Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Đất nằm ngay vị trí vàng MT đường Phan Văn Đối, xã Bà Điểm, Hóc Môn (ngay căn hộ Hoàng Hải).- pháp lí minh bạch: sổ hồng, đất full thổ cư, bao sang tên...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 16m tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      DT 150m2 ( ngang 5 sâu 30), đã có sổ hồng riêng - tên tôi chính chủMT đường NL19AKhu vực cư dân đông, có nhiều tiện ích hiện hữu.Đối diện là khu thương...
      Đường NL19A, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 100 m2 17,9 triệu/m2
      Ra miếng đất 100 mét vuông khu dân cư An Sương Q. 12DT: 5x20 giá 1tỷ790pháp lí: SHR full thổ cư hổ trợ giấy phép XDTiện ích: bán kính 500m có...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Hội - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      - Ngay trung tâm huyện Nhơn Trạch, tỉnh Đồng Nai, MT 25c đi sân bay Long Thành 10 kilomet- Hạ tầng hoàn thiện đẹp, gần công viên- DT 5X20m vuông vắn,...
      Xã Phú Hội, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 150 m2 13,34 triệu/m2
      bán nhanh nền ngay gốc đường KL3 và DL14MT kênh sinh tháiĐất ngay cổng khu công nghiệp Mỹ Phước 3Sát bên NE8 và Mỹ Phước Tân Vạn (DE1)Đông dân, gần chợ -...
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 104 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 104 m2 9,62 triệu/m2
      Bán đất gần MT đường Xuân Lộc - Trảng Bom.DT đất: 6,7 x 15,5 = 104,3m2, full thổ cư.Vị trí đắc địa ngay trung tâm khu chợ Trời buôn bán sầm uất bậc nhất,...
      Đường Xuân Lộc, Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 2000 m2, mặt tiền 18m tại Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 2000 m2 0,8 triệu/m2
      Thời điểm vàng để mua đất, kiếm đâu ra mảnh đất đường bê tông, cách khu bàn cờ xã Xuân Tâm, Xuân Lộc, Đồng Nai chỉ 200m mà giá lại rẻ hơn khu vực xung...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Xuân Tâm, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 150 m2 12,34 triệu/m2
      Bán MT đường nguyễn văn Linh Chơn Thành Bình Phước.- Vị trí MT đường nhựa 32m.- Nối trục chính QL13 và QL14.- MT mua KD ở đc ngay.- Khu trung tâm nhất Chơn...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán nền đất 150 m2, mặt tiền 10m tại Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      1 Cặp liên kế 300 mét vuông giá chỉ 1tỷ3/ 1 nền.Cách MT ba trại 40m, cách đường lớn DT45 dương đông - cửa cạn 300m.- Vị trí ven biển, Dinh Bà, xuống...
      Đường Ba Trại, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp đất dự án 1200 m2 tại Xã Vĩnh Tiến - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1200 m2 0,92 triệu/m2
      sang nhượng mảnh đất thổ cư tại vĩnh tiến kim bôi.Tổng DT mảnh đất hơn 1200m trong đó có 100m nền thổ cư, còn lại là đất vườn.mảnh đất có MT bám đường...
      Xã Vĩnh Tiến, Kim Bôi, Hòa Bình

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông tại Bửu Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Vị trí đất; nằm trên MT đường Nguyễn Thị Tồn, Biên Hòa, Đồng Nai.pháp lí rõ ràng minh bạch.Thổ cư 100 phần trăm.Do công ty thuận lợi hưng thịnh làm...
      Dự án Biên Hòa New Town 2, Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 300 m2 4,5 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT TẶNG KÈM CHIẾC VISION 2017- Nằm gần khu công nghiệp lớn hơn 20000 công nhân đang làm việc.- Nằm gần chợ dân sinh, có trường học và trung...
      Thị trấn Trảng Bàng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Phường Đông Sơn - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      - Cần thu hồi vốn, bán gấp mảnh đất TP Thanh Hóa 100 mét vuông giá chỉ hơn 1 tỉ.- Lô 14A mặt bằng 767 Đông Thịnh, TP Thanh Hoá. Không thể rẻ hơn...
      Phường Đông Sơn, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán gấp nền đất 87 m2 tại Đường Phạm Hồng Thái - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 87 m2 17,82 triệu/m2
      KDC Phạm Hồng Thái - MT đường Phạm Hồng Thái rộng 16M , vỉa hè 5M Nằm ngay khu trung tâm của TP Đà Lạt cư dân đông đúc Gần ngay Ga Đà Lạt , Hồ Xuân Hương ,...
      Đường Phạm Hồng Thái, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp đất 121 m2 tại Xã Vĩnh Trung - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 121 m2 16,53 triệu/m2
      mảnh đất 2MT Tại KDC Vạn phú - Vĩnh TrungDt : 120.6m²- Đông Nam và hướng Tây BắcĐường bê tông 7mCách 23/10 200mVNG 700mKDC mới - Nhà đẹp7p di chuyển về...
      Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 162 m2 tại Trường Tây - Hòa Thành - Tây Ninh, giá 1,94 tỷ

      1.94 tỷ 162 m2 11,98 triệu/m2
      Chính Chủ Bán nền thổ cư SHR MT Ql22B Hoà ThànhDT: 162m2 Vị trí đắc địa, nằm trên mặt đường lớn trục chính, KDC đông đúc, giao thông thuận tiện, an ninh ...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2 tại Đường Trần Văn Bảy - 3 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn bán gấp miếng đất cách Vincom Sóc Trăng 1 kilomet MTĐ Trần Văn Bảy, P. 3, Sóc TrăngDT: 6x20mgiá chỉ: 1.3 tỉĐường rộng 7m ô tô đi tới...
      Đường Trần Văn Bảy, Phường 3, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Bán đất 54 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đồng Thái - An Dương - Hải Phòng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 54 m2 36,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất 54 mét vuông mặt trục chính TĐC Hộ Phụ Xi Măng, Bạch Mai, Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng.- DT 54 mét vuông ngang...
      Phố Bạch Mai, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá