Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nền đất 245 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 245 m2 24,49 triệu/m2
      DT 245m2 đất ở thị, MT 10m, đường nhựa rộng 8m, Đông Bắc. Mật độ XD là 60 phần trăm bao gồm: 2 hầm + 1 trệt + 2 lầu và áp mái.nền đất cách trung tâm...
      Đường Măng Lin, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất dự án 55 m2, mặt tiền 3m tại Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 55 m2 124,55 triệu/m2
      - Gấp Gấp chính chủ bán nền đất phố Yên Lãng, Đống Đa, oto đỗ cửa, nhà cách phố chỉ 50m, khu phố KD buôn bán tấp nập, an ninh cao, gần BV Nội Tiết Trung...
      Đường Yên Lãng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      BÁN 2 LÔ liên kế ĐƯỜNG THANH LƯƠNG 8, HÒA XUÂN.+ mảnh đất nằm đối diện công viên xanh mát.+ Đất sạch đẹp, giao nhau với đường Mạc Đăng Dung.+ Tây Bắc.+...
      Đường Thanh Lương 8, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 84 m2, hướng Đông tại Hòa Cường Nam - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 84 m2 79,77 triệu/m2
      Bán đất MT Trần Đức Thảo - Hải Châu.- Đường 7m5 lề 4m (phía sau kẹp thêm kiệt 4m).- DT: (5x 16.7) = 84m2. Hướng Đông.- nhà c4 vị trí giữa Xô Viết Nghệ Tĩnh...
      Đường Trần Đức Thảo, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nền đất Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2 tại Ngũ Hành Sơn, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Bán đất đường Đoàn Khuê thuộc GĐ 1 trục chính khu Nam Việt Á.Đường 11m5 lề 5m.Tây Nam.DT 100m2 (5x20m).Vị trí nằm đoạn đẹp nhất thuộc GĐ 1, xung quanh nhà...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đoàn Khuê, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán đất nền dự án 120 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,04 tỷ

      5.04 tỷ 120 m2 42 triệu/m2
      Đất nền khu dân cư Thanh Nhựt:+ Vị trí: Nằm trên MT đường Phạm Hữu Lầu, ngay bên cạnh KĐT mới ZeitGeist GS MetroCity, thuộc khu vực phát triển bậc nhất...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 58 m2, mặt tiền 4m tại Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 58 m2 100 triệu/m2
      Bán đất ngõ 63 đường Phú Đô.Cách đường oto 20m.Ngõ trước nhà 2m.Tiện xây căn hộ mini.Ngõ thông KD đc.MT 4m, đất vuông vức.
      Ngõ 63 Đường Phú Đô, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Hải, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Bán lô sạch đẹp đường B8 VCN Phước Hải, thông Vành Đai 2 và A2 giá chỉ 59tr/m2.- DT: 100m2 (5*20).- Đông Nam.- Đường rộng 12m, thông vành đai 2 với Văn...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B8, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Huỳnh Trần Ngọc Sâm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 168 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 168 m2 41,67 triệu/m2
      - nền đất MT đường số , Linh Chiểu, TP Thủ Đức.- Vị trí P. trung tâm của trung tâm + đường thông đi đâu cũng tiện. Mua xây ở hoặc chung cư dịch vụ cho...
      Đường 14, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 800 m2, mặt tiền 12m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 800 m2 8 triệu/m2
      Thông tin về miếng đất:- DT 800m2, có 200m2 thổ cư.- 12m mặt đường nhựa lớn, vuông vắn.- Vị trí: MT đường 21, xã Lộc Tân, 2 Bảo Lâm. Cách trung tâm ...
      Đường Số 21, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất dự án 14 m2 tại Xã Túc Trưng - Định Quán - Đồng Nai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 14 m2 500 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN 1,5HA ĐẤT RẪY ĐIỀU bìa đỏ RIÊNG giá siêu mềmDT: 14,475m2 Vị trí đẹp tiềm năng sinh lời cao, KDC hiện hữu, an ninh tốt. Tiện ích xung...
      Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất dự án 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 110 m2 52,73 triệu/m2
      Cách cổng BV Ung Bướu đường Nguyễn Văn Cừ 300m - vị trí đẹp tiềm năng...* pháp lý: SHR thổ cư.- DT: 5m x 22m + hẻm KT sau 2m.- Lộ: 5 - 9 - 5.- Hướng: hướng...
      Đường Số 7, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp đất 156 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.31 tỷ 156 m2 34 triệu/m2
      "Mặt đường, Tân Xã KD đa ngành.Đất thật  phần trăm, chính chủ, giá tận gốc.mảnh đất dt 156m2, full thổ cư, MT 5m, giá chỉ có 34tr/m2.Hưởng chọn tiện...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 60 m2 tại Đường Khuyến Lương - Trần Phú - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 60 m2 99,17 triệu/m2
      Bán mảnh đất phân lô Khuyến Lương, vỉa hè rộng, oto tránh nhau, mua để làm văn PKD hoặc ở đều sướng. Đường trước nhà rộng và thông tứ tung, ngay sát Vành...
      Đường Khuyến Lương, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 13460 m2, mặt tiền 50m tại Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 13460 m2 0,52 triệu/m2
      Tôi chính chủ mong muốn gả khu nền thổ cư DT rất lớn (13460.1m2) tại Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh.Chỉ với 500 nghìn đồng/1m2 a/c đã sở hữu thửa đất này....
      Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp đất dự án 5400 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 5400 m2 1,3 triệu/m2
      Nam Ban - Ven TP Đà lạt Cách chợ Đà lạt 27 kilomet . sân bay liên Khương 20 kilomet Tổng dt :5400 mét vuông có 300m đất ở đô thị . quy hoạch...
      Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất 90 m2, hướng Đông tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,31 tỷ

      5.31 tỷ 90 m2 59 triệu/m2
      Bán đất khu Hàng Dương đường lê văn lương, xã Phước Kiển, Nhà Bè, DT 5 x 18m, giá 59 tr/m2, có bìa đỏ xây dựng ngay, NH hỗ trợ. liên lạc Triều 0919 483...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Bán đất khu Sơn Nghèo hẻm 1181 Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè, DT 5 x 18m, giá 5 tỉ, thỏa thuận, L/H Triều 0919 483 ***
      Hẻm 1181, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.