Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh đất nền dự án 192 m2 tại Xã Quảng Thắng - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 192 m2 30 triệu/m2
      - Chính chủ e cần ra hàng nền đất đẹp cho NĐT thông thái. Với giá max rẻ chỉ 30t/m2có x là e cho bay màu.- 10m MT- Tổng DT 192m vuông- Toạ lạc tại đường...
      Phường Quảng Thắng, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng lô đất nền 119 m2, mặt tiền 26m, hướng Đông tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 5,36 tỷ

      5.36 tỷ 119 m2 45 triệu/m2
      + LÔ GÓC VƯỜN HOA ĐƯỜNG 17M A2.4LK5 Ô 19 , DT 119m² VỚI 3 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN TẠI KDT THANH HÀ CIENCO5 MƯỜNG THANH .+ LÔ GÓC 3 THOÁNG VĨNH VIỄN XÂY DỰNG 4...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 4295 m2, mặt tiền 64m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,58 tỷ

      5.58 tỷ 4295 m2 1,3 triệu/m2
      Chủ vỡ nợ bán nhanh mảnh đất đẹp 2 MT sẵn vườn coffee, sầu riêng giá siêu mềm.DT: 4295 m2 (2 MT: 64m MT đường nhựa & 117 m MT đường đất).Vị trí: Xã Láng...
      Đường Quốc lộ 56, Xã Láng Lớn, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 41 m2, mặt tiền 4m tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 41 m2 141,47 triệu/m2
      lô đất trong ngõ đường rộng oto tránh Lạc Long Quân sang Võ Chí Công tiện đi sân bay Nội Bài, Hồ Tây khu hành chính quốc gia.Hiện trạng lô đất đang cho...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán đất 300 m2, hướng Đông - Nam tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 300 m2 17,5 triệu/m2
      Cơ hội không thể bỏ lỡ 2023 sở hữu BĐS trung tâm thành phố Hội An giá chạm đáy tại dự án The Manison.- pháp lí rõ ràng, bìa đỏ từng nền giá đầu tư...
      Dự án The Mansion Quảng Nam, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5,84 tỷ

      5.84 tỷ 80 m2 73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô đất đấu giá phân lô Ngọc Thụy Long Biên, ngay sát đường 30m đang làm, gần chợ, trường...- Vị trí trung tâm của Ngọc Thụy, cách 2 nhà...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 52 m2 tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 52 m2 123,08 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 8m khu phân lô đường Âu Cơ P. 10 Tân Bình TP.HCM.Dện tích: 4x13m vuông vắn.Hiện trạng: Đất trống tiện xây dựng mới. Tặng GPXD trệt lững 4...
      Hẻm 536, Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 54 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 54 m2 96,3 triệu/m2
      Cần tiền đáo hạn NH, bán nhanh mảnh đất MT Đỗ Xuân Hợp, Q9.- DT: 54.5 mét vuông, SHR, công chứng sang tên ngay.- MT Đỗ Xuân Hợp, gần đại học Văn...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 4451 m2 tại Xã Trung Lập Thượng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 4451 m2 1,42 triệu/m2
      Bán đất xã Trung Lập Thượng, huyện Củ Chi.Đất nông nghiệp dt 4.451mv.- Cách ủy ban nhân dân xã Trung Lập Thượng 1 kilomet.- Cách trường học chợ...
      Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 4994 m2 tại Xã Liên Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 4994 m2 1,11 triệu/m2
      Tổng DT 4994 mét vuông trong đó có 400 mét vuông thổ cư còn lại đất vườn (bìa đỏ sẵn công chứng).nền đất thế đất thoai thoải, view cực kỳ đẹp...
      Xã Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất dự án 105 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Em cần bán nhanh đất sau chợ đầu mối Thủ Đức, gần trường học Nguyễn văn Tây, công viên bình Đức, trường mẫu giáo hoa mai.DT 5x21 (105) mét vuông.Cây...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự đối diện công viên sân bóng, giá thấp nhất Gói 2 - khu đô thị Mỹ Gia - Nha Trang.+ Đường 16m thông thoáng.+ DT: 200m2 (10x20), hướng...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 165 m2, mặt tiền 8m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 165 m2 35,76 triệu/m2
      * Đặc điểm đất : đất thổ cu sổ hồng - DT : 8 x 21m đường 6m xe tải- ngay kế trường học nguyễn hồng đào - giá 5.9 tỉ* Vị trí đất : thuộc xã xuân thới sơn...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 216 m2, mặt tiền 11m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,91 tỷ

      6.92 tỷ 216 m2 32 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự đường thông 27 mét to nhất Mỹ Gia Gói 7 An Khánh Chỉ 32tr/ mét vuông.DT 216,5 mét vuông ngang 11,5 mét.Đông Bắc.Trục...

      Cần bán đất 4763 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Phước Hiệp - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 4763 m2 1,26 triệu/m2
      - Chính chủ gửi sang nhanh mảnh đất Phước Hiệp Củ Chi- DT: 43x103.7m. TDT 4763m- Giá 6 tỉ. Bớt chút Lộc cho khách thiện chí chốt nhanh - Cách ủy ban nhân...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      100m2 đẹp như hoa hậu trục chính đường Tân Xã sát hồ, sát DH10.Ngay cạnh UB xã trạm y tế, đất mặt đường KD gì cũng hợp lý.Lên hồ chỉ 50m, lên FPT chưa đầy...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 110000 m2, mặt tiền 500m tại Sông Hinh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 110000 m2 0,06 triệu/m2
      Cần bán 11ha cây lâu năm có đẹp phù hợp làm trang trại du lịch canh nông...Có suối bao quanh.Cách sân bay Tp Tuy Hòa 70 kilomet.đc: Thôn Tân Yên, Ealy,...
      Đường Quốc Lộ 29, Xã Ea Ly, Sông Hinh, Phú Yên
      V
      Nguyễn Thị Tường Vi Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Sở hữu ngay mảnh đất đẹp nhất tại khu phân lô Q. Uỷ- Hồng Bàng 100 mét vuông giá vô cùng đẹp chỉ hơn 6 tỉ DT : 100m2 MT: 5 m Hướng : hướng Tây Nam...
      Đường Hồng Bàng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.