Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh đất dự án 126 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 126 m2 54,77 triệu/m2
      Bán đất 1/ hẻm 43 Vườn Lài thông ra đường APD3, P. An Phú Đông, Q. 12.- Giá: 6.9 tỉ.- DT: 125.8 mét vuông (5x25m).- Sổ riêng, đc xây dựng tự do.-...
      Hẻm 43, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 173 m2, mặt tiền 7m tại Đường Số 7 - 6 - Tân An - Long An, giá 7 tỷ

      7 tỷ 173 m2 40,47 triệu/m2
      Chính chủ gửi còn cặp khu dân cư Green City đường Số 7, P6 TP Tân An (Chính chủ) 2 MT trước và sau.2 lô LK 8 (Đường số 7) lô số 36,37.Giá: 7 tỉ / nền.DT:...
      Dự án Green City, Đường Số 7, Phường 6, Tân An, Long An

      Cần bán lô đất nền 3019 m2, mặt tiền 13m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 3019 m2 2,32 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh 3019 MT đường Kênh 10 xã Lê Minh Xuân, cách đường Mai Bá Hương 700m, cách Chùa Phật Cô Đơn ~ 1 kilomet. Giá 7ty còn thỏa ...
      Đường Kênh 10, Xã Lê Minh Xuân, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 391 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Ninh Hải - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 391 m2 17,91 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 391m thổ 100m P. ninh hải TX ninh hoàNgang 12m dài 32Đường hiện trạng petong 5mCách biển doclet vài trăm metmảnh đất quy hoạch 2 MTXung...
      Đường 1, Phường Ninh Hải, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 77 m2 tại Xã Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 77 m2 75 triệu/m2
      Bán đất lô góc ngã tư - Dự án KĐT Tân Tây Đô - gần Vành Đai IV.- DT: 77.2  mét vuông (Dài 12m, rộng 7m15 lô góc).* Tiện ích miếng đất.* Nằm trong...
      Đường 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 40 m2 127,5 triệu/m2
      Vip. Rẻ nhất khu. Giá chỉ nhỉnh 5 tỉ.- Có ngay ô đấu giá LK19AB P. Dương Nội.- Sát trường mẫu giáo Hoàng Hanh, thông ra Lê Trọng Tấn, Lê Quang Đạo.DT 40m2,...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 52m tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      * bán gấp nền đất nền bìa đỏ 100m KDC phong phú 4.* Giá: 7 tỉ * DT: 5m x 20m. * Hướng: hướng Đông Nam - Hổ trợ a/c KH Vay 60 - 70 phần trăm giá...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 50 m2 117 triệu/m2
      chính chủ chuyển nơi ở mới, cần bán ngay miếng đất pHân lô liên kế khu dịch vụ Đào Đất, Hàng Bè, Kiến Hưng - Hà Đông; DT 50 mét vuông, MT 4m. Thuận...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 67 m2, mặt tiền 5m tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,38 tỷ

      5.38 tỷ 67 m2 80,3 triệu/m2
      Chính chủ bán lô đất vuông, đẹp. MT 5 mét, DT 67.3 m2 (5x13,5m), oto vào đất.
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu đất nền dự án 1900 m2 tại Xã Trung Lập Hạ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 1900 m2 3,64 triệu/m2
      1900 mét vuông có sẵn 300 mét vuông thổ cư và lên đc thêm thổ cư hết đất, KDC đông xây dựng ngay, từ HL2 vào đường Nguyễn Thị Hương (566 cũ) tầm...
      Đường 566, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 70 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      - 10 lô liên kế: 4x16.5m. CN: 66m2, hướng Tây, Nam.+ Lô thường.+ Lô góc.- 11 lô đối diện: 4.25x19m, hướng Bắc.- Hẻm 7m oto ra vào thoải mái, cách MT 40m....
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 56 m2, mặt tiền 4m tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      Bán đất phân lô đg 8m có vỉa hè 2 MT trước sau. Khu ngôi nhà phố cao cấp hẻm 467 Lê Trọng Tấn_ Sơn Kỳ _Tân Phú _Hồ Chí Minh.DT: 4x14 điện, nước âm,...
      467, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 1000 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 1000 m2 5,8 triệu/m2
      Cần bán 1000 mét vuông P. Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một.- Đường bê tông xe tải thông cách Lê Văn Tách 100m dân đông đúc.- Thích hợp làm kho xưởng ,...
      Đường Lê Văn Tách, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 90 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Cần bán đất dự án KDC Hàng Dương xã Phước Kiển, Nhà Bè, DT 5 x 16m 80m2 giá 5,5 tỉ, 5 x 18m 90m2 giá 5,8 tỉ, lô góc 2MT đường 20m DT 8 x 20m. 144m2 giá 10,8...
      Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 255 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Bắc tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,23 tỷ

      5.23 tỷ 255 m2 20,51 triệu/m2
      miếng đất nằm cách Khu CNC Hoà Lạc chưa tới 1km!Đi thêm vài trăm mét nữa là tới ĐH FPT ,toà nhà Viettel và nhiều tiện tích khác!Khu vực xung quanh có nhiều...
      Đường Tân Xã, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 80 m2, hướng Tây - Nam tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lô đất thổ cư MT H6M thông Gò Xoài, cách trục chính 30m, gần chợ Gò Xoài.- TDT: 80m²(ngang 4, dài 20).- Hiện trạng: Đất trống.- Vị...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 60 m2 115,84 triệu/m2
      CC bán Đất hẻm xe hơi Chu Văn An, P12, Bình Thạnh.+ DT: 4 x 15m, vuông vắn, không lỗi phong thủy.+ Siêu vị trí: hẻm xe hơi nằm sát MT Chu Văn An, gần...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 312 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 312 m2 19,88 triệu/m2
      Bán đất vườn lài MT hẻm 92 vị trí đẹp tiện xây căn biệt thự mini ,nhà xưởng vv DT: 5.7x70=312m thổ cư 67,5mĐường : 7m phóng 16mGiá: :6.2 tỉLH:Trường 0901...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.