Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 111 m2, mặt tiền 5m tại Sóc Sơn - Hà Nội, giá 5,11 tỷ

      5.11 tỷ 111 m2 46 triệu/m2
      + TRỤC CHÍNH KD XUÂN BÁCH - QUANG TIẾN - SÓC SƠN !- DT 111 mét vuông . MT 5,4m . hậu 5,5m . Sâu 20,18m . - Sẵn nhà c4 . Full thổ cư !- đường trước...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nền đất 96 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 96 m2 61,46 triệu/m2
      Cần bán gấp đất nền Topia Khang Điền Q. 9.- DT: 6x16m, Tây Bắc view sông, Công viên giá 6,250 tỉ (65tr/ mét vuông).- DT: 6x16m, Đông Nam trục đường...
      Dự án Topia Garden, Đường Long Thành - Dầu Giây, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 117 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 117 m2 50,43 triệu/m2
      Vị trí đẹp đường thông KD buôn bán tốt , KDC mới yên tĩnhDT : 117m2 ngang 6,25Giá : 5,9 có thỏa thuậnliên hệ : 0905 775 *** Kiều Đức nắm chủ trực tiếp đàm...
      Đường Phạm Nhữ Tăng, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 50 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 50 m2 132 triệu/m2
      Chính chủ bán một số nền đất khu Đồng Đế Đồng Chợ, Dương Nội, Hà Đông, giá rất tốt:Lô mặt đường 11,5m, DT 50m2, hạ tầng đồng bộ, khổ đất vuông vức.Vị trí...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 1269 m2 tại Đường Tỉnh lộ 3 - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1269 m2 3,95 triệu/m2
      Bán nền đất MT Tỉnh Lộ 3, Phước Thượng, Phước Đồng, Nha Trang.- DT: 1.269,1  mét vuông, (Ngang 20m).Trong đó có 300 mét vuông QHGT mở rộng Tỉnh...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 95 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 95 m2 68,43 triệu/m2
      Đất ở 2MT, công nhận 95m2, thực tế 150m2 ngang 6m, dài 25m, oto đỗ trong đất,Tiên xây nhà ở, căn hộ dịch vụ, giá 70trđ/m2 call ngay, thỏa thuận chính...
      Đường Số 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất đường Quách Nhẫn, Bắc Giang.- DT: 72m2, MT 4,5m, lòng đường 7m, vỉa hè 4,5m.Hướng: hướng Tây Bắc.- Vị trí mảnh đất nằm gần...
      Đường Quách Nhẫn, Phường Hoàng Văn Thụ, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1130 m2, mặt tiền 14m tại Củ Chi, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 1130 m2 5,23 triệu/m2
      - Năm mới cần tiền cho công việc làm ăn quyết định bán mảnh đất vị trí tiềm năng MT đường Tỉnh Lộ 15 xã Tân Thạnh Tây huyện Củ Chi TPTp HCM.- DT...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Tân Thạnh Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Đầu tư thông minh sinh LN.Siêu phẩm Diên Hồng kẹp vệt cây xanh, Hòa Xuân.Đại lộ trung lương dài xuyên suốt dự án.Đường 2 làn rộng rãi, nhà cửa hiện đại, cơ...
      Dự án Nam cầu Nguyễn Tri Phương, Đường Diên Hồng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 110 m2 52,73 triệu/m2
      VỊ TRÍ HOT TIỀM NĂNG CAO..* pháp lý : sổ hồng riêng thổ cư- DT : 5m x 22m + hẻm kt sau 2m - Lộ : 5-9-5- Hướng : hướng Tây Nam* giá : 5 tỉ 800tr ( thỏa ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất nền 54 m2 tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 54 m2 100 triệu/m2
      - Vị trí: Đất view cao ráo thoáng đãng- Hẻm 5m, oto thoải mái, hẻm cụt, khu vực compound, an ninh. Kế bên trường cấp 1 Giồng Ông Tố- Tặng giấy phép XD,...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 3168 m2, mặt tiền 60m tại Thạnh Bình - Tân Biên - Tây Ninh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 3168 m2 2,15 triệu/m2
      DT 3168 mét vuông ( 60,26 x 50m) nở hậu 67,8mĐường đất 8m sổ hồng riêng đất dânXung quanh đất là ủy ban nhân dân xã Thạnh Bình, trại giam Cây...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Xã Thạnh Bình, Tân Biên, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 350 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 350 m2 18 triệu/m2
      - DT: 10x35 ( đất full thổ cư, SHR ) Gần chợ Chiều đi bộ ~ 5p, 5p đi ra các trường Tiểu học,2,3. Chỉ 15p qua BV Xuyên Á. KDC đông, yên tĩnh an ninh trật...
      Đường Xuyên Á, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 54 m2 tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 54 m2 101,86 triệu/m2
      cực hiếm Giữa lòng Vin Ocean Park Lòng đường 3 oto tránh Đối diện Hải Dương 8, hưởng trọn tiện ích Vin lô đất ở Trâu Quỳ Gia Lâm , nằm...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 2480 m2 tại Xuân Thọ - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 2480 m2 2,63 triệu/m2
      Bán đất sổ riêng 2480m quy hoạch thổ cư ngay MT đường nhánh Xuân Thọ có sẵn nhà mái tôn, view đẹp ra MT QL 20 gần 800m, đi Hồ Xuân Hương ~ 10 kilomet,...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Xuân Thọ, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Sở hữu đất 106 m2 tại Phường Tân Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 106 m2 50 triệu/m2
      Bán đất đường số 249 P. Tân Phú Q. 9 ngay đường Hoàng Hữu Nam đi vào.DT: 106m (ngang 5 x 21.2m).Đường rộng 10m, đối diện công viên.KDC cao cấp, sạch sẽ,...
      Đường 249, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 210 m2, hướng Đông tại Hoằng Tiến - Hoằng Hóa - Thanh Hóa, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 210 m2 25 triệu/m2
      Siêu phẩm miếng đất 3 MT ngay MT đường 22m sát biển KDL Hải Tiến.- Dt 210m2 (10*21).- Full thổ cư.- Hướng Đông.- Cách biển 100m.- Nằm ngay trung tâm bãi...
      Dự án Đô thị 35 Biển Hải Tiến - Thanh Hóa, Đường Tỉnh lộ 510B, Xã Hoằng Tiến, Hoằng Hóa, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 142 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.26 tỷ 142 m2 37 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự đường số 28B(Hoàng Đình Giong) khu đô thị Phước Long A NTDt 142.5m (ngang 7.5m)Hướng hướng Tây BắcGần trục đường số 4 (Thích...
      Dự án Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá