Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh đất 160 m2 tại Đường Đồng Khởi - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 160 m2 34,38 triệu/m2
      D49Bán 2 mảnh đất sổ hồng riêng thổ cư 100 phần trăm P. Trảng Dài Biên Hoà Đồng Nai 5,5 tỉ- Dt: 8x20 đã tách thành 2 lô riêng biệt- Đất hướng tây-...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị mới Dương Nội, 50 m2, mặt tiền 4m tại Hà Đông, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Cần bán lô 50m2 khu dịch vụ LK16,17 Dương Nội, vài bước chân ra Aeon Hà Đông.- DT 50m2, MT 4.36m, hướng ĐN mát mẻ, không lỗi phong thủy.- Vị trí đẹp, vài...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 300 m2 tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,07 tỷ

      5.07 tỷ 300 m2 16,9 triệu/m2
      Ra mắt đất nền đại đô thị 109héc ta view sông Thu Bồn - liên kế TP cổ Hội An. Giá chỉ 16,x tr/ mét vuông.Đất nền căn biệt thự thuộc phân khu The...
      Dự án The Mansion Quảng Nam, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu biệt thự Sentosa Villa, 250 m2 , giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 250 m2 25 triệu/m2
      Nền căn biệt thự nghỉ dưỡng tại Sentosa Vila Mũi Né - GĐ II.Chủ đầu tự: Công ty CP đầu tư và dịch vụ thương mại lâm viên.(là một thành viên của công ty CP...
      Dự án Sentosa Villa Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh nền đất 395 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 5,53 tỷ

      5.53 tỷ 395 m2 14 triệu/m2
      Bán lô góc nhà vườn 2 mặt đường 20m & 12m, DT 395m2 đẹp nhất nhóm 4, gần trường học, gần công viên phù hợp đầu tư, KD, tiềm năng sinh lời cao.NV 3-A35 nhóm...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán đất nền dự án The Sun City Phước Kiển, 123 m2 tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,17 tỷ

      5.17 tỷ 123 m2 42 triệu/m2
      Dự án Thanh Nhựt (Phước Kiển, Nhà Bè).Lý do nên chọn mua đầu tư hoặc an cư:+ Vị trí nằm trên MT đường Phạm Hữu Lầu nằm giữa đường Lê Văn Lương và Nguyễn...
      Dự án The Sun City Phước Kiển, Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 744 m2 tại Phố Bàu Lách - Phạm Văn Cội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 744 m2 6,86 triệu/m2
      Chủ gửi cần bán ngay đất MT đường Bàu Lách, cách ngã tư Phạm Văn Cội tầm 300m.KDC đông, đối diện quán nhậu 39.Tương lai MT Vành Đai 4.DT:...
      Phố Bàu Lách, Xã Phạm Văn Cội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền Khu đô thị nghỉ dưỡng La Maison De, 433 m2 tại Cần Giờ, giá 5,41 tỷ

      5.42 tỷ 433 m2 12,5 triệu/m2
      Định cư nước ngoài nên cần đẩy nhanh đất nền BT khu dân cư Phước Lộc, Cần Giờ giá siêu hời. call ngay 0965 004 ***.DT: 432.8m2.Giá: 12.5tr/m2 (bao gồm ép...
      Dự án La Maison De Cần Giờ, Đường Lương Văn Nho, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất Khu dân cư 6B Intresco, 100 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Nhận ký gởi mua bán mảnh đất và nhà: KDC 6B gồm có: Intresco 75 - 80tr /m2, Đại Phúc 58 - 60tr m2, T30 bìa đỏ 70 - 75tr/m2, xã Bình Hưng, huyện Bình...
      Dự án 6B Intresco, Đường Chánh Hưng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.

      Bán đất nền Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      bán gấp nền đất MT đường Nghiêm Xuân Yêm gần Bùi Tá Hán thuộc GĐ1 khu đô thị Nam Việt Á giá cả thương lượng tốt:- DT: 100 mét vuông (5x20m).-...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 8m tại Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Gia chủ cần tiền - Bán đất ngay Tây Hòa - Hồ Bá Phấn DT 80m2, chỉ 5.7 tỉ.+ DT rộng 80m2, ngang 8 dài 10m. Sổ rõ ràng, công chứng nhanh gọn.+ Vị trí trung...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 400 m2, hướng Đông tại Đường Lạc Long Quân - Phú Lộc - Thừa Thiên Huế, giá 5 tỷ

      5 tỷ 400 m2 12,5 triệu/m2
      mảnh đất rộng rãi, thoáng đãng bên đầm Lập An, vịnh Lăng Cô. Rất phù hợp để xây hotel hoặc căn biệt thự sân vườn.
      Đường Lạc Long Quân, Thị trấn Lăng Cô, Phú Lộc, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp đất 205 m2, mặt tiền 20m, hướng Bắc tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 205 m2 26,59 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự khu Vạn Hạnh TT Phú Mỹ BRVT.Cần bán nhanh đất nền căn biệt thự khu Vạn Hạnh với giá siêu ngộp.DT: 205 mét vuông. Ngang 10m...
      Đường Lê Duẩn, Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán đất nền 5400 m2, mặt tiền 8m tại Xã Phước Tân - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 5400 m2 1,02 triệu/m2
      - Vị trí năm xã Phước Tân Xuyên Mộc Bà Rịa Vũng Tàu, cách Tỉnh Lộ 329 tầm vài trăm mét, trên đất chủ có trồng vú sữa, dừa... Địa thế đất nằm trên đồi nhìn...
      Đường Quốc Lộ 328, Xã Phước Tân, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Đất hẻm thông đường ô tô, thổ cư toàn bộ.Cọ trí đắc địa ở trung tâm TP.Ra Bãi Trước Bãi Sau ~ 5p đi xe.đc cấp phép xây dựng 1T3L.
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường 3, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất dự án 71 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,11 tỷ

      6.11 tỷ 71 m2 86 triệu/m2
      Mặt đường Nguyễn Đình Chiểu, sát cổng trường đại học, cách biển 100m - giá cực tốt 4,3.Bán đất mặt Đường Nguyễn Đình Chiểu - P. Vĩnh Phước - TP. Nha...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,07 tỷ

      5.07 tỷ 300 m2 16,9 triệu/m2
      Hội An là một trong những điểm đến du lịch nổi tiếng không chỉ tại Việt Nam mà còn trên toàn thế giới. Nơi đây hội tụ của văn hóa, lịch sử và cảnh quan đẹp...
      Dự án The Mansion Hội An, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam
      P
      Nguyễn Thị Diễm Phúc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 180 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 5,04 tỷ

      5.04 tỷ 180 m2 28 triệu/m2
      12 - Bán ô nền thổ cư xã Đông Xá - Huyện Vân Đồn - Tỉnh Quảng Ninh.Giá: 28tr/m2.Hướng: hướng Tây Nam.DT: 180m2 (ngang 9m sâu 20m).100 phần trăm...
      Đường ĐT 334, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.