Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      * Cần bán: mảnh đất nền 5m x 20m - 100 mét vuông.* Giá: 5tỷ500tr - còn bớt lộc cho khách.* pháp lí: bìa đỏ - Hướng: hướng Tây Nam.* Vị trí: Gần...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 1189 m2 tại Đường Quốc lộ 56 - Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 1189 m2 5,14 triệu/m2
      E lên lô Hoà Long, Bà Rịa, MT QL56- Cách chợ Hoà Long 3.7km- MT QL thông thương, quy hoạch đất thương mại dịch vụ, có thổ cư xây dựng bình thường10x115...
      Đường Quốc lộ 56, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Nguyễn Trương Nhật Thắng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 252 m2, mặt tiền 6m tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 252 m2 25,8 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT KD Vị trí buôn bán cực đẹp, nằm sát bên TP mới và khu nhà ở Becamex Do mở rộng SX nên chủ cần bán lại cho anh/chị có nhu cầu mua KD
      Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nền đất 145 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 145 m2 40 triệu/m2
      Bán miếng đất 2 MT ở đường Máng Nước, An Đồng, An Dương, Hải Phòng.Đường trước đất rộng 28m, hướng namĐường sau đất rộng 14m, hướng bắcDT: 145,2m2MT rộng...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 40 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      BÁN nhà c4 PHÂN LÔ TRẦN QUỐC HOÀN.- Vị trí nhà nằm trong khu phân lô, gần đại học Sư Phạm, Ngoại Ngữ, Quốc Gia..- Nhà 2 mặt ngõ tương đối rộng gần 5m,...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 72 m2 tại Phường Hưng Phú - Cái Răng - Cần Thơ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      Bán nền 72m đường A2 khu dân cư Hưng Phú 1, Cái Răng, Cần Thơ, 5 tỉ ____+ DT: 4,5 x 16 = 72m+ Lộ giới: 30m+ Hướng: hướng Tây Bắc+ pháp lí: SHR+ Ưu...
      Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      * Bán mảnh đất kẹp cống đường Phạm Tuấn Tài, GĐ 1 thông sông - Khu Nam Việt Á - giá đầu tư.- DT: 110 mét vuông (5x22m).- Hướng: hướng Tây Bắc.-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 65 m2 tại Phố Mai Dịch - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 65 m2 107,7 triệu/m2
      CC bán ngay lô đất PHÂN LÔ MAI DỊCH, CẦU GIẤY , DT 65M - ,MT 5M, VỈA HÈ 2M, GIÁ 7 tỉ- Đất nằm tại vị trí đắc địa xung quanh trường đại học thương mại,...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 260 m2, mặt tiền 8m tại Xã Xuân Thới Sơn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 260 m2 23,08 triệu/m2
      BÁN ĐẤT - tặng nhà vườn - hẻm xe hơi - NỞ HẬU - 260 mét vuông - ĐƯỜNG TRƯƠNG THỊ NHƯ - HÓC MÔN. CHỈ 6 tỉ+ Chủ cần bán nhanh đễ mua nhà mới .hạ chào...
      Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 137 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,34 tỷ

      5.35 tỷ 137 m2 39 triệu/m2
      KHÔNG GIỮ đc NỮA, mình có nền đất 137.5m, thực tế thừa 10m2 không tính tiền tại đc P. Phúc Lợi, Long Biên, HN. Cần bán rất gấp để trả NH, quy hoạch mở...
      Đường Chu Huy Mẫn, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 6,23 tỷ

      6.23 tỷ 200 m2 31,15 triệu/m2
      Cần bán nền căn biệt thự trong KĐT Richmond Quy Nhơn (cách biển chỉ 1 kilomet).- DT: 10x20m.- Giá bán gấp: 6,230 tỉ.- Hoặc trả trước chỉ...
      Dự án Richmond Quy Nhơn, Đường Chế Lan Viên, Phường Ghềnh Ráng, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh nền đất 2200 m2 tại Xã Phú Nhuận - Bến Tre - Bến Tre, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 2200 m2 2,5 triệu/m2
      Chính Chủ Bán 2.200m2 Đất sổ hồng Giá Rẻ Tt Phú NhuậnDt: 2.200m2. Hướng Đông- Nam Vị trí đẹp tiềm năng sinh lời cao, KDC đông đúc, giao thông thuận tiện,...
      Xã Phú Nhuận, Bến Tre, Bến Tre

      Bán gấp đất dự án 123 m2 tại Phường Đông Mai - Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 5,54 tỷ

      5.54 tỷ 123 m2 45 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh đất 123m2 đất tại Khu Phố Mai Hoà,P. Đông Mai, Tx Quảng Yên, tỉnh Quảng Ninh.Trong đó 86,6m2 đất ở, còn lại là đất trồng cây lâu năm.Đất...
      Phường Đông Mai, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp miếng đất MT đường Phạm Tuấn Tài có đường Kẹp cống thông sông thuộc GĐ 1 Khu Nam Việt Á:- DT đất: 110 mét vuông (5x22)- Hướng:...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất dự án 144 m2, mặt tiền 6m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 144 m2 41,67 triệu/m2
      Hàng Ngon.- bán ngay đất đường số 2, Trường Thọ, Tp Thủ Đức, vị trí đẹp.- DT: 144m2 ngang 6x24 vuông vắn. - Hẻm oto 5m, 2 MT đường hẻm.- Khu dân trí cao,...
      Đường Số 2, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1500 m2, mặt tiền 22m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 1500 m2 4,54 triệu/m2
      Kẹt tiền NH chuyển nhượng nhà vườn tâm huyệt sát vành đại 4 An Tây Bến CátTổng DT : 1500m2Thổ Cư : 200m2Trên đất : Đang trồng Dừa / măng cụt / Sầu...
      Đường An Tây 60, Xã An Tây, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 20m, hướng Tây - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1000 m2 6 triệu/m2
      Suối tiên diên khánh MT hương lộ 39 DT : 1000 mét vuông ngang 20m giá : 6 tỉ có thổ cư, có tách bán 1/2 Lô+ còn nhiều vị trí, DT, nhu cầu theo KH...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Lợi Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền dự án 175 m2, mặt tiền 10m tại Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 175 m2 36 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự Ngang 10M sau phòng cháy chữa cháy KP1 TRẢNG DÀI ra Big C Tân Phong 300m✅- DT: 10m X 17,5m (175m2) Sổ riêng thổ cư 100 phần ...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá