Thông tin mô tả
Bán
Gần
Giá: 1,8 Tỷ
Diện tích: 209 m2
Giá/m2: 8,61 Triệu/m2
439767
Mua bán
Bán
Gần
Huong Ngo
Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,65 tỷ
80 m2
Đường 835, Ấp Thanh Ba,Xã Mỹ Lộc, Huyện Cần Giuộc, Long An
1,85 tỷ
83 m2
Mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo nối dài, xã Phước Vĩnh Đông, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An
1,79 tỷ
80 m2
1,79 tỷ
80 m2