Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán gấp đất 100 m2 tại Phạm Văn Hai - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Hiện tại do bố mẹ ở quê ngoài Bắc nên tôi muốn bán nền đất ở Bình chánh để ra quê tiện chăm sóc cho bố mẹ , nên anh em nào thiện chí tôi sẽ bớt lộc nhiều...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 4639 m2 tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 4639 m2 0,44 triệu/m2
      - Bán đất tại thôn Sơn Thành, xã Khánh Phú , huyện Khánh Vĩnh.- Đường hiện trạng 2 xe tải né nhau, oto quay đầu tại chỗ.- KDC đông đúc- DT : 4.639 m2 - Hiện...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 550 m2, mặt tiền 8m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 550 m2 2,28 triệu/m2
      Chú Tôi cần bán mảnh đất (551,7 mét vuông), (quy hoạch đất ở), MT nhựa 12m, sổ riêng, giá chỉ 1,250 tỉ.Nằm trên đường Cây Trôm Mỹ Khánh, xã Phước...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 786 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 786 m2 1,34 triệu/m2
      Vị trí: Mê Linh, Lâm Hà, Lâm Đồng (cách Đà Lạt 5 kilomet)DT: 786 mét vuông (100 mét vuông thổ cư)Giá: 1 tỉ 050MT bê tôngView suối Cam LyĐất...
      Thị trấn Nam Ban, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán đất nền 105 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Vinh - Nghệ An, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 105 m2 12,2 triệu/m2
      Đất xóm Mẫu Đơn, Hưng Lộc, Đông Nam, ngõ đường Hoàng Trọng Trì, Đông Nam.DT khoảng 100m2. Ngõ ô tô vào tận sân, cụt ngắn.Giá: 1,28 tỉ.Đt 0904 711 ***
      Xóm Mẫu Đơn, Đường Hoàng Trọng Trì, Xã Hưng Lộc, Vinh, Nghệ An

      Cần bán ngay đất 80 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Đón đầu dự án cầu Vàm Thuật, và dự án cầu vượt trên cao của thủ tướng phê duyệt đi qua Gò Vấp và Bình Thạnh mất 10 ph.Khu vực: Nằm trên đường bờ bao ven...
      Đường An Phú Đông 13, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Chủ cần tiền trả nợ NH nên bán rẻ mảnh đất, chấp nhận cắt lỗ, giá nào cũng bán chỉ cần có người mua, bán nhanh trong ngày mảnh đất DT 100 mét vuông...
      Phố 56, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất dự án 110 m2, mặt tiền 6m tại 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 110 m2 13,64 triệu/m2
      - Xung quanh cư dân đông đúc sầm uất hiện hữu đầy đủ tiện ích, đối diện chợ, gần BV, TTTM... KDC sầm uất. Giá cực tốt chỉ 1.5 tỉ.- Đất ở đô thị, đã lên thổ...
      Đường 2/9, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất 130 m2 tại Đường Quốc lộ 14 - Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 130 m2 12,7 triệu/m2
      Đại Lộ Phú Hưng Cần bán nhanhCắt Lỗ SâuDT: 5x26  mét vuônggiá: 1 tỉ 650Cát Tường Phú Hưng Đồng Xoài Bình PhướcĐIỂM TƯ VẤN-NHẬN KÝ GỬI-MUA BÁN bất ...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước
      V
      BĐS Kim Tình Hoàng Việt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 125 m2 tại Đường Nguyễn Thái Học - 1 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá 2 tỷ

      2 tỷ 125 m2 16 triệu/m2
      Bán miếng đất P. 1, Bạc Liêu.DT: 125m2.Đất MT rộng thoáng.Gần KDL Hồ Nam.Gần ngã 4 Bùi Thị Xuân, Nguyễn Văn Linh.Khu vực cư dân đông đúc, thuận lợi di...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường 1, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Sở hữu ngay đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      - Nền 2 MT, nằm trên trục chính của Dự án (20,5m).- MT trước là trục chính Dự án (20,5m). MT sau là Trường mẫu giáo Tuổi Hồng WorldKids và căn hộ 12...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp - 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Tôi mua giá rẻ đc miếng đất nằm ngay sát hotel 5* Đang xây, đối diện là công viên nhưng do KD thua lỗ, tôi cần thanh khoản miếng đất này.- DT: 100m2,...
      Dự án DIC Victory City, Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 100 m2 13,9 triệu/m2
      Lô góc full thổ cư Phú Thạnh, xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang.- DT: 100,4m2 (ngang 6,5 x 15,5 m)Tiện ích: - Cách biển Nha Trang chỉ 4km- Cách khu đô thị Vĩnh...
      Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 80 m2 tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 80 m2 24,88 triệu/m2
      Vị trí: Gần 40/3 Đ. Kha Vạn Cân, Linh Đông, Thủ Đức, HCM.DT 5x17m = 85m2 giá cả thỏa thuận.pháp lí: sổ hồng, xây dựng tự do.Hẻm 6m ô tô.khu dân cư...
      40/3, Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      ĐẤT NỀN khu đô thị MỚI CẠNH SÂN GOLF KỲ SƠN, TPHB---------------------------- VỊ trí : Tổ 2 P. Kỳ Sơn, mặt đường Ql6 cửa ngõ TP Hoà Bình - DT: 90 mét...
      Dự án KĐT Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 95 m2 13,16 triệu/m2
      đc: Thôn Tân Sơn, Xã Hoà Sơn, Lương Sơn, Hoà Bình.Đất MT ngay trước đường lớn khu mở rộng (đường mới)!
      Đường 6, Xã Hòa Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán đất nền 6700 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,33 tỷ

      1.34 tỷ 6700 m2 0,2 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nền đất 6700m2 ngay mặt kênh tưới Phan Rí nằm gần khu dân cư Bình An.nền đất có 2 MT đường, giá chỉ 199 tr/1000m2.Đường ô tô xe tải...
      Đường 715, Thị trấn Chợ Lầu, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán lô đất nền 61 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 61 m2 19 triệu/m2
      Chủ có mảnh đất tài chính nhỉnh tỉ thôn 3 Tân Xã cho quý a/c thích đất Tân Xã CNC đây ạ.Chỉ 1 lô duy nhất bán ngay 61,1 mét vuông, MT 4.5m chủ cần...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá