Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu đất dự án 80 m2 tại Đường Lâm Văn Bền - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 80 m2 76,25 triệu/m2
      Cần bán miếng đất hẻm 30 đường Lâm Văn Bền, P. Phú Thuận, Q. 7:- DT: 4 x20 = 80 m2.- Giá; 6.1 tỉ (thỏa thuận).- Đường hẻm 4m.- KDC hiện hữu, dân trí cao.-...
      Hẻm 30, Đường Lâm Văn Bền, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 240 m2 tại Đường Hùng Vương - Ka Long - Móng Cái - Quảng Ninh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 240 m2 29,17 triệu/m2
      Bán đất nền biệt thư view Sông Ka Long Móng Cái giá siêu hấp dẫn.khu đô thị đáng sống nhất Móng Cái.- giá mềm nhất hiện tại: Chỉ với 7 tỉ/lô (đất căn ...
      Dự án KaLong Riverside City, Đường Hùng Vương, Phường Ka Long, Móng Cái, Quảng Ninh
      Y
      Nguyễn Thị Hải Yến Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 52 m2, mặt tiền 4m tại Phường Đức Thắng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 52 m2 119,24 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP VĂN HỘI, ĐỨC THẮNG, GẦN HV TÀI CHÍNH:+ Vị trí gần HV Tài Chính, đại học Mỏ địa chất, BV Phương Đông.+ ngõ tương đối rộng 6m, ô tô tránh nhau,...
      Phố Văn Hội, Phường Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán đất 80 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      - bán ngay nền đất MT đường nhựa 8m tại KDC Phước Kiển cách MT đường Lê Văn Lương 100m . - Vị trí KDC hiện hữu giao thông thuận tiện liên kế trường học...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 200 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      Lô căn biệt thự 200 mét vuông, Đông Nam, Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang + DT: 200 mét vuông (10x20)+ Đông Nam, mát mẻ+ Giá: 30...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 1000 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1000 m2 5 triệu/m2
      E lên lô Phước Thuận, Xuyên Mộc, đường 6m- Cách ngã 4 Hồ Tràm 3.2km- Vị trí ngay gần Uỷ Ban Phước Thuận- Đất đc rào sạch đẹp, quy hoạch treo đất giáo dục,...
      Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Trương Nhật Thắng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 94000 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đạ Kho - Đạ Tẻh - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 94000 m2 0,06 triệu/m2
      Cần bán hơn 94,000 mét vuông (thực tế gần hơn 11ha).Khu vực suối đá, Xã Đạ Kho, Huyện Đạ Tẻh, Lâm Đồng.- Đường xe ô tô ra - vô tận nơi. View đồi núi...
      Đất vườn Caosu Xã Đạ Kho, Đạ Tẻh, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất:- MT đường số 4 khu đô thị Hà Quang 2, TP Nha Trang.Nằm ngay đường số 4 (rộng 22m), thuộc KDC hiện hữu.- Bán kính 20m là chợ,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 141 m2, mặt tiền 8m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 141 m2 39,72 triệu/m2
      nền đất 2mt rất đẹp, vị trí KD tốt. Quá thích hợp để đầu tư, KD, cạnh chợ, trường, biển, sông
      Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 92 m2, mặt tiền 5m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 92 m2 70,66 triệu/m2
      nền đất duy nhất tại phố Trường Lâm, đường trước nhà oto tránh, DT lớn, thông số vàng, xây căn biệt thự, nhà căn hộ cho thuê đều đẹp, mấy bước ra đường...
      Đường Trường Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 2500 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 2500 m2 2 triệu/m2
      khu công nghiệp Đã và hàng hình thànhDo tài chính khó khăn cần sáng nhượng lại 4 thửa 12 mảnh đấtTại Cây Da, Hiệp Thạnh, Gò Dầu , Tây NinhĐất có thổ cứ...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nền đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,08 tỷ

      6.08 tỷ 80 m2 76 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất LK4 - 3, khu Đa giác - P. Hùng Thắng - TP Hạ Long - QN.DT: 80,02m2.Cơ sở cơ sở giao thông thuận tiện.Giá cắt lỗ sâu: 76tr/m2 có...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Hải An - Hải Phòng, giá 5,84 tỷ

      5.84 tỷ 80 m2 73 triệu/m2
      Giảm kịch sàn - Cho đầu tư.Bán đất mặt đường Trung Lực. Vị trí trung tâm, đoạn to nhất tuyến đường.Địa điểm KD lý tưởng các mặt hàng. Đối diện cổng trường ...
      Phố Trung Lực, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Bán gấp đất dự án 492 m2, mặt tiền 10m tại Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 492 m2 12,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT đường Dt 741- Chánh Phú Hòa, Bến CátDT : 10x50MT đường có điện 2 pha đầy đủ - KD mua bán đc ngayĐất bằng phẳng xây dựng đc ngaygiá...
      Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 50000 m2 tại Thị trấn Quảng Sơn - Dăk GLong - Đắk Nông, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50000 m2 0,15 triệu/m2
      Bán đất khu dốc trời view hồ thủy điện Xã Quảng Sơn, Huyện Đăk Glong, Đắk Nông- DT: 5 hec ta - điện nước đầy đủ, cùng nhiều tiện ích xung quanh- Đất view...
      Xã Quảng Sơn, Dăk GLong, Đắk Nông

      Chuyển nhượng đất nền dự án 86 m2, mặt tiền 6m tại Đông Ngàn - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 86 m2 65,12 triệu/m2
      Dt : 86 mét vuông Mt khoảng 6m KD bất chấp Vị trí : phù lưu - chợ giầu - trung tâm TP Từ Sơn. Tiện ích hoàn hảo xung quanh bìa đỏ pháp lí rõ...
      Phố Phù Lưu, Phường Đông Ngàn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay đất 100 m2 tại Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      + Tên dự án: khu dân cư Phú Lợi Q. 8+ Vị trí dự án: đường Phạm Thế Hiển, P. 7, Q. 8, TPHCM+ CĐT: Công ty TNHH Hai Thành+ Quy mô dự án: 52 héc ta, mật độ...
      Dự án Khu dân cư Phú Lợi, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất dịch Vụ Dương Nội khu 16, 17, 18A, 18B tiếp giáp siêu thị Aeon Nhật Bản.DT: 50 mét vuông MT 4m. Đường rộng 11.5m vỉa hè 3m....
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.