Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu đất nền dự án 76 m2 tại Tân Thới Hiệp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 76 m2 25 triệu/m2
      bán ngay lô hẻm 7m Nguyễn Văn Quá - Q. 12 - Đối diện chợ Tân Hưng.- Mặt đường 7m thông ra QL 1A. Và đường dự phóng 16m- giá 1.9 tỉ giá còn thỏa thuận cực...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Sao Đỏ - Chí Linh - Hải Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Đất trung tâm thành phố Chí Linh - Hải Dương, đã có sổ có thể kí luôn hợp đồngCN.Hạ tầng đẹp, quần thể hiện hữu cư dân đông.- Cạnh đường QL18, ĐT 37.-...
      Dự án KDC Hồ Mật Sơn, Đường Quốc lộ 18, Phường Sao Đỏ, Chí Linh, Hải Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 62 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 62 m2 28,23 triệu/m2
      Cần Bán mảnh đất hẻm 24 lương định của - P. ngọc Hiệp - Nha trang.- Vị trí: Cách Đường lớn 1 ngôi nhà.Đường ô tô, gần chợ, UB ngọc hiệp.- DT: 62.5...
      Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 300 m2 tại Đường DL14 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 300 m2 4,34 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn nên gia đình đành bán lô đất lô gốc MT vuông vức rất đẹp , đối diện là chợ Thới Hoà, trước kia mua dự định về để xây dựng KD buôn bán, giờ...
      Đường DL14, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 10000 m2 tại Xã Hòa Thạnh - Châu Thành - Tây Ninh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 10000 m2 0,15 triệu/m2
      Tôi có nền đất muốn sang nhượng lại hoặc cho thuê DT gần 16 mẫu tại Xã Hòa Thạnh, Huyện Châu Thành, Tỉnh Tây Ninh.đc: Ấp Hòa Hợp, Xã Hòa Thạnh, Huyện Châu...
      Xã Hòa Thạnh, Châu Thành, Tây Ninh

      Bán nhanh đất dự án 213 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 213 m2 8,93 triệu/m2
      - Bán đất Hiệp An, Đức Trọng gần sân golf cách QL20 chỉ 700m (ngang 10m).- Siêu phẩm chỉ 6 lô ngay Hiệp An, Đức Trọng, Lâm Đồng. Cách QL 20 chỉ 700m - 2 lối...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Hiệp An, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 200 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 2 - Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 200 m2 10 triệu/m2
      Chính chủ bán mảnh đất MT tỉnh lộ 2 xã Tân Thông Hội Củ ChiDT: 10x20m=200 mét vuông, thổ cư hết đấtSHR, sang tên liền, xây dựng ngayKDC hiện hữu đông...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 120 m2, mặt tiền 7m tại Xã Phạm Văn Cội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 120 m2 12,92 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nền đất Phạm Văn Cội thu vốn rất gấp:!. Ngang 7.2m dài 15m thổ cư hết đất, quy hoạch đất ở!. Khu đông dân, không mộ mã, đường nhựa trước...
      Xã Phạm Văn Cội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất 60 m2, hướng Nam tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 60 m2 21,67 triệu/m2
      Chốt gấp!! Cắt lỗ nền góc Dự án Thắng Lợi Central Hill, 60 mét vuông, SHR.Kẹt tiền em bán ngay nền 2 MT đường lớn, vừa chạy từ cổng chính vào quẹo...
      Dự án Khu dân cư Thắng Lợi Central Hill, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 150 m2 10,34 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay mảnh đất thổ cư không bị lỗi hố cống và có MT nằm đối diện với ĐH Thủ dầu một tại Mỹ phước 4 (Khu C).+ DT : 150m2 (5*30).+ sổ ...
      Dự án Mỹ Phước 4, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 132 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 132 m2 12,13 triệu/m2
      Dự án Dhome Yên Thủy là KĐT ''đầu tiên'' đồng bộ về quy hoạch - hạ tầng - tiện ích và cảnh quan tại Yên Thủy, Hòa Bình. ĐẤT VÀNG trao tay - cuộc sống THỊNH...
      Đường Quốc Lộ 12B, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Cần bán gấp đất dự án 116 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 116 m2 14,75 triệu/m2
      Cần Bán miếng đất tại Vĩnh Ngọc giá rẻ chỉ 15 tr/ mét vuông, cách Lương Đình Của 200m- DT: 116 mét vuông ( ngang 5m, full thổ,)- Đường ô tô,...
      Xã Vĩnh Ngọc, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 230 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Di Linh - Lâm Đồng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 230 m2 6,31 triệu/m2
      Bán đất Di Linh - thỏa mãn mọi tiêu chí của bạn!Nằm ngay trung tâm Di Linh, miếng đất 10x23m có thổ cư 100 mét vuông và view hồ trung tâm sẽ khiến...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Di Linh, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 300 m2, mặt tiền 10m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 300 m2 6,5 triệu/m2
      Hiện tại ,gia đình đang cần tiền xoay sở nên bán lại cho ai đang có nhu cầu KD nhà trọ.- Nhà trọ gồm : 1 ngôi nhà phía trước 1 trệt 1 lầu và 1 kiot cùng...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất 130 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 130 m2 10,47 triệu/m2
      Tôi chính chủ đang có một miếng đất 2 MT trước 4m, sau 4m , ngay lõi trung tâm thị trấn đức hòa, Gần ngay công viên Võ văn tần, mua vào có thể KD đc ngay...
      Dự án Khu dân cư Bình Hữu 2, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền 500 m2 tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 500 m2 2,9 triệu/m2
      DT: 500 mét vuông.Vị trí:- MT ĐT 725, di chuyển từ sân bay mất 20P, Đà Lạt 30P.- đc bao phủ bởi rất các căn biệt thự, khu cao điểm lừng danh của Đà...
      Đường ĐT 725, Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 248 m2, mặt tiền 5m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 248 m2 6,05 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT MỸ XUÂN NGÃI GIAO CŨ - GIÁ 6,X tr/m2- 5x50 - 248 mét vuông - 100 mét vuông đất ở. MT đường Mỹ Xuân - Ngãi Giao cũ ( rộng 12 mét ).-...
      Đường Mỹ Xuân - Ngãi Giao, Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất nền dự án 105 m2, hướng Nam tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 105 m2 15 triệu/m2
      - DT 2 nền liên kế 250 mét vuông tiện xây trọ, kho, xưởng, KD buôn bán.- DT lô lẻ: 5m x 25m = 125 mét vuông. (Đường 16m).- Giá chốt: 1.900...
      Dự án KĐT Hương Sen Garden, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.