Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu nền đất 66 m2 tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Tân Hạnh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 66 m2 27,13 triệu/m2
      Bán nền đất đường Bùi Hữu Nghĩa, P.Tân Hạnh, TP Biên Hòa;DT: 4,5 x 14,5m = 65,4m2; MT đường nhựa oto 6m, Thuộc KDC phân lô đẹp, gần UB P., gần cầu Ông...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Tân Hạnh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Đất Tân Hiệp, Long Thành giá rẻ, DT; 5m x 20m có 50 thổ cư G: 1.4 Cách chợ Tân hiệp chỉ 500m , tiện ích xung quanh bán kính 500m, đường bàn cờ, giá siêu...
      Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 90 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 90 m2 12,45 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất R1 khu cát Tường Phú Sinh 5x18Đường trục chính 10m vỉa hè mỗi bên 3m Hướng Bắc sạch đẹp Giá 1 tỉ 120 tr L/H : 0932 091 ***
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Huyện Đức Hòa, Long An
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 85 m2 tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 85 m2 12,95 triệu/m2
      Đất nền 85 - 100m2 full thổ cư trung tâm TX Chơn Thành.Vị trí trọng điểm công nghiệp phía Nam, nằm trên các tuyến giao thông huyết mạch, nhiều tiềm năng...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất dự án 180 m2, mặt tiền 6m tại Xã Ninh Bình - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 180 m2 9,5 triệu/m2
      Đất Làng căn biệt thự Ninh Bình cách Nhà Hàng Tân Hạt 100m.✅ Đường lớn oto tânk nơi, cách QL 26 20m✅Lô DT : 180 mét vuông, giá 1,7 tỉ👉 pháp lí :...
      Thôn Bình Thành Xã Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 6780 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 6780 m2 0,2 triệu/m2
      miếng đất xã Bình An, huyện bắc bình (trồng mọi loại cây ăn trái ) , sổ hồng đường hiện hữu trên sổ + 2 MT đường hiện hữu , quy hoạch đường liên...
      Xã Bình An, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 130 m2, mặt tiền 5m tại Cần Đước - Long An, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 130 m2 8,08 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh 2 đất thổ cư kích thước 5 x 24 và 5 x 26 MT đường nhựa liên ấp 2- 4 ấp 2 xã Long Sơn huyện Cần Đước. Tỉnh lộ 830 vào 125m. KDC đông...
      Đường ĐT 830B, Xã Long Sơn, Cần Đước, Long An

      Cần bán nền đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 85 m2 20 triệu/m2
      Vị trí: Nằm MT đường Nguyễn Văn Tạo 100m, đường lộ giới 8m xe oto ra vào thoải mái.* DT: 85 mét vuông ( ngang 5 dài 17)* Giá: 1TỶ7 * pháp lí: SHR,...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 155 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 155 m2 12,91 triệu/m2
      Vị trí: P Hiệp An. TP TDM BÌNH DƯƠNG.Bán đất MT ĐX 087, vị trí đẹp đường nhựa 5m thông, gần ngã 4 Võ Cái.DT: 5 x 32 = 155m2. Thổ cư 60m2.SHR, bao sang tên...
      Đường DX 087, Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 100 m2, hướng Đông - Nam tại Phước Tân - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      Thái Lài 0919 860 *** chuyên bán đất nền bìa đỏ nằm trong quần thể sân golf Long Thành, cách ngã 2 Vũng Tàu 12 kilomet, liên kế Aqua City.liên hệ ...
      Dự án Biên Hòa New City, Đường Quốc Lộ 51, Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất dự án 1000 m2, mặt tiền 12m tại Xã Long Nguyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1000 m2 1,11 triệu/m2
      Cần bán 1000m2 đất vườn trồng cây lâu năm tại xã Long Nguyên Bàu Bàng Bình Dương.Đường 8m điện tới tận đất vew suối cực đẹp, đường nhựa thông suốt.Thích hợp...
      Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất dự án 1264 m2, mặt tiền 18m tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 1264 m2 0,91 triệu/m2
      Đất đẹp bằng phẳng gần hồ Eakao.Đường nhựa ô tô vào đến nơi.Gần dư cư hiện hữu lâu năm.Tiện ích đầy đủ bán kính 1 kilomet.DT 1,2 sào.Giá: 1tỷ150. Cũng...
      Đường Y Wang, Xã Ea Kao, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 125 m2 12,4 triệu/m2
      Em nắm chủ bán mảnh đất nằm trong KDC Tân Đức, xã Đức Hòa Hạ, Huyện Đức Hòa, Long AnDT: 5x25 ( 125m2), nền thổ cưThuận tiện KD mua bán, xây nhà ở, KDC...
      Đường 17A, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán đất dự án 168 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Hoằng Hóa - Thanh Hóa, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 168 m2 8,28 triệu/m2
      Tôi đang cần bán mảnh đất MT hướng Sông cực đẹp ngay QL10, Hoằng Sơn, Thanh Hóa.DT 7x24 = 168 mét vuông. Đông NamVị trí đẹp: * mặt đường QL10 nối...
      Đường Quốc Lộ 10, Xã Hoằng Sơn, Hoằng Hóa, Thanh Hóa.

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Bán đất, ngôi nhà phố (nhà phố thương mại) Tại KĐT Lakeside, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.- Đất nền đường 5,5m(lề 3m), DT 100 mét vuông(5x20), cống trụ...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 335 m2, mặt tiền 11m tại Tân Phú Đông - Tiền Giang, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 335 m2 4,03 triệu/m2
      Đất Nền 10x30 mét vuông Giá 4TrX/1 mét vuông TLKhu Vực Đường Hành Chính HuyệnNền Cao Ráo sổ hồng Xã Phú Thạnh,Tân Phú Đông,Tiền GiangTrọng CT...
      Đường Tỉnh lộ 877B, Xã Phú Thạnh, Tân Phú Đông, Tiền Giang

      Bán nhanh đất nền 150 m2, hướng Bắc tại Đường D11 - Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 150 m2 11,34 triệu/m2
      - Tổng DT là 317m2 (10mx32m), 100 phần trăm thổ cư, SHR- Giá 1 tỉ 700 (10mx32m), bao sổ sách giấy tờ- Vị trí thích hợp cho mua bán KD, nằm gần ngay...
      Đường D11, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      Bán rẻ cặp 2 lô liên kế CL25 Vịnh An HòaVị trí rất đẹp, ngay mặt VịnhDT: 150 mét vuông (6x25)Hướng: hướng Tây NamĐường rộng 7,5m vỉa 5mGiá chỉ có...
      Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá