Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán đất dự án 120 m2 tại Đường 2/9 - 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 120 m2 15,42 triệu/m2
      Nằm ngay MT đường 2/9 Tp Biển Vũng Tàu.Kế bên BV Vũng Tàu, gần siêu thị Mega, gần bãi tắm Long Cung.Dân đông KD buôn bán thuận tiện thích hợp xây homestay,...
      Đường 2/9, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền 256 m2, mặt tiền 5m tại Xã Gia Bình - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 256 m2 4,15 triệu/m2
      Đất tọa lạc tại vị trí KP Chánh, P. gia Bình, TX Trảng Bàng, TN.Khách quan Tâm gọi em 0344 141 *** biết thêm TT.Cách QL22 150m sát trung tâm HC.Không có lô...
      KP Chánh, Xã Gia Bình, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán ngay nền đất 511 m2, mặt tiền 20m tại Xã Xuân Sơn - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 511 m2 2,35 triệu/m2
      "Bán đất thôn Xuân Thọ, Xã Xuân Sơn Vạn Ninh hàng chính chủ.- DT: 510.6m có 120m thổ cư, ngang 20m.- Hiện trạng: Đường oto thông thoáng.- Vị trí đẹp, gần...
      Xã Xuân Sơn, Huyện Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Đồng Trúc - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Bán miếng đất Khoang Mái Đồng Trúc, Sát Đại Lộ Thăng Long, Khu Công Nghệ Cao Hòa Lạc giá chỉ hơn 20tr.Tiện ích xung quanh:- Cách khu công nghệ cao 2,...
      Xã Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Dự án khu dân cư Phú Mỹ 3 ngay QL 51 trung tâm TX Phú Mỹ - Bà Rịa - Vũng Tàu.* Vị trí: Nằm ngay MT QL 51 gần cụm khu công nghiệp lớn như khu công ...
      Đường S, Phường Phước Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất nền dự án 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 48 m2 32,3 triệu/m2
      Em có 48m2 giá chỉ hơn tỉ ở xã Xuân Canh, huyện Đông Anh, thành phố Hà Nội.Thông tin:DT: 48m2, MT = hậu = 4m, chiều dài 12m, khổ đất vuông đẹp.Đất ở lâu...
      Đường Xuân Canh, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nền đất 141 m2 tại Xã Hoà Khánh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 141 m2 9,58 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất 6x23,5m thổ cư, sổ hồng riêng.(Nắm chủ).Giá chỉ có 1tỷ350tr bớt lộc.Vị trí đất thuộc ấp Thuận Hòa 1, xã Hòa Khánh Nam, huyện Đức...
      Xã Hoà Khánh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất nền 80 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      Vị trí: Đất đường Vườn Lài, An Phú Đông, Q12 gần chợ Vườn Lài, siêu thị, cư dân hiện hữu, Thích hợp đầu tư mua bán, xây dựng ở, cho thuê.* Giao thông rất...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 80 m2 tại Xã Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Vị trí đắc địa nằm ngay MT Nguyễn Thị Sóc ,Xã Vĩnh Tân, Hóc Môn gần ngay chợ đầu mối- Giá: 1,9 tỉ- DT: 80m2 (5mx16m)pháp lí: SHR, thổ cư 100%- Hỗ trợ giấy ...
      Đường 2, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán nhanh đất đường Số 17, P Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, cách Gigamall 200m.+ DT: 70m (5 x 15m) giá 2 tỉ, sổ hồng, xây dựng tự do.+ (Đang...
      Đường Số 17, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 80 m2 tại Đường Phạm Hùng - Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      - Nằm gần MT Phạm Hùng, lộ giới 10m.- Xung quanh đầy đủ tiện ích: Gần trường học, BV, chợ, trung tâm mua sắm.- Thổ cư 100 phần trăm, hạ tầng giao ...
      Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 6m tại Thới An - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 90 m2 21,67 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất MT Q. 12Ngay KDC sầm uất thuận lợi KD đầu tưGần TTHC, chợ, siêu thị, Trường học...DT: 6x15 Giá; 1 tỉ 950 thỏa thuậnSHR, TT sang tên...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
      K
      Đỗ Nguyễn Hiền Nhân - Kd2 Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      ngay MT Huỳnh Thúc Kháng 30m.Tiện ích:- liên kế TTHC nghìn tỉ của TP Biển Phan Thiết.- Nằm ngay TP trẻ thu hút nhiều NĐT lớn về đầu tư như: Vingroup, FLC,...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu đất dự án 80 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh nền đất, đường Phan Văn Trị, Q. Gò Vấp.* DT: 80m.Giá 2tỷ* Cơ hội đầu tư sinh lời cao.* pháp lí: SHR, sang tên công chứng ...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 200 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 200 m2 5,75 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm trên trục đường liên xã (QH: 29m), ngay trung tâm hành chính mới Xã Phước Thể, Tuy Phong.- Cách QL1A chỉ 300m.- pháp lí: bìa đỏ sẵn, full...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền dự án 576 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 576 m2 1,91 triệu/m2
      ☘️Nắm chủ mảnh đất 576 m2(300 thổ cư) - 11x52m-xã phúc thọ, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng- đường nhà nước, sát bên nhà văn hoá, sau lưng trường cấp 1☘️Giá...
      Xã Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán gấp đất nền dự án 30 m2, mặt tiền 4m tại Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 30 m2 44,34 triệu/m2
      0984 216 *** Chính chủ bán nhanh đất Liên Mạc 30 mét vuông cách oto chỉ 10m.+ Giá chỉ 1,3x tỉ.+ Đất vuông vức MT rộng, mặt hậu nở.+ bìa đỏ Chính...
      đường Liên Mạc, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay miếng đất thổ cư nằm cách nhà máy khu công nghiệp Mỹ phước 3 và đường Mỹ phước - Tân vạn đi vào 150m tại Mỹ phước 3.+ DT :...
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.