Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.873 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 250 triệu

      250 triệu 1000 m2 0,25 triệu/m2
      nền đất nằm ngay khu vực đang phát triển mạnh✔ Gần KCN – lượng dân về đông✔ Đường lớn, kết nối thuận tiện✔ pháp lí rõ ràng, sổ sẵnDT lớn - Mua hôm nay -...
      ấp 4 xã Minh Thành, huyện Chơn Thành, tỉnh Bình Phước

      Bán nền đất 182 m2 tại Xã Quang Minh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 350 tr

      350 triệu 182 m2 1,93 triệu/m2
      CHỈ TỪ 350 tr – SỞ HỮU NGAY Lần đầu mua đất - Chọn đúng là lời!Vị trí:Gần KCNGần chợ, cư dân hiện hữu→ Rất phù hợp làm trọ / giữ đất tăng giápháp ...
      Xã Quang Minh, huyện Chơn Thành, tỉnh Bình Phước

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      🔥 BÁN ĐẤT KHU 1 – PHẠM ĐÔN LỄ, THẠNH MỸ LỢI, Q. 2 🔥📍 Vị trí đẹp – KDC hiện hữu🏡 Thông tin chi tiết:✨ DT: 99.8m2 (5,7x17,5m)✨ Hướng: hướng Tây Bắc✨...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 128 m2, hướng Đông-Nam tại Quảng Ninh - Quảng Bình, giá 1,73 tỷ

      1.74 tỷ 128 m2 13,53 triệu/m2
      Grand City Quán Hàu đi trước một nhịp khi đại đô thị Sun Group sắp hình thành.Khi một khu đô thị ven sông quy mô gần 300ha của Sun Group đc triển khai tại...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Quán Hàu, Huyện Quảng Ninh, Quảng Bình

      Sở hữu ngay đất nền dự án 65 m2, hướng Đông-Nam tại Hoài Nhơn - Bình Định, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 65 m2 18,47 triệu/m2
      Tin nóng cho NĐT!Phúc Gia Tân Hoài Nhơn chuẩn bị ra giá chính thứcTừ mức rumor chỉ 18,5tr/m²Quan trọng nhất:ĐÃ CÓ bìa đỏ TỪNG LÔMua là giao dịch liền...
      Đường Quang Trung, Xã Hoài Tân, Huyện Hoài Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh đất dự án 120 m2 tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 120 m2 129,17 triệu/m2
      - Siêu Phẩm- Hàng Ngộp! Giá Thấp Hơn Thị Trường Tầm 2 tỉ - Bán miếng đất MT Đường 12m KDC Trung Sơn, gần cầu Him lam, công viên ven sông, vị trí giao...
      Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay đất dự án 125 m2, hướng Đông-Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 125 m2 120 triệu/m2
      - Bán đất nền Hoàng Anh Minh Tuấn MT Đỗ Xuân Hợp Q. 9. Vị trí dự án đối diện KĐT 117 ha Tp TP.HCM Bình An Q. 2, liên kế dự án Phú Nhuận, Kiến Á Nam...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 90 m2 tại Đường Hương Lộ 15 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN miếng đất SHR GẦN CHỢ THẠNH PHÚpháp lí: SHR Thổ CưHạ tầng: Đường nhựa 9m, điện, nước, cống thoát nước, vỉa hè đầy đủ.Vị trí: ngay chợ...
      Đường Hương Lộ 15, Xã Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Đường Phùng Hưng - An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      ĐÓN ĐẦU SÂN BAY LONG THÀNH SỞ HỮU nền thổ cư CHỈ HƠN 10TR/M!Vị trí tiềm năng:- DT đang dạng, hạ tầng giao thông hoàn thiện, điện âm nước máy đầy...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 184 m2 tại Đường Gò Cát - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,73 tỷ

      7.73 tỷ 184 m2 42 triệu/m2
      * Vị trí: Trục chính đường Gò Cát và Võ Chí Công ( cách vòng xoay Phú Hữu 500m ) thuận tiện giao thông khu vực.* Tiện ích: Sát sông lớn mát mẻ, DT phù hợp...
      Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại Phước Vĩnh Đông - Cần Giuộc - Long An, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 80 m2 22,38 triệu/m2
      🚀 ĐÓN SÓNG HẠ TẦNG 2026 – SỞ HỮU NGAY HIỆP PHƯỚC PREMIA 🚀Thị trường Nam HCM đang "nóng" hơn bao giờ hết với dự án Hiệp Phước Premia. Đây là thời điểm vàng...
      Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã Dũng Liệt - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,58 tỷ

      2.58 tỷ 100 m2 25,8 triệu/m2
      * Bán lô  dự án Dũng Liệt Green CiTy ( khu nhà ở xã Dũng Liệt ) - DT: 100 mét vuông - hướng : công viên tiện ích Alo :...
      Xã Dũng Liệt, Huyện Yên Phong, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Yên Trung - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Do cần tài chính KD nên cần bán TS.* Mọi thông tin contact: 0779 27 37 87.- Tôi đang có lô dự án An Bình Trần Xá  (đối diện Samsung ).* DT: 100m - MT:...
      Xã Yên Trung, Huyện Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán đất nền 115 m2 tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 115 m2 10,87 triệu/m2
      Bán đất Đường Nhựa như hình gần NH BIDV trung tâm P. hắc dịch .💢_ DT 5x24 60tc đất sạch .💢_ giá 1ty250 Can kết đất như hình đất sạch không quy hoạchVị trí...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Hắc Dịch, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất 107,4000015258789 m2 tại Hùng Sơn - Đại Từ - Thái Nguyên, giá 2 tỷ

      2 tỷ 107,41 m2 18,63 triệu/m2
      DT: 107.4m2MT: 7mpháp lí: Sẵn sổ hồng riêngVị trí “vàng” ngay trung tâm– Chỉ vài ph ra chợ, trường học, khu hành chính– Kết nối nhanh các trục đường lớn,...
      Đường Quốc lộ 37, Thị trấn Hùng Sơn, Đại Từ, Thái Nguyên

      Cần bán ngay đất nền dự án 107 m2 tại Phố 37 - Hùng Sơn - Đại Từ - Thái Nguyên, giá 2 tỷ

      2 tỷ 107 m2 18,7 triệu/m2
      ƯU ĐIỂM:✔ Nằm trong KDC hiện hữu, sầm uất✔ Đường rộng, thông thoáng – oto ra vào dễ dàng✔ pháp lí rõ ràng, bìa đỏ riêng từng lô✔ Gần Trường Quốc tế Ánh...
      Phố 37, Thị trấn Hùng Sơn, Đại Từ, Thái Nguyên

      Bán gấp đất nền 245 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 36,75 tỷ

      36.75 tỷ 245 m2 150 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất / căn biệt thự Thảo Điền – giá siêu mềm – cơ hội đầu tư hiếm, đường nội bộ Nguyễn Văn Hưởng📍 Cả 2 sp đều tọa lạc tại khu Thủ Đức (Thảo...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 215 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 595 triệu

      595 triệu 215 m2 2,77 triệu/m2
      Vị trí: Gần khu công nghiệp Minh Hưng 3 – Chơn Thành (Bình Phước cũ)DT: 215m2 (có 100m2 thổ cư)Loại đất: Đất ở – thích hợp xây nhà, đầu tư lâu dàigiá: 695...
      Đường 8, Xã Minh Hưng, Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!