Thông tin mô tả
Bán đất Vườn Lài hẻm 94 vào 2 sẹc đối diện
Đường: 6m nhựa.
4x13. 5x16. 8x21. 10x30.
Giá: 7 Tỷ
Diện tích: 169 m2
Giá/m2: 41,42 Triệu/m2
452055
Mua bán
Bán đất Vườn Lài hẻm 94 vào 2 sẹc đối diện
Đường: 6m nhựa.
4x13. 5x16. 8x21. 10x30.
Nguyễn Văn Út
Đường Đông Hưng Thuận 2, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
4,59 tỷ
58 m2
Đường Lê Thị Riêng, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
1,95 tỷ
52,7400016784668 m2
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
870 triệu
64 m2
Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
400 triệu
200 m2