòn ~ 30p chạy xe. Đường xe tải...
      Xã Lương Hòa, Bến Lức, Long An

      Bán đất dự án 43 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 43 m2 51,17 triệu/m2
      * Bán đất ở Phú Lương. oto vào, ngõ 4m.- DT: 42.6 mét vuông.- Đường vào 4m.- bìa đỏ chính chủ.- Bao phí sang tên.- Hỗ trợ NH.* liên lạc: E Duy 0983...
      Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 48 m2 tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2
      Chính chủ bán lô góc 48 mét vuông siêu đẹp, ngõ thông, oto vào đất, giá mềm cho NĐT.- DT: 48 mét vuông. - Vị trí đường ngõ thông, oto vào tận...
      Đường 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nền đất 720 m2, mặt tiền 24m, hướng Đông - Bắc tại Hải An - Hải Phòng, giá 97,2 tỷ

      97.2 tỷ 720 m2 135 triệu/m2
      Lô góc 3 mặt đường, đường Lê Hồng Phong (B199) call ngay 0917 696 ***- Đất ở lâu dài kết hợp TMDV, đc phép xây cao tầng
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền 191 m2, mặt tiền 7m tại Chí Linh - Hải Dương, giá 19 triệu

      19 triệu 191 m2 0,1 triệu/m2
      Chính chủ cần ra hàng lô áp góc giá đẹp nhất P. Hoàng Tiến,TP Chí Linh,Hải Dương.* MT rộng đến 7.5 m,sâu vào 26m nở hậu,cư dân đông đúc rất thích hợp để Ở,...
      Đường Quốc lộ 18, Phường Hoàng Tiến, Chí Linh, Hải Dương

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội, giá 834 tr

      834 triệu 60 m2 13,9 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán miếng đất giá rẻ nhất, full thổ cư, đường to oto vào tận đất, cách khu công nghệ cao Hòa Lạc chỉ vài ph đi xe như sau:* miếng đất...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất dự án 599 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 599 m2 3,51 triệu/m2
      DT: 599m2, đất ở 50m2, đất vườn 549m2. DT thức tế sử dụng 700m2. MT 30m, đường oto tránh nhau.Vị trí: Xóm Mái, Yên Bài, Ba Vì, Thủ đô Hà Nội.pháp lí:...
      Đường 87A, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 52 m2, hướng Đông - Bắc tại Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,1 tỷ

      1.1 tỷ 52 m2 21,06 triệu/m2
      Bán lô S6 siêu đẹp 50 mét vuông ngõ 40 Trương Văn Lực Hùng Vương ngõ ô tô đỗ ngày đêm.DT: 51,8 mét vuông.Hướng: hướng Đông Bắc.pháp lý:...
      Đường Trương Văn Lực, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất 513 m2 tại Xã Nhị Thành - Thủ Thừa - Long An, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 513 m2 30,8 triệu/m2
      đc: Cầu vượt số 3, Tỉnh Lộ 818, Xã Nhị Thành, Huyện Thủ Thừa, Long An.+ MT Tỉnh Lộ 818 khu công nghiệp Hoà Bình và đường dân sinh ấp 4, gần cầu vượt số 3...
      Đường Tỉnh Lộ 818, Xã Nhị Thành, Thủ Thừa, Long An

      Bán đất nền 451 m2, hướng Đông tại Đường Quốc Lộ 55 - Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 451 m2 4,44 triệu/m2
      Gần ủy ban nhân dân Xã Lộc Thành gần thiện viện Linh Sơn.DT tổng 451m2.liên hệ ngay 0898 785 ***
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 128 m2 tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 128 m2 101,57 triệu/m2
      Tin đc không - nhỉnh 100tr/ mét vuông có ngay đất phố cầu giấy ngõ oto đi KD tốT!128 mét vuông đất mặt ngõ oto đi, chỉ 20m ra phố Cầu Giấy.Đất...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán đất dự án 500 m2 tại Đường Lê Thị Riêng - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 500 m2 2,5 triệu/m2
      Đất đẹp ngay trung tâm thành phố Bảo Lộc.- Với Vị trí cách QL 20 chỉ 1.5 kilomet nằm trên trục đường Lê Thị Riêng giáp P. 2 Bảo Lộc.- Cách Vincom hồ...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất dự án 102 m2 tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 102 m2 58,83 triệu/m2
      Bán đất KHUÊ MỸ ĐÔNG 15 - hướng Đông Nam khu Nhà Máy Cao Su-DT: 102 mét vuông ( 6 x 17 )- Đường 7.5m, vỉa hè 3m.- Đông Nam.- Vị trí ven biển du...
      Đường Khuê Mỹ Đông 15, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 87 m2, mặt tiền 7m tại Thụy Phương - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 87 m2 79,32 triệu/m2
      lô đất phân lô, pháp lí chuẩn chỉnh cách trường đại học Tài Chính, trường Mỏ Địa Chất 2 kilomet, cách cầu Thăng Long 1 kilomet. Vị trí đẹp gần...
      Đường Thụy Phương, Phường Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 70 m2 tại Huyện Chương Mỹ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Mặt trục chính liên huyện Chúc Sơn, KD bất chấp ngày đêm.- DT: 70m2, khuôn đất cực đẹp.- Đường trục chính liên huyện 3 oto tránh.- Nằm ngay ủy ban nhân ...
      Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán đất 94 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 1,78 tỷ

      1.78 tỷ 94 m2 18,94 triệu/m2
      Siêu phẩm 2 MT đường Huyền Trân Công Chúa, P. Thuỷ Xuân, Tp Huế cần bán.- DT: 93,7m2.- Hướng: hướng Đông Nam.- pháp lí: sổ hồng riêng.- Giá: 1 tỉ...
      Đường Huyền Trân Công Chúa, Phường Thủy Xuân, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!