Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.874 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất 149 m2, hướng Tây-Nam tại Phường An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 149 m2 83,9 triệu/m2
      ✅ BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN khu dân cư HỒNG PHÁT+ Vị trí : MT đường Trần Hoàng Na khu dân cư Hồng Phát , P. An Bình , Ninh Kiều...
      Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán gấp nền đất 80 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,23 tỷ

      2.24 tỷ 80 m2 27,9 triệu/m2
      Bán miếng đất 80m² tại phân khu Ora Park thuộc KĐT Dragon Pearl, vị trí Đức Hòa giáp HCM, thuận tiện di chuyển về Bình Chánh – Hóc Môn.DT 80m², đất vuông ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Sở hữu ngay đất nền 62 m2, hướng Đông tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 62 m2 201,62 triệu/m2
      chính chủ chuyển mua căn biệt thự cần sang nhượng lại cho khách hữu duyên giá cực tốt nền đất dịch vụ Vân Canh khu 6,9ha. (Giáp khu đô thị Vân canh)....
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 50 m2, hướng Tây-Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      bán mảnh đất dịch vụ Đồng đế, mặt sau đường đôi An phú, giáp AeonamlL hà đôngchính chủ thiện chí gửi bán mảnh đất dịch vụ Đồng đế Dương Nội Hà đông , mặt...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      đất DV DƯƠNG NỘI GIÁ RẺ HƠN LÔ CÙNG DÃY GẦN 1 tỉ.HÀNG HIẾM đất DV DƯƠNG NỘI TRỤC CHÍNH 20AB DƯƠNG NỘIMẶT trung tâm thương mại SƠN HÀ ,TIỀM NĂNG TĂNG...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất 90 m2 tại Xã Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      ❌ HÀNG NÓNG VỪA RA SỔ CÁCH ĐƯỜNG ĐỒNG KHỞI CHỈ 2 ph ❌- Ngay trục 16 Changshin, cây xăng 75, chợ 26, Go Tân Hiệp, ...- Sổ riêng, sổ sẵn. Thổ cư 100 phần...
      Đường Trục 16, Xã Thạnh Phú, Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,26 tỷ

      2.27 tỷ 80 m2 28,3 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất góc 2 MT tại phân khu Ora Park thuộc KĐT Dragon Pearl, vị trí Đức Hòa sát Hồ Chí Minh, thuận tiện di chuyển về Bình Chánh – Hóc Môn.DT ~...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2, hướng Nam tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,23 tỷ

      2.24 tỷ 80 m2 27,9 triệu/m2
      Cần bán nhanh lô đất 2 MT vị trí đẹp tại phân khu Ora Park thuộc dự án Dragon Pearl, khu vực Đức Hòa giáp Tp Sài Gòn, thuận tiện di chuyển về Bình Chánh...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      - DT: 100m2 (5x20) - Thổ cư 100 phần trăm - Giá: 15 tr/m2 - Sổ riêng từng nền – công chứng ngay - Duy nhất dịp khai xuân đầu 2026 năm Bính...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Phước, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,57 tỷ

      2.58 tỷ 90 m2 28,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô góc 90 mét vuông (5x18m) tại phân khu Ora Park thuộc dự án Dragon Pearl, vị trí đẹp, thoáng mát, thuận lợi xây dựng và KD nhỏ.Lô...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng đất nền 59 m2 tại Xã Hợp Thanh - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 465 tr

      465 triệu 59 m2 7,89 triệu/m2
      ⚡ nền đất ĐẸP SÁT Thủ đô Hà Nội – GIÁ CHỈ TỪ 300 tr📍 Cách Mỹ Đức – Thủ đô Hà Nội khoảng400m, chỉ 300m ra QL 21📐 Đất vuông vức, MT rộng, ranh giới...
      Xã Hợp Thanh, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 80 m2 28,1 triệu/m2
      Bán lô đất đẹp tại dự án Dragon Pearl, thuộc phân khu Ora Park, khu vực Đức Hòa giáp HCM, vị trí gần tuyến Vành Đai 3 thuận tiện kết nối về Bình Chánh –...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng đất nền 92 m2, hướng Nam tại Bắc Lý - Lý Nhân - Hà Nam, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 92 m2 19,57 triệu/m2
      QUÀ TẶNG 50TR & 1 CHỈ VÀNG CHO KHBán đất KĐT Mạnh Hùng, Lý Nhân, Hà Nam, gần siêu thị, cổng chính. bìa đỏ giá cực rẻ khu vực.Cần bán miếng đất đẹp...
      Đường ĐT491, Xã Bắc Lý, Huyện Lý Nhân, Tỉnh Hà Nam

      Sở hữu đất nền 75 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,03 tỷ

      2.04 tỷ 75 m2 27,08 triệu/m2
      Bán mảnh đất 90 mét vuông (5x18m) tại phân khu Ora Park thuộc dự án Dragon Pearl, vị trí giáp HCM, thuận tiện di chuyển về Bình Chánh – Hóc Môn.SHR...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán đất nền dự án 70 m2 tại Mạo Khê - Đông Triều - Quảng Ninh, giá 550 triệu

      550 triệu 70 m2 7,86 triệu/m2
      - Em đang có một số mảnh đất đẹp tại Đông Triều- Nổi bật với vị trí đắc địa hạ tầng giao thông đồng bộ, nằm giữa lòng cư dân yên bình- DT: từ 70m -...
      Đường Quốc lộ 18, Phường Mạo Khê, Đông Triều, Quảng Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,51 tỷ

      2.52 tỷ 90 m2 27,9 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 90 mét vuông (5x18m) tại dự án Dragon Pearl, thuộc phân khu Ora Park, khu vực Đức Hòa gần tuyến Vành Đai 3, thuận tiện kết nối...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán gấp đất nền dự án 218,6999969482422 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 94 tỷ

      94 tỷ 218,7 m2 429,82 triệu/m2
      Bán đất MT Lương Định Của, P. An Phú, TP Thủ Đức📍 vị trí đắc địa – 2 MT trước sau hiếm có. Mặt trước: Lương Định Của (trục giao thông – thương mại lớn)....
      Phố Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 290 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 290 m2 224,14 triệu/m2
      Bán đất MT Đường số 8 (P. An Phú, Q. 2 cũ), nay P. An Khánh, TP Thủ Đức – có giấy phép XD, khu trung tâm sầm uất📍 Vị trí đắc địa – trung tâm An Phú, Q....
      Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!