Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.873 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất dự án 80 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,27 tỷ

      2.28 tỷ 80 m2 28,4 triệu/m2
      Hàng hiếm tại Dragon Pearl – Đức Hòa, miếng đất 90 mét vuông giáp ranh HCM, vị trí đẹp, dễ thanh khoản – phù hợp mua ở hoặc đầu tư giữ tiền.DT:...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán nhanh đất dự án 90 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 90 m2 28,3 triệu/m2
      bìa đỏ trao tay – bán nền 90 mét vuông tại Ora Park thuộc dự án Dragon Pearl, vị trí Đức Hòa giáp Sài Gòn, phù hợp ở ngay hoặc đầu tư lâu dài.DT:...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,56 tỷ

      2.57 tỷ 90 m2 28,5 triệu/m2
      Bán đất nền DT 90m2 tại phân khu Ora Park – dự án Dragon Pearl, Đức Hòa, Long An, vị trí giáp ranh Tp Thành phố Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển về...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp đất 90 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,56 tỷ

      2.57 tỷ 90 m2 28,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất tại dự án Dragon Pearl, Đức Hòa, vị trí gần Thành phố Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển về Bình Chánh – Hóc Môn và các khu vực trung tâm...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán đất nền dự án 80 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,28 tỷ

      2.29 tỷ 80 m2 28,54 triệu/m2
      Cần ra nhanh lô đất 80 mét vuông tại phân khu Ora Park thuộc dự án Dragon Pearl, vị trí sát Tp Thành phố Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển về...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Sở hữu ngay nền đất 70 m2, hướng Bắc tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,91 tỷ

      1.92 tỷ 70 m2 27,3 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 70m2 tại phân khu Ora Park thuộc dự án Dragon Pearl, vị trí giáp ranh Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển nhanh về Bình Chánh – Hóc...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 90 m2 28,3 triệu/m2
      Bán lô đất 90m2 (5x18m) tại phân khu Ora Park thuộc dự án Dragon Pearl, vị trí sát Thành phố Hồ Chí Minh, thuận tiện kết nối nhanh về Bình Chánh – Hóc...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán đất nền dự án 100 m2, hướng Nam tại Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 108 tr

      108 triệu 100 m2 1,08 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.Cần nhượng 1 suất đầu tư đường 30m dự án Đại Kim Định Công mở rộng - Hoàng Mai - dự án nội đô cuối cùng của TP Hà Nội đang đi vào sóng...
      Đường Vành Đai 2,5, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 150 m2 tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 299 tr

      299 triệu 150 m2 2 triệu/m2
      📍 Vị trí: Phước Minh, Tây Ninh — KDC hiện hữu, nhà cửa đông đúc, sinh hoạt nhộn nhịp.https://maps.app.goo.gl/yyfMb9j1HW5TYHGC6🛣️ Đường nhựa lớn,➡️ hẻm xe...
      Đường Khởi Hà - Phước Ninh, Thị trấn Dương Minh Châu, Huyện Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,54 tỷ

      2.54 tỷ 90 m2 28,2 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 90m2 (5x18m) tại dự án Dragon Pearl, vị trí giáp ranh Thành phố Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển về Bình Chánh – Hóc Môn chỉ trong...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 80 m2, hướng Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 4,77 tỷ

      4.77 tỷ 80 m2 59,63 triệu/m2
      Đất KDC dự án Phú Hồng Thịnh, Dĩ An Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPThành phố Hồ Chí Minh.Hướng Nam, đất dự án quy hoạch đồng bộ hạ tầng, sang trọng,...
      Phường An Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 140 m2, hướng Tây tại Đông Lương - Đông Hà - Quảng Trị, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 140 m2 10,72 triệu/m2
      Cần bán nền đất Đường Thích Quảng Đức - Nam Đông Hà, Quảng TrịVị Trí kết nối thuận lợi:- Ngay cạnh Dự Án Happyhome Của Vingroup- Cách KCN Nam Đông Hà 1km-...
      Đường Hùng Vương, Phường Đông Lương, Đông Hà, Quảng Trị.

      Sở hữu nền đất 60 m2 tại Huyện Kim Bôi - Hòa Bình, giá 330 triệu

      330 triệu 60 m2 5,5 triệu/m2
      ĐẤT KIM BÔI KHÔNG ỒN ÀO, NHƯNG NGƯỜI HIỂU THÌ ĐI TRƯỚC📍 Tọa độ: 20°36'30.1"N – 105°35'11.6"E❓Có bao giờ bạn tự hỏi:Vì sao dân đầu tư TP Hà Nội dạo này...
      Huyện Kim Bôi, Hòa Bình

      Sở hữu đất dự án 312 m2 tại Thị trấn Dầu Giây - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 5,31 tỷ

      5.31 tỷ 312 m2 17,02 triệu/m2
      🏘️ Lô Góc căn biệt thự chuẩn HOA HẬU không có lô thứ 2 ✅✅✅ tại KĐT The Link City ( KĐT Dầu Giây)📍DT 312m²💰Giá: 17tr/m² chưa trừ các khoản CK...
      Đường Long Thành - Dầu Giây, Thị trấn Dầu Giây, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,22 tỷ

      2.23 tỷ 80 m2 27,8 triệu/m2
      Cần bán lô đất 80m² tại Dragon Pearl, vị trí sát Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển nhanh về Bình Chánh – Hóc Môn.DT: 80m², đất vuông vắn, dễ xây dựngSHR...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 75 m2 tại Phường An Hồng - An Dương - Hải Phòng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
       Đã Có Sẵn bìa đỏ giao dịch ngayliên hệ ngay: 0912973311/p>- Giá chỉ từ: 4,5 tỉ/lô.DT: 72,5 mét vuông.- Xây sẵn 4 tầng + 1...
      Phố Hai Bà Trưng, Xã An Hồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu đất đẹp khu vực phát triển nhanh của TP Thủ Đức.DT: 100 – 200 – 300m²Giá từ 30tr/m²Sổ riêng từng nền – pháp lí rõ ràng🚧 Hạ tầng khu vực đang...
      Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 149 m2, hướng Tây-Nam tại Phường An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 149 m2 83,9 triệu/m2
      ✅ BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN khu dân cư HỒNG PHÁT+ Vị trí : MT đường Trần Hoàng Na khu dân cư Hồng Phát , P. An Bình , Ninh Kiều...
      Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!