Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán đất nền dự án 139 m2, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 139 m2 43,5 triệu/m2
      Lô góc đẹp An Bình Tân xung quanh cư dân xây dựng đông đúc chỉ hơn 6 tỉ.-Lô góc đẹp KĐT An Bình Tân bìa đỏ cá nhân, sang tên nhanh gọn.- DT 139,4 mét...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2 tại Đường Phạm Thế Hiển - 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      KDC hiện hữu nhận nền xây dựng ngay.KDC Phú Lợi.gọi ngay nhận vị trí đẹp: 0932 812 ***.Vị trí: MT Phạm Thế Hiển, P7, Q8.Giá từ chủ đầu tư: công ty Hai...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh
      T
      Huỳnh Nguyễn Thuận Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      KHAI XUÂN ĐẦU NĂM 60 mảnh đất Q. 8 chủ đầu tư HAI THÀNH - Phú Lợi: 45 nền SHR Q. 8 - Nam Gia: 15 nền bìa đỏ P. 7- Q. 8 Tuỳ DT 80-120/m2TT DỰ KIẾN 6-12...
      Dự án Khu dân cư Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 100 m2 tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      KHAI XUÂN ĐẦU NĂM 60 miếng đất Q. 8 Của chủ đầu tư HAI THÀNH - phòng KD 0931 767 *** - Phú Lợi: 45 nền sổ hồng riêng - Q. 8 - Nam Gia: 15 nền bìa đỏ...
      Dự án Khu dân cư Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Lào Cai - Lào Cai, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 130 m2 40 triệu/m2
      mảnh đất đối diện chợ Châu Úy đông cư dân, thuận lợi đầu tư, cho thuê, buôn bán KD.- DT: 5m x 25,9m (129,5m2).- Hướng: hướng Tây Nam.- pháp lí: sổ ...
      Đường Hoàng Liên, Phường Bắc Cường, Lào Cai, Lào Cai
      L
      Đỗ Duy Nam - Đức Việt Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 2653 m2 tại Xã Hiếu Tử - Tiểu Cần - Trà Vinh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 2653 m2 2,53 triệu/m2
      bán nhanh Đất Tặng Nhà KD MT QL 60, Trà VinhDT: 2653 mét vuông ( 300 mét vuông thổ cư, còn lại CLN)giá : 6,7 tỉ ( thỏa thuận chính chủ)call ...
      Đường Quốc lộ 60, Xã Hiếu Tử, Tiểu Cần, Trà Vinh

      Cần bán gấp lô đất nền 157 m2 tại Đường 1 - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 157 m2 33,13 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh miếng đất đẹp tại trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu giá siêu mềm.- DT 156.7m2.- Thích hợp xây mua ở cũng như đầu...
      Đường 1, Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất dự án 406 m2 tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 5,68 tỷ

      5.69 tỷ 406 m2 14 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất thổ cư Ninh Thọ, Ninh Hoà mặt đường nhựa 20m, cách biển chỉ 70m DT 406m2 có 200m2 đất ở giá 5 tỉ 684tr 0905 324 *** Mr Dũng
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 208 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 208 m2 32,7 triệu/m2
      Lô góc MT Lạc Long Quân, đường số 7Nằm trên trục đường chính đối diện Vincom Chơn Thành Bình Phước Giá chỉ 450 tr/mGiá rẻ quá a/c đầu tư quan tâm liên lạc em
      Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất dịch vụ Dương Nội, Aeon Mall trường Quốc tế, sát Aeon Hà Đông.- Vị trí: N009 khu dịch vụ LK16, 17, 18 Dương Nội, cổng...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Cần bán đất vị trí KD buôn bán sầm uất đường Bùi Trang Chước - sát ngã 4 Lê Quảng Chí Đông Bắc.- mảnh đất nằm trên vị trí đẹp KD sầm uất nhất con đường,...
      Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất 4100 m2, mặt tiền 35m tại Xã Tân Hòa - Buôn Đôn - Đắk Lắk, giá 5 tỷ

      5 tỷ 4100 m2 1,22 triệu/m2
      Chuyển công tác về Hồ Chí Minh gia đình cần bán mảnh vườn tâm huyết view sông đường nhựa trước nhà rộng 10m hướng vào thủy điện. Vị trí mảnh vườn thuộc xã...
      Xã Tân Hòa, Buôn Đôn, Đắk Lắk

      Cần bán gấp đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 100 m2 68,5 triệu/m2
      Siêu phẩm hot năm 2023 mở bán hôm nay Sau trung tâm hành chính Q. Hồng Bàng.Thửa đất vuông vức vị trí nằm trong khu phân lô cao cấp cơ sở giao thông...
      Đường Hồng Bàng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 848 m2, mặt tiền 33m, hướng Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,68 tỷ

      6.69 tỷ 848 m2 7,89 triệu/m2
      - nền đất nằm trong khu bàn cờ quy hoạch đường 12m, thông biển, cách đường gần biển 100m (đường rộng 30m kết nối Bắc Vân Phong và Nam Vân Phong ) .- Nội...
      Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 108 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 108 m2 50 triệu/m2
      Cần bán lô góc, giao giữa Lê Văn Lương và Phạm Hữu Lầu - dự án Thanh Nhựt liên kế Metro City GS.- Vị trí đẹp, khu vực đang phát triển, thuận lợi đầu tư.-...
      Dự án The Sun City Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Huyền Trân Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 9m tại Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 240 m2 24,8 triệu/m2
      Mô tả LX.021423.1:+ Vị trí: Đường số, Linh Xuân. Ra QL 1K cũng bằng ra QL 1A chỉ không đầy 300m.+ DT: 240 mét vuông full thổ cư công nhận. Ngang khủng...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 100 m2 52,5 triệu/m2
      nền đất nền MT đường Số 13 Hà Quang II chỉ 5,25 tỉ bao ép cọc.-----------------Đường Số 13 rộng 17met - trục đường KD kết nối đường Lê Hồng Phong và đường...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 277 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Uông Bí - Quảng Ninh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 277 m2 18,06 triệu/m2
      Gia đình cần bán lại ô đất căn biệt thự trung tâm TP Uống Bí:+ DT: 277m2.+ Hướng: hướng Tây Nam và hướng Tây Bắc.+ Đường qh: 15m.Ô đất nằm sau...
      Phường Yên Thanh, Uông Bí, Quảng Ninh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.