Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.873 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất 80 m2, hướng Đông tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      BÁN ĐẤT GẦN KHU KINH TẾ NINH CƠ – VỊ TRÍ ĐẸP sát biển – TIỀM NĂNG ĐẦU TƯ CAOCần bán miếng đất vị trí đẹp tại khu vực gần Khu Kinh Tế Ninh Cơ, khu vực đang...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 80 m2 19 triệu/m2
      Bán Đất Ninh Cơ – Đất Gần Khu Kinh Tế Ninh Cơ, ven biển, Tiềm Năng Tăng Giá CaoĐất Ninh Cơ đang trở thành một trong những khu vực đc nhiều NĐT quan tâm nhờ...

      Bán gấp đất dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường 19/5 - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 95 m2 24,22 triệu/m2
      HÒA LẠC.....TP Vệ Tinh Công Nghệ Cao....cách Trung tâm thành phố Hà Nội 40km Đất Nền PHÚ CÁT - HÒA LẠC 100m2 full thổ cư - CÁCH QL21 CHỈ VÀI TRĂM MÉT...
      Đường 19/5, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 45m tại Đường 19/5 - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      ĐẶC KHU KINH TẾ NINH CƠ _ HẢI HẬU ĐẤT NỀN sát biển. _ Cơ hội đầu tư lãi Vốn Lớn_ Dự Án tầm cỡ lớn Hiện đang đc Chính Phủ và Tỉnh Ninh Bình rất quan...
      Đường 19/5, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nền đất 51 m2, hướng Đông-Nam tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 51 m2 58,83 triệu/m2
      Đất đất thổ cư 100 phần trăm Ngô Chí Quốc, Bình Chiểu, Thủ Đức. - Đất đẹp ngay sau chợ đầu mối nông sản Thủ Đức. Giáp khu chế xuất Linh...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,56 tỷ

      2.56 tỷ 90 m2 28,4 triệu/m2
      Bán mảnh đất tại Đức Hòa – Long An, vị trí giáp Tp TP.HCM, giá còn mềm so với khu vực, phù hợp mua ở hoặc đầu tư đón sóng hạ tầng.DT: 90 mét vuông,...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán ngay nền đất 91,8499984741211 m2 tại Hùng Sơn - Đại Từ - Thái Nguyên, giá 2 tỷ

      2 tỷ 91,85 m2 21,78 triệu/m2
      DT: 91,85m²MT: 5m – Chiều sâu: 18,37m (vuông vức, rất dễ xây dựng)Vị trí cực kỳ thuận tiện:Chỉ ~ 100m tới Trường mẫu giáo Quốc tế Ánh Dương, công viên và...
      Đường Quốc lộ 37, Thị trấn Hùng Sơn, Đại Từ, Thái Nguyên

      Bán nền đất 80 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,26 tỷ

      2.26 tỷ 80 m2 28,2 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu mảnh đất tại Dragon Pearl – Đức Hòa, vị trí giáp Thành phố Hồ Chí Minh, mức giá còn thấp so với khu vực lân cận, tiềm năng tăng giá rõ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp nền đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,57 tỷ

      2.58 tỷ 90 m2 28,6 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 90 mét vuông (5x18m) tại Ora Park – Dragon Pearl, vị trí sát Hồ Chí Minh, gần tuyến Vành Đai 3, thuận tiện kết nối nhanh về Bình...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp nền đất 113 m2, hướng Đông-Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,03 tỷ

      5.03 tỷ 113 m2 44,51 triệu/m2
      Vị trí: Ngay trụ đường Hoàng Minh Mạng. đối lưng võ chí công. gần cầu khuê đông, khu đông cư dân, đầy đủ trường cấp 1,2,3. Cách siêu thị AEON Mall và...
      đối lưng đường võ chí công

      Cần bán gấp đất dự án 530 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - 3 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 100 tỷ

      100 tỷ 530 m2 188,68 triệu/m2
      Bán nhà đất Phạm Văn Đồng, P. 3, gò vấp – 530 mét vuông – đang cho thuê 130tr/tháng – giá chỉ 100 tỉ (khoảng188 tr/ mét vuông)- DT đất:...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 230 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 230 m2 43,48 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Hoàng Minh Mạng, đối lưng võ chí công, thông thẳng ra sân bay và bãi tắm biển. Cách siêu thị Aeon Mail và Làng ĐH Đà Nẵng chỉ 5 ph. DT:...
      đối lưng đường võ chí công, Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2, hướng Tây-Nam tại Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,06 tỷ

      8.07 tỷ 100 m2 80,64 triệu/m2
      📍 Vị trí: Ngay MT đường Võ Chí Công . gần cầu khuê đông, khu đông cư dân, đầy đủ trường cấp 1,2,3. Cách siêu thị AEON Mall và Làng ĐH chỉ 3 ph đi xe.📍...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất 320 m2 tại Đường D6 - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 43,2 tỷ

      43.2 tỷ 320 m2 135 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường D6, cách đường Liên P. 100m, TP Thủ Đức ( Q. 9 cũ)- DT 16x20m ( 320 mét vuông)- Hiện đang cho thuêgiá: 135tr/ mét vuông...
      Đường D6, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 45m tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      ĐẶC KHU KINH TẾ NINH CƠ _ HẢI HẬU ĐẤT NỀN sát biển. _ Cơ hội đầu tư lãi Vốn Lớn _ Quý hoạch đã đc TTCP phê duyệt cho tỉnh Ninh Bình... _ Tập đoàn...
      Đường 422A, Xã An Khánh, Xã Cát Quế, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 220 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 125 tỷ

      125 tỷ 220 m2 568,19 triệu/m2
      Bán đất MT Đường 3/2, (P. 12, Q. 10 cũ), nay P. Nhiêu Lộc, Thành phố Hồ Chí Minh. Đây là một trong những trục đường thương mại sầm uất, kết nối nhanh Q....
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,58 tỷ

      2.59 tỷ 90 m2 28,7 triệu/m2
      Cần bán ngay lô đất 90 mét vuông tại Ora Park – Dragon Pearl, vị trí sát Hồ Chí Minh, hưởng lợi trực tiếp từ hạ tầng Vành Đai 3 đang phát triển...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      * Vị trí: Trục chính đường Bưng Ông Thoàn thuận tiện giao thông khu vực. * Tiện ích: Sát sông lớn mát mẻ, DT phù hợp cho ở và đầu tư, sát các dự án lớn...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!