Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp đất dự án 118 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hòa Ninh - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 118 m2 10,09 triệu/m2
      Cần tiền đáo hạn cần bán nền đất TĐC Hoà Ninh 2 giá thấp nhất thị trường. Trục thông cách đường DT 602 20m.Vị trí nền đất sạch sẽ.- DT 117.5 mét ...
      Đường 602, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Phường Hòa Liên - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      miếng đất 100m2 ngay khu HL3 mở rộng hạ tầng sạch Gần kênh thoáng mátGần trường Tiểu họcRa trục chính đi Nguyễn Tất Thành ra bãi tắm biển chỉ...
      Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m tại Cần Đước - Long An, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 90 m2 12,45 triệu/m2
      Cần ra 2 nền đất ở cần đước Long An,nằm trong KDC long cang-cơ sở giao thông đã hoàn thiện- ngay công viên gần KCN-thích hợp xây phòng trọ hoặc buôn...
      Dự án Lotus Riverside, Đường Nguyễn Trung Trực, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 58 m2, mặt tiền 4m tại Xã Khánh Hà - Thường Tín - Hà Nội, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 58 m2 21,56 triệu/m2
      nền đất cần bán tại xã Khánh Hà trong thôn Liễu Ngoại cách cầu Đen 100m, cạnh VĐ4. Với 58m giá 1,25tỉ giao dịch ngay bìa đỏ.
      Đường Vành Đai 4, Xã Khánh Hà, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      - DT: 100m2/lô.- pháp lí: Sổ thổ cư riêng từng nền.- TT: 95 phần trăm công chứng ngay hoặc trả góp theo tiến độ lên tới 4 năm.- 20 Tiện ích camping:...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      H
      Nguyễn Thị Kiều Liên Highway Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất dự án 112 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 112 m2 10,27 triệu/m2
      Đất bán thôn An Ninh, Diên An, Diên Khánh, Khánh Hoà.DT: 112,5 mét vuông (6,8*17).Giá 1tỉ150tr (Một tỉ một trăm năm mươi tr).Hướng Đông, hướng Đông ...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 200 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 200 m2 6,5 triệu/m2
      Bán đất mặt đường Tỉnh Lộ 8 Diên Lâm, vị trí đẹp giá đầu tư.- Lô 1: 200m ngang 7m, có 50m thổ cư, giá: 1,3 tỉ.- Lô 2: 490m ngang 15m, có 50m thổ cư, giá:...
      Đường Hương lộ 39, Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Lợi Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán đất 123 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 123 m2 13,66 triệu/m2
      Cần bán miếng đất thổ cư chính chủ ở xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng.- DT: 122,2 m. CK 2 chỉ vàng SJC cho khách TT trước 30 phần trăm.- Vị trí: MT...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền 65 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 65 m2 17,7 triệu/m2
      Bán 65m2 đất đô thị Hòa Lạc tại thôn 8, Tân Xã, Thạch Thất, TP Hà Nội- DT: 65m2, MT 6,4m, đất vuông- Vị trí: nằm tại thôn 8 Tân Xã, Thạch Thất, đường 2...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 90 m2 11,67 triệu/m2
      - Còn 15 sp đất nền DA khu dân cư Đại Phúc Green Villa, Bình Hưng, Bình Chánh.- Sở hữu vị trí đắc địa tại ngay MT đường Phạm Hùng rộng 32m liên kế khu ...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 103 m2 tại Xã Diên Lạc - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,09 tỷ

      1.1 tỷ 103 m2 10,59 triệu/m2
      🌳 Bán Lô Góc Diên Lạc - Đường Tiền Hiền cách N3 vài chục mét.👉 Sát bên khu hành chính huyện Diên KhánhGiá 1.090 ( Bao Phí Ra Sổ) Còn bớt lộc.🔹DT: 103...
      Đường Tiền Hiền, Xã Diên Lạc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 84 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 84 m2 13,1 triệu/m2
      Khách ngộp quá gửi e bán nền đất sổ sẵn 84m2 ngay khu dân đông đúc sẵn, có chợ, trường các cấp xung quanh.Vị trí ngay Đường ĐT 833b, Xã Long Cang, Cần...
      Dự án Long Cang Residence, Đường 833B, Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán ngay đất dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Một siêu phẩm mới tại Nam HCM - Saigon South Village.1, Vị trí: Hẻm 1185 Lê Văn Lương, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, ngay BV Nhà Bè.Quy mô: 5 ha.Số lượng sp:...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 80 m2, mặt tiền 5m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 80 m2 21,13 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư chỉ đến 1 lần 80 mét vuông / 1,69tỉ giá trị thật. - Dự án khu dân cư SG Mới Cảng TP.HCM MT đường Huỳnh Tấn Phát.Tên dự án: khu dân ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 125 m2 12,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất gần ngay chợ Điện Dương, TL nhiều cho KH có thiện chíChính chủ cần bán mảnh đất ngay chợ Điện Dương đi thẳng ra đường Hội...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng nền đất 78 m2 tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 78 m2 23,08 triệu/m2
      mảnh đất đường Hà Huy Giáp nằm cách cầu Ông Đụng 50m, P. Thạnh Lộc, Q12.DT: SHR 78 mét vuông, đường 10m.Giá 1,8 tỉ Khá thấp so với thị trường.Tiện...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 90 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 90 m2 16,67 triệu/m2
      The Diamond City Ngay Hôm Nay Cực Kì nóng Sốt với chương Trình CK Khủng Nhất Long An MT Vành Đai 4 Xã Hựu Thạnh Đức Hoà Long An Mua Nhà nhà phố thương ...
      Dự án Quốc Linh Diamond City, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 120 m2 13,34 triệu/m2
      Đất bán 2/ ngắn hẻm cụt đường Vĩnh Lộc chỉ 100m hẻm bê tông 4m nước sạch trước đất KDC kín đất lọt khe 3 bên dt:8*15m giá:1,8ty nay cần tiền chủ hạ 200tr...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, Tp Hồ Chí Minh

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.