Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay đất 206 m2 tại Đường Hùng Vương - Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 9,27 tỷ

      9.27 tỷ 206 m2 45 triệu/m2
      Chỉ còn 2 suất ngoại giao!SGO La Emera Phú Yên, tổ hợp thương mại nghỉ dưỡng tây âu đáng đầu tư nhất.Đó đầ xu hướng đầu tư BDS du lịch.Vị trí cực kỳ đắc địa...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2, hướng Đông tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán đất Phố Chợ Hàng Rượu, đất thương mại phù hợp ở và KD đa dạng các mặc hàng.- Đất nền KD Phố Chợ Hàng Rượu.- Hạ tầng đồng bộ, thiết kế hiện đại, xanh...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Trương Quang Trọng, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng đất dự án 108 m2, mặt tiền 6m tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 108 m2 33,34 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư tốt nhất và an toàn nhất thời điểm hiện tại, bìa đỏ từng lô, sẵn sàng bàn giao, hạ tầng hoàn thiện, dự án đáng sống nhất cho người dân Cẩm...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán đất 1 m2 tại Phường Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      Cần bán 2 nền đất hotel bàn đảo 2, BIM Hạ Long. L/H: 0988 208 *** - Mr. Mai Sơn.DT: 2000  mét vuông (mỗi lô 1000 mét vuông).Trong đó:- 1 lô là...
      Dự án Khu đô thị Đa Giác 4, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Ký Phú - Đại Từ - Thái Nguyên, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Bán đất nền Vạn Phú nhà phố thương mại - Đại Từ, Thái Nguyên, dự án có vị trí đắc địa và có nhiều chương chình ưu đãi khi mua đất tại dự án, cụ thể:Từ...
      Dự án Vạn Phú Shophouse Đại Từ, Xã Ký Phú, Đại Từ, Thái Nguyên.

      Sở hữu ngay đất 120 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Safabay - con gà đẻ trứng vàng.Có nên đầu tư vào thời điểm này.100 phần trăm đất đẹp hướng Vịnh Bái Tử Long, nằm sát đường bao biển Hạ Long - Cẩm Phả...

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị số 3 Điện Nam Điện Ngọc, 353 m2 tại Điện Bàn, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 353 m2 15,59 triệu/m2
      bán nhanh lô góc ngã 4 MT đường Văn Tiến Dũng.DT 353m2.Đông Bắc + hướng nam.Đường văn tiến dũng 34m.Giá.Bán 5,5 tỉ.call ngay 0906 465 ***
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Văn Tiến Dũng, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Đất nền dự án Hưng Thịnh Golden Land Bầu bàng, Bình Dương

      85 tỷ 90 m2 944,45 triệu/m2
      Dự án Hưng Thịnh Golden Land nằm ngay vị trí mặt tiền đường DH619 ngay trung tâm. Đây là khu trọng điểm xung quanh các khu công nghiệp lớn của Bình Dương:...
      Đường HL 610, Xã Long Nguyên, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Đất nền dự án Hưng Thịnh Golden Land Bầu bàng, Bình Dương

      Thỏa thuận 90 m2
      Đường HL 610, Xã Long Nguyên, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Đất nền dự án Hưng Thịnh Golden Land Bầu bàng, Bình Dương

      850 tỷ 90 m2 9444,45 triệu/m2
      Đất mặt tiền đường 13m, đường D5 gần chợ, cách trung tâm bến cát 5Km
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Long Nguyên, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán gấp nền đất Stella Mega City, 95 m2, mặt tiền 9m tại Cần Thơ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 95 m2 33,69 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán 2 miếng đất liên kế của dự án (có thể bán lẻ từng nền) phù hợp làm hotel, nhà ở, vị trí đẹp, đường số 36 (đường Ngân Long) to rộng...
      Dự án Stella Mega City, Đường Số 36, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Sở hữu đất dự án Khu đô thị Thung Lũng Xanh, 108 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Long Thành, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 108 m2 11,58 triệu/m2
      Bán đất An Phước Khu Thung Lũng Xanh Long Thành.DT 6x18m, sổ riêng thổ cư 100 phần trăm.Đường nhựa 8m cây xanh vỉa hè đường thông.Xây dựng tự do.Có hỗ...
      Dự án Thung Lũng Xanh, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất dự án Biên Hòa New City, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Nền góc Phú Gia (Ngay trung tâm dự án).DT 267,5 mét vuông.SHR sẵn, không cắm NH hay bị tranh chấp.giá: 4 tỉ 8 (tương đương 18 tr/ mét ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      bán ngay miếng đất chính chủ bán ngay Nguyễn Thị Tồn, P. Bửu Hòa, TP. Biên Hòa, Đồng Nai.KDC sinh sống đông đúc, thuận tiện cho việc KD mua bán.DT:...
      Dự án Biên Hòa New Town 2, Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền 175 m2 tại Xã Long Tân - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 3,32 tỷ

      3.33 tỷ 175 m2 19 triệu/m2
      bán ngay nền đất liền kề vườn (LKV) 175m2 giá chỉ 19tr/m2.bán ngay nền đất liền kề vườn (LKV) 175m2 đường 18,5m giá chỉ 21tr/m2.Và liền kề (LK)...
      Dự án Fenice Paradise, Xã Long Tân, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nền đất Khu đô thị Biên Hòa New Town, 96 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 96 m2 18,75 triệu/m2
      - Cần tiền bán nhanh nền đất Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai 96m2 thổ cư 100 phần trăm giá 1,8 tỉ.- nền đất cạnh đường Hoàng Minh Chánh, cách chợ 400m,...
      Dự án Biên Hòa New Town, Đường Hoàng Minh Chánh, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 110 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh lô đất bìa đỏ dự án Ecosun - Sunflower City thuộc chủ đầu tư Phúc Khang, chi tiết lô đất như sau:- đc: Trục đường chính...
      Dự án Eco Sun, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán đất dự án Gold Hill Center, 105 m2, hướng Nam tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 105 m2 23,34 triệu/m2
      Tôi cần bán mảnh đất 105 mét vuông thổ cư 100 phần trăm KDC Gold Hill trung tâm thị trấn Trảng Bom.Đường rộng 16m.Hệ thống điện âm, nước máy,...
      Dự án Gold Hill, Phố Hai Bà Trưng, Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!