Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán đất nền dự án 209 m2 tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 209 m2 8,62 triệu/m2
      Bán nền thổ cư chính chủ.DT: 209  mét vuông.Gần ủy ban nhân dân xã Long Hậu, chợ, trường học.
      Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh đất 65 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 65 m2 20 triệu/m2
      nền thổ cư ngay gần Đại học Quốc Gia - Láng Hòa Lạc.--------------------Vị trí: TX Cổ Đông, Hòa Lạc.Chỉ 3 ph lái xe đến vành đai CNC.Mặt đường trục...
      Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất dự án 90 m2 tại Phường 5 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 90 m2 12 triệu/m2
      Bán nền đẹp đường Số 7 khu dân cư Minh Linh khu vực đông cư dân.- Vị trí: MT đường Số 7 lộ giới 12m, gần UB P. 5. Gần trường Trung học cơ sở Cao...
      Dự án Vĩnh Long New Town, Đường Số 7, Phường 5, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Sở hữu ngay lô đất nền 70 m2 tại Phường Hùng Vương - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 1,61 tỷ

      1.61 tỷ 70 m2 23 triệu/m2
      sang nhượng :chào bán đất nền giá rẻ.Tại khu đô thị TMS Phúc Yên.bìa đỏ chính chủ.Hạ tầng chuẩn 3 *dt: 70m2 - 75m2 - 80m2 giá cực tốt để đầu tư an...
      Dự án TMS Grand City Phúc Yên, Phường Hùng Vương, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp đất 50 m2, mặt tiền 8m tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      + bán nền đất Vị trí cực hiếm VIP đẹp nhất phố, vỉa hè rộng thênh thang, đường 2 chiều 40m, KD đỉnh cao ngày đêm mọi loại hình, giao thông thông thuận...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Đất khu dân cư An Nông cao cấp. DT 5x17, 5x20 giá: 1,9 tỉ/nền.+ Vị trí: Đường Tỉnh Lộ 10, Trần Văn Giàu, khu dân cư cao cấp, văn minh, an ninh.+ khu ...
      Dự án An Nông 6, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh nền đất 270 m2, mặt tiền 10m tại Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 270 m2 7,41 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất thích hợp làm xưởng, đầu tư. Giá quá tốt.DT 10x27. 200 mét vuông thổ cư. Gần ngay ngã 3 Mỹ Hạnh.Đường bê tông trước đất ô...
      Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu lô đất nền 500 m2, mặt tiền 20m tại Tân Phước - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 500 m2 2,9 triệu/m2
      Chính chủ bán đất ngộp, giảm 500tr bán ngay, mong ngặp khách mua thiện chí,Đất bên cạnh TĐC Tân Phước, TX phú mỹ, BRVT.Đất cách QL51 : 600M.DT:20 X 25 =...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường Tân Phước, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất 80 m2, mặt tiền 4m tại Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 80 m2 13,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 2 mảnh đất trong dự án Cát Tường Phú Sinh, MT tỉnh lộ 9, Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An.DT 4x18,22 và 4x20.Giá 1,080 tỉ/nền.Tháng 8 này...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền 143 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 143 m2 10,49 triệu/m2
      Mình chính chủ cần trao lại một mảnh đất thổ cư xinh yêu tại Hiệp An, Đức Trọng. Tổng DT 142,9 m2, thổ cư 72m2, view núi voi rất đẹp. Thế đất dương cao hơn...
      Xã Hiệp An, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền 100 m2 tại Phường 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Xung quanh cư dân đông đúc sầm uất hiện hữu đầy đủ tiện ích, ngay siêu thị Mega Market, gần BV đa khoa, TTTM... KDC sầm uất. Giá cực tốt chỉ 1.3 tỉ.- Đất ở...
      Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 32m tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      BÁN ĐẤT NỀN TẠI TP - QUẢNG NGÃI.khu dân cư TÂY BÀU GIANG REVERSIDE.- ̣ ́ đ̆́ đ̣, ̣̆ ̂̀ đ̛̛̀ ,̂́ ̂́ ̀ ̂́ đ̣ .- ́ đ̂̀ ̛ ̉ ̛̀ /.- ̣ ̂̀ đ̂̀ đ̉.̂̉ ̂̀ ̛̀ ̂̀.-...
      Dự án Bàu Giang Riverside, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Bán gấp nền đất 356 m2, mặt tiền 9m tại Xã Bình Khánh - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 356 m2 2,81 triệu/m2
      Chính chủ Bán miếng đất , ở xã Bình Khánh vị Trí Đẹp cách đường lớn 100m, đường xe máy chạy vào tới đất , sung Quanh không khí rất mát mẻ , thích hợp cho a...
      Xã Bình Khánh, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 52 m2 25,97 triệu/m2
      Sẵn nhà c4, 51,9m tại Thôn Phú Liễn - Xã Bắc Hồng - Đông Anh - thành phố Hà Nội.- DT: 51,9m.- MT: 4,1m.- Đường ôtô vào tận đất.- Tiện ích:+ Bán kính...
      Đường Thụy Hà, Xã Bắc Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 85 m2 14,12 triệu/m2
      - sp của CĐT uy tín: Tập đoàn Cát Tường Group.- Nằm ngay trung tâm hành chính TX Chơn Thành Bình Phước, MT đại lộ Nguyễn Văn Linh.- pháp lý chuẩn chỉnh,...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất 42 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 42 m2 30,96 triệu/m2
      Trung tâm Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ mà chỉ Nhỉnh có 1 tỷ- Đất thuộc Bình Sơn, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ - Diện tích 41,7 mét ...
      Đường Quốc lộ 6, Thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 140 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 140 m2 8,79 triệu/m2
      Chủ cần tiền cho con du học cần ra gấp 5x28m thổ cư, sổ hồng tại xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hoà - Long An.Giá: 1tỉ 230tr sát giá luôn ace.Vị trí đất nằm trong...
      Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán đất dự án 100 m2 tại Đường Long Phước - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 100 m2 19,9 triệu/m2
      Vị trí:- Tọa lạc trên đường Long Phước, P. Long Phước, Q. 9.- Cách khu căn biệt thự Vingroup (đang triển khai 300ha) chỉ 3 kilomet thông qua cây Cầu...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.