Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 1500 m2 tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 1500 m2 1,2 triệu/m2
      Cần bán miếng đất làm vườn tại xã Suối Tiên.- Đất nằm trong KDC.- Đất trồng cây thuộc quy hoạch đất ở.- Đường đi rộng 3m.- Phù hợp làm vườn hoặc đầu tư.-...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 50 m2, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      Mảnh đất xinh xắn được ông bà cho, vk ck mình đã có nhà nên bán lấy vốn mở rộng KD.* Đất nở hậu, mặt tiền 5,5m + mặt sau 6,4m; hướng...
      Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2, hướng Đông tại Bửu Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Vị trí nền đất; năm trên đường Nguyễn Thị Tồn, Biên Hòa, Đồng Nai.pháp lí rõ ràng, minh bạch, thổ cư 100 phần trăm.Do công ty Thuận Lợi Hưng Thịnh...
      Dự án Biên Hòa New Town 2, Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh đất nền dự án 145 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 145 m2 11,04 triệu/m2
      -dt 5x29m 145mv khu dân cư-cách chợ lộc hưng 1.2 kilomet-cách chợ trường học 1.5 kilomet
      Đường 787, Xã Lộc Hưng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 4857 m2 tại Xã Ia Ka - Chư Păh - Gia Lai, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 4857 m2 0,39 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ Cần Bán nền đất 3 MT Vị Trí Siêu Đẹp, Giá Cực Hấp Dẫn Tại Chư Păh, Gia Laiđc : xã Ia Ka, huyện Chư Păh, tỉnh Gia LaiDT: 4856,6m2 (70x69m ; quy...
      Xã Ia Ka, Chư Păh, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 110 m2 tại 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 110 m2 14,55 triệu/m2
      + Ngay cạnh 3 cụm DU LỊCH nổi tiếng : Sân Vận Động , Thung Lũng Tình Yêu , Vườn Ánh Sáng Lumiere + 2 MT đường : Cao Bá Quát và Xô Viết Nghệ Tĩnh , đường...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 90 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh đất khu dân cư Nhơn Đức, Nguyễn Bình, Nhà Bè.- Cách đường Nguyễn Bình 200m3- Gần trường Hai Bà Trưng, trường Hướng Dương, trạm y tế...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất dự án 102 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Hà - Thanh Liêm - Hà Nam, giá 1,73 tỷ

      1.74 tỷ 102 m2 17 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp khu đô thị Thanh Hà, Thanh Liêm, Hà Nam đã có bìa đỏ.- DT: 100 mét vuông.- MT: 5m.- Đường rộng: 15m (lòng đường 7m, vỉa hè mỗi bên...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà, Đường 494, Xã Thanh Hà, Thanh Liêm, Hà Nam

      Cần bán nhanh đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 72 m2 19,45 triệu/m2
      Bán đất khu tái định cư Đất Lành, Vĩnh Thái, Nha Trang.- giá: 1.4 tỉ.- DT: 72 mét vuông ngang 4m.- Đường hiện trạng rộng 5m sát ngay đường 16m, thông...
      Đường Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Mỹ Hưng - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 40 m2 32 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh lô đất thôn Thiên Đông, ngay cạnh trục đường phía nam, vị trí cực đẹp giá thấp hơn nhiều so với những mảnh xung quanh. ...
      Đường 21B, Xã Mỹ Hưng, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán nền đất 137 m2 tại Đường Bùi Ngọc Thu - Hiệp An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 137 m2 10,95 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền gửi tôi bán nhanh mảnh đất nở hậu đẹp 1 xẹt đường Bùi ngọc thu Hiệp An, đất gần trường mẫu giáo Kim Đồng, xe ô tô vô tận cửa.Đất có...
      Đường Bùi Ngọc Thu, Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 52 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,61 tỷ

      1.62 tỷ 52 m2 31 triệu/m2
      - Cần bán mảnh 52m Đông Bắc mt 4,2m đường trước đất 2m gần chợ trường c1,c2 an thượng giá siêu tốt. - Tôi cần bán mảnh 52m thổ cư thôn thanh quang xã an...
      Phố 72, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh đất 100 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn cần ra gấp đất khu dân cư Nam An BB sát bên khu nhà ở Thăng Long.Cách QL13 chỉ vài trăm mét TTHC chợ BV 1 kilomet.DT: 99.9m2 full thổ cư...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 200 m2 7,3 triệu/m2
      Bán mảnh đất bìa đỏ đã có sổ công chứng ngay hoặc TT giãn 36 tháng chỉ TT trước 290tr.pháp lí: Đã có sổ sẵn.Giá: 7,3tr/ mét vuông.PTTT: TT...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán đất nền 1000 m2 tại Đường 55 - Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1000 m2 1,11 triệu/m2
      Chúng tôi cắt lỗ 17 nền săn mây nghỉ dưỡng cực đẹp và giá đầu tư rất hợp lý đây, đường nhựa và điện tận nơi, nơi nghỉ dưỡng lý tưởng với độ cao 1200m, đất...
      Đường 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán đất nền dự án 78 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 78 m2 13,47 triệu/m2
      Tôi chính chủ đang có một nền đất 2 MT trước 8m, sau 4m , ngay lõi trung tâm thị trấn cần đước, đối diện là Chợ cần đước, phía sau là ủy ban nhân dân...
      Dự án Thắng Lợi Riverside Market, Huyện Cần Đước, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Bình - Cai Lậy - Tiền Giang, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      Đất MT đường rộng thông thoáng ôtô xe máy di chuyển thoải mái tới đất, vị trí đất địa KDC đông đúc, nằm gần chợ, siêu thị, BV,cây xăng, công viên, nhà hàng,...
      Đường Cao Đăng Chiếm, Xã Tân Bình, Cai Lậy, Tiền Giang

      Bán đất nền dự án 40 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 40 m2 50 triệu/m2
      Lên con hàng ngon - bổ - rẻ cho ace múc đây ạ:Giảm giá bán ngay:- Bán 3 lô thổ cư Di Trạch DT mỗi lô 40m, MT 3.7m vuông vức.- Hướng Bắc.- Đường 2.8m rộng...
      Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.