Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nền đất Khu dân cư D2D (khu dân cư Đường 5 nối dài), 88 m2 , giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 88 m2 67,62 triệu/m2
      D137.Bán đất cực đẹp khu dân cư D2D VIP nhất trung tâm Biên Hoà giá cực tốt chỉ 5 tỉ 950tr.+ DT: 5x17,5m (87.5 mét vuông), sổ riêng, thổ cư.+ pháp ...
      Dự án KDC đường 5 nối dài, Đường Võ Thị Sáu, Phường Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất nền 78 m2 tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 78 m2 70,52 triệu/m2
      Bán dự án có 12 nền bìa đỏ riêng từng nền nằm MT đường 11 và hẻm 116 của đường 11, Trường Thọ.KDC hiện hữu xây nhà hoàn công ngay.Giá từ 5,5tỉ /1 nền full...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 13460 m2, mặt tiền 50m tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 13460 m2 0,52 triệu/m2
      Tôi chính chủ mong muốn gả khu nền thổ cư DT rất lớn (13460.1 mét vuông) tại Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh.Chỉ với 500 nghìn đồng/1 mét vuông...
      Đường Lê Hồng Phong, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu đất dự án 226 m2 tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 226 m2 28,77 triệu/m2
      DT đất: 225m2 (100m Xây Dựng).Cách QL 13 ~ 200m, MT đường Vĩnh Phú 21, MT đối diện Resort Phương Nam. KDC vip, nhiều căn biệt thự. (Sau lưng có 1 căn ...
      Đường 21, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh đất dự án 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,32 tỷ

      6.33 tỷ 102 m2 62 triệu/m2
      Bán đất DV Lại Yên. Hàng đẹp giá vào việc luôn nhé 102 mét vuông.MT = hậu 5,3m.Đông Nam.Đường + vỉa hè 9m.Giá công khai 5xtr/m.Không cột điện, hố...
      Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 4m tại 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 64 m2 82,82 triệu/m2
      Đại hạ giá gấp gấp từ 6. tỉ. Nay còn. 5 tỉ 3 chốt (giá quá mềm).Đất khu phân lô đồng bộ hẻm ô tô quay đầu Dương Quảng Hàm, P. 6 Gò Vấp.Ngang 4x16m đường...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 115 m2 60 triệu/m2
      Chủ thiện trí cần tiền bán ngay nền đất ven biển Đà Nẵng.- Mua đầu tư, KD nhà hàng, hotel, quán nhậu đều đc, chủ yếu là khách du lịch.- KDC Sầm Uất, dân...
      Đường Nguyễn Sáng, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường Trường Lưu - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cần bán đất HĐ C. T. C Q. 9.Vị trí: MT đường Trường Lưu lộ giới 30m đối diện Điền Phúc Thành.1 MT đường 30m:DT đất: 5x20m 100m2.giá 6 tỉ (đã bao gồm móng...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 48 m2, mặt tiền 4m tại Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      Đất vàng Hồ Tây - thông số đẹp - giá đầu tư.Chính chủ gửi bán miếng đất phố Âu Cơ, Tây Hồ. miếng đất có vị trí cực đẹp, chỉ cách đúng 1 nhà ra oto tránh,...
      Đường Âu Cơ, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 111 m2, mặt tiền 4m tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 111 m2 50,46 triệu/m2
      Giảm 1 tỉ 200 DT 111 mét vuông bán ngay nền đất thổ cư sổ cực kì đẹp đường Lê Đình Cẩn thông Tỉnh lộ 10 Bình Tân, giá 5tỉ600.+ Ngang 4m10 dài 28m.+...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 62 m2 106,46 triệu/m2
      Bán miếng đất nền MT đường số Hoàng Quốc Việt, P. Phú Mỹ, Q. 7.- DT: 5x12.5m, hướng Bắc.- Hiện trạng: Đất trống xây dựng ngay.- MT đường nhựa 8m.- pháp ...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 5100 m2, mặt tiền 50m, hướng Tây - Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 5100 m2 0,99 triệu/m2
      Cần ra gấp 5 sào 1, ngay trung tâm.Đất đẹp, view, homestay đều đẹp.Đường nhựa vào tận đất.Lý Thái Tổ thông nhiều hướng.Giá rẻ hơn khu vực xung quanh.liên ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất dự án 4947 m2 tại Xã Thanh Phú Long - Châu Thành - Long An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 4947 m2 1,02 triệu/m2
      Cần bán đất ở tại Ấp Bao Dài, xã Thanh Phú Long, Huyện Châu Thành, tỉnh Long An.- DT: 4947,2 m2 (full thổ cư).Hiện đang trồng thanh long.giá: 5 tỉ.SHR công...
      Xã Thanh Phú Long, Châu Thành, Long An

      Sở hữu đất nền 162 m2 tại Xã Phước Bửu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 162 m2 40,75 triệu/m2
      Do nhu cầu mở rộng KD, tôi cần bán nền đất MT đường Số 2 cực kì đẹp, a/c nào có nhu cầu thì gọi cho tôi.Vị trí đất nằm trên MT đường Số 2, trung tâm thị...
      Đường Số 2, Xã Phước Bửu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền dự án 73 m2 tại Phường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 73 m2 80,14 triệu/m2
      🔥🔥 ĐẤT ĐẸP - ĐƯỜNG XE TẢI - GẦN BẾN ĐÒ LINH ĐÔNGBán đất đường 36, P Linh Đông, Thủ Đức.- Đường xe du lịch vào tới nơi- Không ngập, KDC an ninh, sạch sẽ,...
      Đường Số 36, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 180 m2 tại Đường Trần Sâm - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 180 m2 34,17 triệu/m2
      Cần bán nhanh mảnh đất Trần Sâm : Giá 34tr/mVị trí đẹpĐất Nguyễn Hữu An : 180m view sông mát mẻ Giá 38tr/manh chị thiện chí xem đất OK đưa anh chị gặp...
      Đường Trần Sâm, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Bất Động Sản Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 10000 m2 tại Xã Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 10000 m2 0,58 triệu/m2
      mở bán hàng hiếm có 10.000m2 (1ha) đất xã Hoà Phú.Có 1054m2 đất ở, 3500m2 đất trồng cây chung 1 sổ.Cộng thêm 6500m2 đất viết tay đã rào ranh giới rõ...
      Xã Hòa Phú, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 160 m2, hướng Tây tại Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 160 m2 34,38 triệu/m2
      _ Gấp Gấp cần bán ngay miếng đất căn biệt thự khu dân cư hiện hữu Long Thới Nhà Bè . _ DT : 160 mét vuông (8 x 20 ) đường 12m _ SHR - X.dựng tự...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.