Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.874 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất nền 490 m2 tại Đường Giang Văn Minh - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 150 tỷ

      150 tỷ 490 m2 306,13 triệu/m2
      Bán lô góc Giang Văn Minh, đang KD – ngang 24m, vị trí siêu hiếm📍 Tọa lạc tại đường Giang Văn Minh, P. An Phú, thuộc Thủ Đức (Q. 2 cũ). Khu vực sầm uất,...
      Đường Giang Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 90 m2, hướng Tây tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 90 m2 28,3 triệu/m2
      Bán nền 90m2 (5x18m) tại phân khu Ora Park – thuộc dự án Dragon Pearl, vị trí thuận tiện kết nối TL10, Hóc Môn và Bình Chánh.DT chuẩn 90m2, đất vuông đẹp,...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,6 tỷ

      2.61 tỷ 90 m2 28,9 triệu/m2
      Bán nền 90m2 (5x18m) đất đẹp, vuông vắn tại dự án Dragon Pearl, khu vực giáp ranh Sài Gòn, thuận tiện di chuyển về Bình Chánh – Hóc Môn.📌 Thông tin mảnh ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng đất 216 m2 tại Phố Lương Định Của - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 216 m2 277,78 triệu/m2
      Bán miếng đất căn biệt thự khu Him Lam đường Lương Định Của, Bình An, Q. 2. Khu Vip, quy hoạch đẹp, nội khu toàn căn biệt thự sang trọng, đường rộng...
      Phố Lương Định Của, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 90 m2, hướng Nam tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,56 tỷ

      2.57 tỷ 90 m2 28,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 90m2 (5x18m) tại Dragon Pearl, khu vực giáp ranh Thành phố Hồ Chí Minh, thuận tiện kết nối Bình Chánh – Hóc Môn.DT: 90m2, đất vuông ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,59 tỷ

      2.6 tỷ 90 m2 28,8 triệu/m2
      Cần bán đất nền 90m2  thuộc Phân khu Ora Park -  Dragon Pearl, xã Đức Hòa Đông – vị trí giáp ranh Thành phố Hồ Chí Minh, khu vực đang đc nhiều...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán ngay nền đất 304,70001220703125 m2 tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 6,7 tỷ

      6.71 tỷ 304,71 m2 22,01 triệu/m2
      đất nền tại Xã Lương Sơn, Phú Thọ (đc cũ: Huyện Lương Sơn, Hòa Bình) với DT 304.7  mét vuông, 3 MT 50m, giá chỉ 22 tr /  mét vuông.Điểm nhấn:+...
      Thị trấn Lương Sơn, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu ngay đất dự án 80 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,26 tỷ

      2.27 tỷ 80 m2 28,3 triệu/m2
      sang nhượng lô đất DT 80 mét vuông (5x16m) thuộc KDC Dragon Pearl, xã Đức Hòa Đông – khu vực phát triển mạnh nhờ lợi thế giáp ranh Sài Gòn.THÔNG...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2, hướng Tây tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,26 tỷ

      2.27 tỷ 80 m2 28,3 triệu/m2
      Thông tin mảnh đất:DT: 80 mét vuông (5x16m), đất vuông vắn, dễ thiết kế xây dựnggiá: 28,3 tr/ mét vuôngpháp lí: sổ hồng từng nền, sang tên...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Sở hữu ngay đất dự án 70 m2, hướng Bắc tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,95 tỷ

      1.96 tỷ 70 m2 27,9 triệu/m2
      Bán nền thuộc phân khu Ora Park – Dragon Pearl, vị trí giáp ranh Sài Gòn, khu vực đang hưởng lợi trực tiếp từ sự mở rộng hạ tầng và làn sóng dịch chuyển cư...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 1980 m2, hướng Đông-Nam tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1980 m2
       2000m2 (đất ở 320m2, 1200m2 đất vườn, và giấy tờ tay 480m2). Đất đã làm xong mặt bằng, hàng rào kiên cố, tiện làm homestay KD du lịch hoặc khu nghỉ...
      THÔN BÌNH AN, XÃ CAM BÌNH, CAM RANH, KHANH HÒA

      Bán gấp đất 75 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,14 tỷ

      2.15 tỷ 75 m2 28,6 triệu/m2
      Cần bán lô đất thuộc phân khu Ora Park dự án Dragon Pearl – tại xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Long An. Đây là khu vực giáp ranh Hồ Chí Minh, đang thu...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán đất 80 m2, hướng Nam tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,23 tỷ

      2.24 tỷ 80 m2 27,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền 80 mét vuông  thuộc phân khu Ora Park tại Dragon Pearl – Đức Hòa Đông, khu vực đang đc NĐT săn đón nhờ giá còn tốt...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán đất dự án 90 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 2,6 tỷ

      2.61 tỷ 90 m2 28,9 triệu/m2
      Bán nền 90m2 thuộc Ora Park tại Dragon Pearl – Đức Hòa Đông, Long An, vị trí sát Hồ Chí Minh, hưởng lợi trực tiếp từ tuyến DT823D và Vành đai 3 sắp hoàn...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán ngay đất dự án 154,25999450683594 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,36 tỷ

      11.36 tỷ 154,26 m2 73,65 triệu/m2
      🔥TUYỆT PHẨM căn hộ chung cư HẠNG SANG CÓ SÂN VƯỜN RIÊNG - SỐ LƯỢNG CÓ HẠN PHÍA NAM THỦ ĐÔ! 🌿🏡 Mã căn: R2.10.05 | RIVEA RESIDENCES💫 Loại hình:...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 141,89999389648438 m2 tại Thị trấn Bích Động - Việt Yên - Bắc Giang, giá 9,65 tỷ

      9.65 tỷ 141,9 m2 68,01 triệu/m2
      📍 sp liên kế góc đẹp tại Bích Động Lakeside – Việt Yên, nằm trên trục đường 19m, gần công viên cây xanh, không gian sống thoáng đãng, giá trị gia tăng bền...
      Thị trấn Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Bán nhanh đất 97 m2 tại Thị trấn Bích Động - Việt Yên - Bắc Giang, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 97 m2 68 triệu/m2
      Lô góc trung tâm Bích Động Lakeside – 97m2 – MT 6m – giá từ 68tr/m2Nếu đang tìm một sp vừa để ở, vừa tạo dòng tiền, lô góc liên kế 1 là lựa chọn rất đáng...
      Thị trấn Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Chuyển nhượng đất 90 m2 tại Thị trấn Bích Động - Việt Yên - Bắc Giang, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 90 m2 61 triệu/m2
      Bán liên kế Bích Động Lakeside – trục chính 22m - MT 6m - 90 mét vuông - 61tr/ mét vuôngLô liên kế khu liên kế 1, vị trí sát cổng chào, đường...
      Thị trấn Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!