Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Cần bán Lô trục chính D18 có sổ giá cực ngộp rẻ nhất hiện tại. Mua an tâm không lo rủi ro.Trục đẹp và giá trị nhất dự án và tiền năng KD khỏi phải bàn...
      Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, đường D18, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất Khu dân cư D2D (khu dân cư Đường 5 nối dài), 180 m2 tại Long Thành, giá 3 tỷ

      3 tỷ 180 m2 16,67 triệu/m2
      Em Thắm chuyên nhận ký gửi đất nền khu dân cư D2D Lộc An - Long Thành - Đồng Nai.Giá cả hợp lý, cam kết không kê giá.LH: 0902 676 ***Zalo).=======Chủ kẹt...
      Dự án Khu tái định cư D2D, Đường D4, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Phú Gia, 75 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 75 m2 36 triệu/m2
      Một nền đất KDC Phú Gia 1.- Trung Tâm giải trí Trảng Dài: Đối diện quán ăn Vườn Nhãn, khu vui chơi MicKey, quán karaoke 234, hồ bơi Babilon...- Cách 50m là...
      Dự án KDC Phú Gia, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền dự án Khu đô thị Biên Hòa New Town, 110 m2 tại Biên Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 110 m2 16,37 triệu/m2
      Tôi chính chủ vì lý do nhu cầu mua xe oto cần chuyển nhượng lại mảnh đất 110m2. Giá: 1.8 tỉ.Vị trí: MT đường Hoàng Minh Chánh, P. Hóa An, TP. Biên Hòa.Vị...
      Dự án Biên Hòa New Town, Đường Hoàng Minh Chánh, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu đất nền dự án 168 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Liêm - Hà Nam, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 168 m2 7,45 triệu/m2
      + Thanh Hải - Thanh Liêm nằm vị trí ngã 3 ba tỉnh Hà - Nam - Ninh. Nơi ấy dòng sông Đáy uốn quanh.+ 100m ra QL 1A xe lưu thông tấp lập, tuyến đường huyết...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Thanh Hải, Thanh Liêm, Hà Nam

      Chuyển nhượng nền đất 175 m2 tại Xã Phước An - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 175 m2 8 triệu/m2
      mảnh đất song lập 7x25, sổ hồng; thổ cư 100 phần trăm.Vị trí chỉ cách Q9; Q2; Q7; Sân bay Long Thành; Phú Mỹ Bà Rịa Vũng Tàu... Trong bán kính 20...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án Khu dân cư An Thuận (Victoria City), 93 m2, mặt tiền 5m , giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 93 m2 18,28 triệu/m2
      Victoria City: 0948 128 *** Gia Đuợc * sp đang bán tòa căn hộ L2, L3, L5, L7, L8, L9, L10, L14, L15, L19, L21, L22, L23, B1, B2.. Vv.* Các lô bán trên...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Văn Lâm - Hưng Yên, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Tâm điểm đầu tư "pháp lí an toàn" duy nhất tại hưng yên 03 tháng cuối năm bởi:Vị trí: Tiếp giáp trục kinh tế Bắc - Nam và tỉnh lộ 385, kết nối vùng kinh tế...
      Dự án Liền kề Hồng Hải - Đại Đồng, Văn Lâm, Hưng Yên

      Bán nhanh đất dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 95 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá tốt

      Thỏa thuận 95 m2
      Cần bán ngay nền đất giá rẻ sập sàn cho khách đầu tư đường số 4 Hà Quang 1.- Lô 95 mét vuông ngang 5m, hướng Tây.- Mặt đường lớn 22m, phù hợp ở +...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án Khu đô thị An Bình Tân, 90 m2, mặt tiền 4m tại Thành phố Nha Trang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán miếng đất nền dự án An Bình Tân - có sổ cá nhân- DT : 90 mét vuông - ngang 4m5.- Vị Trí đường T21 , đường nhựa 13mét, hạ tầng sạch đẹp, gần...
      Dự án Khu đô thị An Bình Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 300 m2 tại Nha Trang, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 300 m2 38 triệu/m2
      Lô cặp căn biệt thự Hà Quang II 600 mét vuông siêu đẹp giá chỉ 38tr/ mét vuông.-Lô cặp đường Số 16 đất nền căn biệt thự đơn lập, xung quanh...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 16, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, mặt tiền 16m tại Nha Trang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      bán gấp lô góc đường Số 13 KĐT Lê Hồng Phong 2 ( Hà Quang 2 ) đối diện TTTM giá rẻ đầu tư 67tr/m2.Vị trí: Góc 2 MT đường Số 13 ( rộng 17m ) và 4A ( rộng...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 157 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 10,2 tỷ

      10.21 tỷ 157 m2 65 triệu/m2
      * Đất nền 3 MT đường Vành Đai - Võ Văn Kiệt rộng 43 mét phù hợp vừa KD thương mại vừa ở.- Đường Vành Đai là tuyến đường trọng điểm kết nối đường sân bay vào...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất Khu đô thị VCN Phước Long, 132 m2, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 132 m2 55 triệu/m2
      Bán lô góc view công viên siêu đẹp và thoáng khu đô thị VCN Phước Long 2, giá hạ chỉ còn 55tr/ mét vuông.DT 132 mét vuông, MT ôm trọn công...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án Khu đô thị VCN Phước Long tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Bán đất khu đô thị VCN Phước Long 2 Nha Trang, đường A2 đối diện trường mẫu giáo, trục đường dọc song song với đường Võ Văn Kiệt.VCN Phước Long 2 khu đô...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A2, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất Khu đô thị Golden Bay, 144 m2, mặt tiền 8m tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,32 tỷ

      4.32 tỷ 144 m2 30 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet, kết nối với TP Nha Trang.Vị trí tiềm năng du lịch, nghỉ...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 80 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 80 m2 46 triệu/m2
      - Giá đầu tư: Rẻ hơn thị trường 500 tr.- DT: 80 mét vuông ngang 5m Hà Quang 1 - Nha Trang.- Hướng Đông, lô sạch.- Lô kề góc dễ nhận diện, không bị đâm...
      L
      Huynh Thi Bich Tram Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Hà Tiên - Kiên Giang, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 125 m2 12,56 triệu/m2
      Đất nền khu đô thịM Hà Tiên, hiện bên e đang có rổ hàng giá rẻ ngộp, cần thanh lý gấp.- F12 - 04 DT 300 mét vuông(ngang 15x dài 20m) - giá 2,4 tỉ.-...
      Dự án Hà Tiên, Đường 6, Phường Pháo Đài, Hà Tiên, Kiên Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!