Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nền đất 92 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Lâm - Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 92 m2 61,96 triệu/m2
      Bán mảnh đất kẹp cống sau lô 2 MT đường Lê Lâm.Hướng chính Nam mát mẻ.DT ngang 5,5m* 16,8 m.Cách tầm 100 mét là ra biển, nơi tập trung nhiều hotel, chung ...
      Đường Lê Lâm, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng.

      Chuyển nhượng đất dự án 80 m2, mặt tiền 9m tại Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Bán siêu phẩm phố Trần Cung, gần viện E, ngõ nông, thích hợp xây CCMN, phân lô, giá đầu tư siêu rẻ.Nói không với quy hoạch.Không còn gì để nói. Nhanh tay...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      C
      Ngọc Oanh - Nhà Đất Thổ Cư Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 198 m2 tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 6,93 tỷ

      6.93 tỷ 198 m2 35 triệu/m2
      Bán lô liền kề hoa hậu duy nhất, hot nhất dự án HUD góc đường 35m & 26m, DT 198 mét vuông dự án HUD Nhơn Trạch.LK7 - Lô 8 - NV4.MT: 10mx21m.DT:...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 60 m2 95 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất tại khu tái định cư mới Trâu Quỳ, giá vô cùng yêu thương:+ DT: 60 mét vuông.+ MT = mặt hậu: 4m.+ Hướng: hướng Tây Bắc.+ pháp lí:...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 204 m2, mặt tiền 12m tại Xã Mai Lâm - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 204 m2 25,5 triệu/m2
      DT: 204m (có sẵn nhà c4).MT: 12m.View sông Đuống.Thích hợp xây căn biệt thự sân vườn nghỉ dưỡng.Cách 5m ra tới trục chính.5 ph Di Chuyển Đến căn hộ Đông...
      Thôn Trái Bình, Xã Mai Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 1005 m2, mặt tiền 18m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1005 m2 5,98 triệu/m2
      Cần bán ngay đất để trả nợ NH gần trung tâm thị trấn huyện Củ Chi đường nhựa 12m, DT 1005 mét vuông ngang 18m trong đó đã lên thổ cư full gần MT...
      Đường Quốc Lộ 22, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 60 m2 95 triệu/m2
      Chị gái cần tiền nhờ bán nhanh miếng đất tại trung tâm khu tái định cư Trâu Qùy, Gia Lâm.+ DT 60 mét vuông, MT bằng hậu rộng 4m, dài 15m.+ giá bán...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 22000 m2 tại Xã Tân Thành - Bình Tân - Vĩnh Long, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 22000 m2 0,3 triệu/m2
      22.000m2 đất lúa thuộc Tân Thành, Bình Tân, Vĩnh Long - Lộ ba gác ô tô tới đất.Giá: 300 tr/công.call ngay: 0907 495 *** - Khoa Diệp Lục.
      Xã Tân Thành, Bình Tân, Vĩnh Long

      Bán nhanh đất dự án 45 m2 tại Đường Thế Lữ - Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      Phố đi bộ giờ đã đúng tên của nó, đông vui nhộn nhịp vậy mà chính chủ vẫn phải bán đi nền đất tâm huyết giá cực thiện chí chỉ 5 tỉ(ra lộc).nền đất siêu ...
      Đường Thế Lữ, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 58 m2, mặt tiền 4m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,22 tỷ

      5.22 tỷ 58 m2 90 triệu/m2
      CC Cần Bán miếng đất Đẹp Mới Trúng Thầu Khu Cổ Bồng Xã Di Trạch H Hoài Đức Thủ đô Hà NộiDT 58,5m (Đông Nam ) MT : 4,5m x13m Vỉa Hè 3m Mặt Đường rộng...
      Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 20m tại Huyện An Dương - Hải Phòng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 200 m2 26 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán các nền đất tại khu đô thị seoul ecohome, Tràng Duệ,An Dương,Hải Phòng1. nhà phố thương mại shophouse mặt đường 50m,giá từ 6 tỉ...
      Dự án Seoul Eco Homes, Huyện An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền 75 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đường Hồ Học Lãm, cách Bến xe Miền Tây và Aeon Mall 2 kilomet.Lô góc 2 MT đường 12m. Nằm trong khu dân cư hiện hữu, xây...
      Đường Hồ Ngọc Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án The Sun City Phước Kiển, 120 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,04 tỷ

      5.04 tỷ 120 m2 42 triệu/m2
      Lý do có nên mua đầu tư hoặc An Cư!- Giá 1căn duy nhất chủ cần bán 42tr/ mét vuông, cùng vị trí trước đây 6tháng đã bán 57tr/ mét vuông, giá...
      Dự án The Sun City Phước Kiển, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án Đất nền nhà phố - Khu nhà ở Thiên Lý, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 100 m2 55,5 triệu/m2
      Đường số D13, đường rộng 12m, gồm vỉa hè, cây xanh.Đã có SHR.Có bản vẽ xây dựng.Đã đóng đủ các loại thuế phí liên quan đến miếng đất cho đến cuối năm...
      Dự án Khu nhà ở An Thiên Lý, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án Khu dân cư C.T.C, 100 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cần bán đất HĐ C. T. C Q. 9.Vị trí: MT đường Trường Lưu lộ giới 30m đối diện Điền Phúc Thành.1 MT đường 30m:DT đất: 5x20m 100m2.giá 6 tỉ (đã bao gồm móng...
      Dự án KDC C.T.C, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Chỉ 1,5 tỉ (30 phần trăm) sở hữu ngay lô đất view sông, khu dân cư cao cấp Q. 9.Sở hữu vị trí vàng - khu dân cư MT, mặt sông Q. 9.Nhất cận thị:...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 220 m2 tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 220 m2 30 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nền đất và ngôi nhà sinh thái nghỉ dưỡng. Đối diện BV Quốc Tế Hạnh Phúc. Ngay Cổng Chào Bình Dương kết nối với TP Thủ Đức qua cây cầu...
      Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất dự án Khu biệt thự Khang Điền, 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 51,95 triệu/m2
      - Chỉ một nền duy nhất- Cam kết giá cực rẻ- Chỉ có : 5.195.000.000vnd- DT: 5x20, đường 12m, hướng TB, không lỗi phong thủy- SHR trao tay- Cần gấp nên bán ...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.